ಕೇವಲ ಮೂರೆ ದಿನದಲ್ಲಿ ಕಿಡ್ನಿ ಸ್ಟೋನ್ ಆಚೆ ಬರುತ್ತೆ..ಹೀಗೆ ಈ ವಿಧಾನ ಪಾಲಿಸಿದರೆ ಸಾಕು... - Karnataka's Best News Portal

ಕೇವಲ ಮೂರೆ ದಿನದಲ್ಲಿ ಕಿಡ್ನಿ ಸ್ಟೋನ್ ಆಚೆ ಬರುತ್ತೆ..ಹೀಗೆ ಈ ವಿಧಾನ ಪಾಲಿಸಿದರೆ ಸಾಕು…

ಕೇವಲ ಮೂರೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 40 ಕಿಡ್ನಿ ಸ್ಟೋನ್ ಆಚೆ ಬಂದವು, ನಾಲಿಗೆ ಚಪ್ಪಲದತ್ತ ಗಮನವಿಡಿ…ಅದು ಎಂತಹ ಕೆಟ್ಟ ನೋವೇ ಇರಲಿ ಕಿಡ್ನಿ ಸ್ಟೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಬಹುದು ಬೇರೆ ಪೆಶನ್ ಬಂದಾಗ ನೋಡಪ್ಪ ನಿನ್ನ ಮೂರ್ತಿ ಸರಿಯಾಗಿತ್ತು ಎಂದರೆ ವರ್ಕ್ ಆಗುತ್ತದೆ ಇಲ್ಲವಾದರೆ ನನ್ನ ಟ್ರೀಟ್ಮೆಂಟ್ ವೆಸ್ಟ್ ಆಫ್ ಮನೆ, ನೀನು ಸರಿಯಾಗಿ ನಾನು ಹೇಳಿದ ಹಾಗೆ ಕೇಳಲಿಲ್ಲ.

ಎಂದರೆ ಏನನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಹೋಗಬೇಡಿ ಎಂದು ನಿಮ್ಮದು ಒಂದು ಮಂತ್ರ ಇದೆ ಆಹಾರವೇ ಪರಮ ಔಷಧಿ ಎಂದು. ಕಿಡ್ನಿ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದ್ರಿ ಕಿಡ್ನಿ ಸ್ಟೋನ್ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಮಾಹಿತಿ ಕೊಟ್ಟಿಲ್ಲ ಎಂದು ನೀವೆಲ್ಲರೂ ಕೇಳಿದ್ದೀರಿ ಹಾಗಾಗಿ ಮತ್ತೆ ನಾನು ಇವತ್ತು ಕಿಡ್ನಿ ಸ್ಟೋನ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳೋಣ ಎಂದು ಬಂದಿದ್ದೇನೆ ಅದು ಯಾವಾಗ ಬರುತ್ತದೆ ಹೇಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ.

ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಯಾವ ರೀತಿ ಅದನ್ನ ವಾಸಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಆಹಾರವೆ ಪರಮ ಔಷಧಿ ಡಾಕ್ಟರ್ ಇದ್ದಾರೆ ಅವರನ್ನೇ ಮಾತನಾಡಿಸಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಸರ್ ನಮಸ್ಕಾರ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಬಂದಿದ್ದೇವೆ ಇನ್ನೊಂದು ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಕರೆ ಕೇಳಿದ್ದು ಕಿಡ್ನಿ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಮಾತನಾಡಿದ್ದೇವೆ ಆದರೆ ಈಗ ಕಿಡ್ನಿ ಸ್ಟೋನ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿ ಎಂದು ಅವರೇ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ಒಂದು.

See also  ಹೆಚ್ಚು ಅಕ್ಕಿ ತಿನ್ನೋದ್ರಿಂದ ದೇಹದ ತೂಕ ಜಾಸ್ತಿ ಆಗುತ್ತಾ ? ಅಕ್ಕಿ ನಮಗೆ ಹೇಗೆ ಸಹಕಾರಿ ಗೊತ್ತಾ ?

ಏಳುತ್ತೇನೆ ಸರ್ ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಪಿಯು ಬೋರ್ಡ್ ನಲ್ಲಿ ಮೇರಿ ಎಂದು ಇದ್ದರೂ ಅವರು ಸೀನಿಯರ್ ಆಫೀಸರ್ ಅವರು 2007 ರಿಂದ ಪೊಟ್ಯಾಶಿಯಂ ವೇರಿಯೇಷನ್ ಇಂದ ಕೆಲವೊಂದು ಟಾಬ್ಲೆಟ್ ಗಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು ಅದರಿಂದ ಯಾವ ಸ್ಥಿತಿ ಬಂದಿತು ಎಂದರೆ ಎರಡು ಕಿಡ್ನಿಯಲ್ಲಿ ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ಕಿಡ್ನಿ ಸ್ಟೋನ್ ಇದ್ದಾವೆ ಅದು ನಮ್ಮ ಮೆಡಿಕಲ್ ಸೈನ್ಸ್ ಗೆ ಚಾಲೆಂಜ್ ಆಯ್ತು ಯಾವ.

ರೀತಿ ಮಾಡುವುದು ಎಂದು ಜೊತೆಗೆ ಅವರಿಗೆ ಕ್ರಾನಿಕ್ ಪೇನ್ ಕೂಡ ಇತ್ತು ಅವರ ಬಾಸ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಹೀಗೆ ರಾಜು ಸರತ್ತರ ಹೋಗಿ ಅವರ ಬಳಿ ಟ್ರೀಟ್ಮೆಂಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅವರು ಸರಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಅನಿಸಬಹುದು ಮೂರನೆಯ ದಿನ 40 ಸ್ಟೋನ್ ಗಳು ಈಚೆ ಬಂದಿದೆ ಎಂದರೆ ನೀವೇ ಯೋಚನೆ ಮಾಡಿ 40 ಸ್ಟೋನ್ ನಾನೇ ನಂಬುವುದಕ್ಕೆ.

ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಅವರು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಬಂದು ಫೋಟೋವನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು 40 ಸ್ಟೋನ್ ಅನ್ನು ನಾನು ಎಣಿಸಿ ಇಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ ಸರ್ ಬೇಕಾದರೆ ತಂದು ತೋರಿಸುತ್ತೇನೆ ನಂದು ಕ್ಲೀನ್ ಆಗಿದೆ ನಂತರ ಅವರು ಟ್ರೇಸ್ಟ್ ಮಿನಿಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಾಗ ನಂಬಿಕೆ ಕಳೆದುಕೊಂಡವರಿಗೆ ನಂಬಿಕೆ ಬರಲಿ ಎಂದು. ಮೊದಲು ತಲೆಯಲ್ಲಿ ನನಗೆ ಸ್ಟೋನ್ ಬರುತ್ತಾ ಇದೆ ಟ್ರಿಪ್ಸಿ ಮಾಡಿ ತೆಗೆದರು.

ಮತ್ತೆ ಬಂತು ಮತ್ತೆ ಬಂತು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಟರ್ಮಿನೇಟೆಡ್ ಇಂಟು ಕ್ರಾನಿಕ್ ಡಿಸೀಸಸ್ ಇನ್ಫೆಕ್ಷನ್ ಹಾಗೆ ಹೋಯಿತು ಅದು ಆಗುತ್ತದೆ ಅದನ್ನು ಏನು ತಲೆಕೆಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ, ಎರಡನೆಯದು ಕಿಡ್ನಿ ಸ್ಟೋನ್ ಇರುವವರು ಕೆಲವೊಂದು ಔಷಧಿ ಇದೆ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ನಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ನನ್ನದು ಆ ರೀತಿಯಲ್ಲ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಏನು ಮಾಡದಿದ್ರೂ ಇದನ್ನು ನೀವು ಮಾಡಲೆಬೇಕು...ಹೆಲ್ತ್ ಇನ್ಶುರೆನ್ಸ್ ಹೇಗೆ ಎಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗ ಮಾಡಿಸಬೇಕು?