ಮಂಡಿ ನೋವು ಇದ್ಯಾ ? ಯಾಕಿದು ಬರ್ತಿದೆ..ಡಾಕ್ಟರ್ ಹೇಳಿದ ಮಂಡಿ ನೋವಿನ ಕರಾಳ ಸತ್ಯ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ.. » Karnataka's Best News Portal

ಮಂಡಿ ನೋವು ಇದ್ಯಾ ? ಯಾಕಿದು ಬರ್ತಿದೆ..ಡಾಕ್ಟರ್ ಹೇಳಿದ ಮಂಡಿ ನೋವಿನ ಕರಾಳ ಸತ್ಯ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ..

ಸಿಕ್ಕಾ ಪಟ್ಟೆ ಜನರಿಗೆ ಈ ಮಂಡಿ ನೋವು ಅನ್ನೋದು ಕಾಮನ್ ಆಗಿಬಿಟ್ಟಿದೆ.70 ವರ್ಷ, 80 ವರ್ಷ 60, 65 ವರ್ಷದ ನಂತರ ಅವರಿಗೆ ಮಂಡಿ ನೋವು ಬರ್ತಿತ್ತು. ವಯೋಸಹಜ ಕಾಯಿಲೆ ಅದಕ್ಕೆ ಕೆಟೆಗರೈಜ್ಡ್ ಮಾಡಿ ಬಿಟ್ ಬಿಡ್ತಾ ಇದ್ರು ಈಗ ಈ ವಯಸ್ಸಿಗೆಲ್ಲ ಬರೋಕೆ ಶುರುವಾಗಿದೆ ಇರುವ ಅಂತ ತಿಳಿದು ಕೋ ಕಾಲಿನ ಬೆರಳಿನ ಲಾಸ್ಟ್ ಬೆರಳುಗಳು ಉಪಯೋಗಿಸಿ ಇಲ್ಲಿವೆ ನೋಡಿ. ಅದುವೆ ಸಿಟಿ ಆಫ್ ಸೈಂಟ್ಸ್ ಅಂತ 15 ವರ್ಷ ಕನ್ಸಲ್ಟಂಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಸಂದೀಪ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಅವರಿಗೆ ಸೋರಿಯಾಸಿಸ್ ಇದೆ ಅಂದ್ರೆ ಆದರೆ ನಾನು ಆ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ನಾನುಕುತ ಕೊಂಡು ಮಾತಾಡಿ ಸೋರಿಯಾಸಿಸ್ ವಾಸಿ ಮಾಡ್ತೀನಿ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ನಾನು ಜಗತ್ತಿನ ಸೋರಿಯಾಸಿಸ್ ವಾಸಿ ಮಾಡ್ತೀನಿ ಅಂತ ತಗೊಂಡಿಲ್ಲ
ಅವಶ್ಯ 52 ಆಯಿತು. ಹೌದು ಸರ್, ನಾನು ದಯವಿಟ್ಟು ಟ್ರೀಟ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ಬಂದು ಪೇ ಸೆಂಡ್ ಮಾಡು ಫರ್ ಮಾಡಿ ಪರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿ ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಅಂತ ಹಲೋ ನಮಸ್ಕಾರ ವೀಕ್ಷಕರೆ ನಾನು ಸಂದೀಪ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಹೆಗ್ಗ ದು ಸ್ಟುಡಿಯೋ ವೀಕ್ಷಕರೇ ಇವತ್ತು ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಹೊಸ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ತಗೊಂಡಿ ದ್ದೀನಿ. ಈಗ ಸಿಕ್ಕಾ ಪಟ್ಟೆ ಜನರಿಗೆ ಈ ಮಂಡಿ ನೋವು ಅನ್ನೋದು ಕಾಮನ್ ಆಗಿಬಿಟ್ಟಿದೆ. ಯಾರ ಕೇಳಿ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ನಡೆದ ರೆ ಅಯ್ಯೋ ನಡೆಯೋಕೆ ಆಗಲ್ಲ ಮಂಡಿ ನೋವು ಬಂತು ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾರೆ ಅಥವಾ ಆಕೆ ತುಂಬಾ ಜನರಿಗೆ ಕೊಡೋ ಕಾಗಲ್ಲ ಅಥವಾ ತುಂಬಾ ಜನರು ಡ್ರೈ ವಿಂಗ್ ಮಾಡೋ ಕಾಗಲ್ಲ ಇತರ ಎಲ್ಲ ಸಿಕ್ಕಾ ಪಟ್ಟೆ ಪ್ರಾಬ್ಲಂ ಇದೆ ಕೂತ ರೆ ಏಳ ಕಾಗಲ್ಲ ಎದ್ರೆ ಕುರಿ ಗಳನ್ನು ತರಲು ತುಂಬಾ ಜನರ ಪ್ರಾಬ್ಲಂ ಇದೆ

ಈ ಮಂಡಿ ನೋವಿನ ಜತೆಗೆ ಸಯಾಟಿಕ ಅನ್ನೋದು ಕೂಡ ಒಂದು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಮನ್ ಆಗಿರುವಂತಹ ನುಡಿ ಸಿಇತ್ತೀಚಿ ಗೆ ಆಗ್ತಾ ಇರೋದು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ನೆ ಮಾತಾಡ ಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿ ಇವತ್ತು ವಿನಯ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರ ಜೊತೆ ಗೆ ನಾನು ಕೊಂಡಿದ್ದೀನಿ. ನಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟ. ಆದ್ರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ನಮ್ಮ ವಾಹಿನಿಯ ನ್ನ ಸಬ್‌ಮಿಟ್ ಮಾಡುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಕ್ಕೆ ಆತ ನಾನು ಈ ಮಂಡಿ ನೋವು ಮತ್ತೆ ಸಯಾಟಿಕ ಎರಡು ಬಗ್ಗೆ ಒಟ್ಟಾಗಿ ಮಾತಾಡ್ಬೇಕು ಅಂತ ಅಂದ್ಕೊಂಡಿದ್ದೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ದು ಕಾಮ ನ್ನು ಅಂತ ಪ್ರಶ್ನೆ ಎಲ್ಲ ಕಡೆ ನು ಬರ್ತಾ ಇದೆ ಜೊತೆ ಗೆ ನನ್ನ ಇವತ್ತಿನ ಪ್ರಶ್ನೆ ಇದು ಹೆಂಗ ಬರುತ್ತೆ ಇದು ಬಂದಾಗ ಅದನ್ನ ಸರಿ ಮಾಡ್ಕೊಳ್ಳೋಕೆ ಅವಕಾಶ ಗಳು ಇರುತ್ತಾ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ವಿಸ್ತಾರ ವಾದ ಮಾಹಿತಿ ಬೇಕು ಅಂತ.

ಮಾಡಲಿ ಒಂತರಾ ಕಾಣ ಬಹುದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋದು ಒಂದು ಎಷ್ಟು ಮನೆ ಗಳಿವೆ. ಎಲ್ಲ ಮನೆಯ ಲ್ಲೂ ಒಬ್ಬರ ಲ್ಲ ಒಬ್ಬರಿಗೆ ಇದರ ದು ಕಾಮನ್ ಆಗಿ ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ನಾವು ಬರೋದು ತುಂಬಾ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಅಂತ ಅನ್ಕೊಂಡು ಮಂಡಲ ಗಿರಿ ಸುಡಬೇಕು. ಸಿಂಗ್ ಅವರಿಗೆ ಯಾಕೆ ಮಂಡಿ ನೋವು ಬರುತ್ತಿದೆ, ಮತ್ತೆ ಯಾವ ಅಳು ಬರುತ್ತದೆ? ಮೊದಲೆಲ್ಲ 70 ವರ್ಷ, 80 ವರ್ಷ 6065 ವರ್ಷದ ನಂತರ ಅವರಿಗೆ ಒಂದು ಬರುತ್ತಿತ್ತು ವಯೋಸಹಜ ಕಾಯಿಲೆ ಅದಕ್ಕೆ ಟ್ರೈ ಮಾಡು ಈಗ ಅಲ್ಲಿಲ್ಲ ಶುರುವಾಗಿದೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">