ಬ್ಲೂ ಟೂತ್ ಹಾಗೂ ಹೆಡ್ ಪೋನ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ವಾಚ್ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದೀರಾ ? ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ಪ್ರತಿದಿನ ಯೂಸ್ ಮಾಡುವಂತಹದ್ದು ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಈ ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಅವರನ್ನು ಕೇಳಿದ್ದು ಇದೆಲ್ಲ ಹಂಗಾದ್ರೆ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಆಗಲ್ವಾ, ಡಾಕ್ಟರ್ ಹತ್ರ ಯಾಕೆ ಕೇಳಲಿಲ್ಲ ಅದು ಯಾಕೆ ಕೇಳಿಲ್ಲ? ನೀವು ಯೂಸ್ ಮಾಡ್ತೀರಲ್ಲ. ಇದು ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಕೇಳ್ತಿನಿ ನಾನು. ಇದು ಎಷ್ಟು ರೇಡಿಯೇಶನನ್ನು ಕ್ರಿಯೇಟ್ ಮಾಡುತ್ತೆ ಎಷ್ಟು ಡ್ಯಾಮೇಜ್ ಮಾಡುತ್ತೆ ಹೆಡ್ ಫೋನ್ ಅಂದ್ರೆ ವಯರ್ಲೆಸ್ ಇಯರ್ ಫೋನ್ ಗಿಂತ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಹಾಕ್ಕೊಳೋ ಹೆಡ್ ಫೋನ್ ಒಳ್ಳೆಯದು.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಅದು ಸಿಕ್ಕೇ ಇಲ್ಲ ಅಂತಾದ್ರೆ ಕಿವಿಗೆ ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಚೆನ್ನಾಗಿರೋ ಬ್ರಾಂಡ್ ಯೂಸ್ ಮಾಡಬೇಕು. ಇದರಿಂದ ಕೆಲವರಿಗೆ ಹಲ್ಲು ಹಾಳಾಗಬಹುದು ವಿಷಯವೇ ಇವತ್ತು ಒಂದು ಹೊಸ ತರದ ಪ್ರಶ್ನೆ ಇದು. ಯಾಕೆಂದರೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ಪ್ರತಿದಿನ ಯೂಸ್ ಮಾಡುವಂತಹ ದ್ದು ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಈ ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಏರ್‌ಪೋರ್ಟ್‌ಗಳು ಏರ್‌ಬಡ್ಸ್ ‌ಗಳು ಮತ್ತೆ ನಾವು ಕೈ ನೋಡಿ ನಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿದೆ ಡುಯಲ್ ಕೂಡ ಇದೆ ಈ ತರ ವಾಚ್‌ಗಳು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ವಾಚ್ ಅಂತ ಬಂದಿದೆ. ನಾವೆಲ್ಲ ತುಂಬಾ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಗ್ತಿದೆ ಆದರೆ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್‌ನೆಸ್ ಎಲ್ಲಾ ಬೀದಿ ಪಾಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ನಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ಹಾಳಾಗ್ತಿದೆ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತಾಡ್ಬೇಕು ಅಂತ ವಿನಯ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರನ್ನ.

ಇವತ್ತು ಒಂದು ಕಡೆ ಭೇಟಿಯಾಗಿ ನೋಡೋಕೆ ಅಂತ ನಾವು ಬಂದು ಟೆರೆಸ್ ಮೇಲೆ ಆರಾಮಾಗಿ ನೋಡಿಕೊಂಡು ಮಾತಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀನಿ. ನಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಸಾಕಷ್ಟು ಜನ ನೋಡಿದ್ದಾರೆ. ನೋಡಿದ ವರೆಲ್ಲರೂ ಒಂದು ಪೊಸಿಟಿವ್ ಕಮೆಂಟ್ ಜೊತೆಗೆ ವಾಹಿನಿಯನ್ನ ಕೂಡ ಮಾಡ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನಮಗೆ ಅದು ಬಹಳ ಖುಷಿ ಕೊಡ್ತಿದೆ ಸರ್. ಈಗ ಎಲ್ಲವೂ ಕೂಡ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಈಗ ನಾವು ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಎಲ್ಲರು ಇದು ಕೂಡ ಬ್ಲೂ ತಂಡ ಕನೆಕ್ಟ್ ಆಗುತ್ತೆ. ಏರ್‌ಬಡ್ಸ್ ಇರಬಹುದು ಅಥವಾ.ನನಗೆ ಒಬ್ಬರು ಮೊನ್ನೆ ಅಷ್ಟೇ ಒಬ್ಬರು ಹೇಳಿರುವುದು ನೆನಪಾಯಿತು. ಹಾಗಾಗಿ ಅದು ನನಗೆ ಡೈರೆಕ್ಟ್ ಆಗಿ ಕೇಳ್ತಿ ದ್ದೀನಿ. ಇದನ್ನೆಲ್ಲ ಯೂಸ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀವಲ್ಲ. ಈಗ ನಾವು ಈವಾಗ ಯೂಸ್ ಮಾಡ್ತೀವಿ.

ಎಲ್ಲ ಹೇಳ್ತಾರೆ ಇದು ಇದು ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತೆ ನಡೆದಿದೆ, ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತೆ ಹಾರ್ಟ್‌ಬಿಟ್ ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ, ಅವರಿಗೆ ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತೆ ಅದಕ್ಕೆ ನೀವು ಕಟ್ಟಿದರೆ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾರೆ, ಅವರನ್ನು ಕೇಳಿದ್ದು ಇದೆಲ್ಲ ಆಗಲ್ಲ ಅದು ಯಾಕೆ ಕೇಳಿಲ್ಲ ನೀವು ಯೂಸ್ ಮಾಡ್ತೀರಲ್ಲ ಇದನ್ನ.ಹೌದು ನನ್ನ ನೋಡಿದ್ರೆ ನೀವು ಅಥವಾ ತುಂಬಾ ಹತ್ತಿರ ದಿಂದ ಅದು ದೂರ ದಿಂದ ನೋಡಿದ್ದು ನನ್ನತ್ರ ಯಾವತ್ತು ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಇಯರ್‌ಫೋನ್ ಇಲ್ಲ. ಇಲ್ಲ. ಅದು ನನಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡೋಕೆ ಆಗಲ್ಲ ಅಂತಲ್ಲ ಅದು ಡೇಂಜರ್ ಡೇಂಜರ್ ಗಳೇ ಜಾಸ್ತಿಗೆ ನಾನು ಯಾವತ್ತು ದುಡ್ಡು ಇನ್‌ವೆಸ್ಟ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ

ಇದು ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಲಿಮಿಟೆಡ್ . ನಾನು ಯಾವಾಗೆಲ್ಲ ಕೆಲಸ ಮಾಡ್ತೀನಿ ಅವಾಗ ಮಾತ್ರ ಉಪಯೋಗವಾಗಿದ್ದು ಕೆಲವೊಂದು ಅಭ್ಯಾಸ ಇದೆ. ರಾತ್ರಿಯೆಲ್ಲ ಮಲ್ಕೊಂಡ ಮೇಲೆ ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡು ಬಿಡುತ್ತದೆ. ಮಾತಾಡೋಕು ಆಗಲ್ಲ. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ವಾಚ್ ಅನ್ನೋದು ಕಟ್ಕೊಳ್ತಿರಲ್ಲ ಅದು ಎಷ್ಟು ಡೇಂಜರ್ ಇದೆ ಅಂತ ಗೊತ್ತಾ ನಿಮಗೆ ಎಷ್ಟು ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡುತ್ತೆ ಅಂತ ಗೊತ್ತಾ ಇದನ್ನೆಲ್ಲ ನೋಡಬೇಕು. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">