ಬೆಳ್ಳಗಾಗಲು ಇದು ಜಗತ್ತಿನ ನಂ 1 ಫೇಸ್ ಕ್ರೀಮ್..ಮೊಡವೆ ಕಪ್ಪು ಕಲೆ ಆಯಿಲ್ ಸ್ಕಿನ್ ಸುಕ್ಕು ಚರ್ಮ ದೂರ ಮಾಡಲು

ಮುಖದಲ್ಲಿ ಮೊಡವೆಗಳು ಬರುವ ಸಮಸ್ಯೆ ಎಣ್ಣೆ ಚರ್ಮ ಇರೋದು ಮುಖದಲ್ಲಿ ಕಾಂತಿಯ ಒಂದು ಕೊರತೆ. ಕಾಂತಿ ಕಮ್ಮಿಯಾಗುವುದು ಈ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಇಂಥ ಒಳ್ಳೆಯ ಸ್ಥಿತಿ ನಮ್ಮದು ಬರಬೇಕು ಅಂತಿದ್ರೆ ಕೃತಕವಾಗಿ ಇರತಕ್ಕಂತ ಕೆಮಿಕಲ್ ಸೌಂದರ್ಯವರ್ಧಕ ಗಳನ್ನು ಬಳಸುವ ಅವಶ್ಯಕತೆಯೇ ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ನಾವು ಎಷ್ಟೇ ಕೃತಕ ವಾಗಿ ಪೇಂಟಿಂಗ್ ಮುಖ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು ಕೂಡ ಅದು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯದವರೆಗೂ ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ. ಅದೆಲ್ಲ ಏನಾಗಿರುತ್ತದೆ? ಒಂತರಾ ಲಕ್ಷಣವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಇವತ್ತಿನ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಚರ್ಮದಲ್ಲಿ ಮುಖದಲ್ಲಿ ಮೊಡವೆಗಳು ಬರುವ ಸಮಸ್ಯೆ ಎಣ್ಣೆ ಚರ್ಮ ಇರೋದು. ಮುಖದಲ್ಲಿ ಸುಕ್ಕು ಹೆಚ್ಚಾಗುವುದು. ಮುಖದಲ್ಲಿ ಕಾಂತಿಯ ಒಂದು ಕೊರತೆ ಕಾಂತಿ ಕಮ್ಮಿಯಾಗುವುದು. ಮುಖದಲ್ಲಿ ಆ ಮೃದುತ್ವ ಬರಬೇಕು. ಮುಖ ಪಳಪಳ ಹೊಳೆಯ ಬೇಕು. ಮುಖದ ಚರ್ಮ ಸ್ವಲ್ಪ ಬೆಳ್ಳಗಾಗಬೇಕು. ಕಾಂತಿ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗ ಬೇಕು. ಬ್ರೈಟ್‌ನೆಸ್ ಬರಬೇಕು ಅನ್ನೋದಕ್ಕೆ ಈ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಇಂಥ ಒಳ್ಳೆಯ ಸ್ಥಿತಿ ನಮ್ಮದು ಬರಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಏನ ಏನನ್ನು ಹಾಕಿ ನಾವು ಫೇಸ್ ವಾಶ್ ಅನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಈ ಕುರಿತಾಗಿ ತಕ್ಕಂತ ಮಾಹಿತಿ ಗಳನ್ನು ನ್ಯಾಚುರಲ್ ಫೇಸ್‌ವಾಷ್ ನ್ನು ಹೇಳಿಕೊಡುತ್ತೇನೆ.

ಈ ಫೇಸ್ ವಾಶ್ ನ ನೀವು ಮನೆಯಲ್ಲೇ ತಯಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇದರಿಂದ ಅದ್ಭುತ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ನೀವು ಯಾವ ಒಂದು? ಕೃತಕವಾಗಿ ಇರ ತಕ್ಕಂತ ಕೆಮಿಕಲ್ ಸೌಂದರ್ಯವರ್ಧಕ ಗಳನ್ನು ಬಳಸುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಬರೋದಿಲ್ಲ. ಎಷ್ಟೇ ನೀವು ಮೇಕಪ್ ಮಾಡ್ಕೊಂಡು ಕೂಡ ಬ್ರೈಟ್ನೆಸ್ ಬರದೆ ಇರ ತಕ್ಕಂತದ್ದು ನ್ಯಾಚುರಲ್ ಆಗಿ ಹೇಗೆ ಬರಬೇಕು ಅನ್ನೋದನ್ನ ನೀವು ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ನಾವು ಎಷ್ಟೇ ಕೃತಕವಾಗಿ ಡೆಂಟ್ಸ್ ಮುಖಕ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು ಕೂಡ ಅದು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯದವರೆಗೂ ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ. ಹೀಗೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ನೋಡಬೇಕು. ಸರಿ ಮುಖಕ್ಕೆ ಆಗೋದಿಲ್ಲ. ಹಿಂಗೆಲ್ಲ ಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಯಾವುದು ಬಾರದು. ಯಾಕೆಂದರೆ ಅದೆಲ್ಲ ಏನಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಒಂತರ ಲಕ್ಷಣವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ. ಹಾಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು? ನೀವು. ಈ ಮುಖದಲ್ಲಿ ಆ ಒಂದು ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿ ಒಳ್ಳೆ ಕಾಂತಿ ಬರಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ನಾನು ಒಂದು ಒಳ್ಳೆ ಫೇಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ತನ್ನ ಪೇಸ್ ವಾಶ್ ನ್ನ ಹೇಳಿಕೊಡ್ತೀನಿ. ಅದನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲೇ ತಯಾರಿಸಿಕೊಂಡು ಉಪಯೋಗ ಮಾಡಬಹುದು.

See also  ಡಯಾಬಿಟಿಸ್ ಕಿಡ್ನಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ತಡೆಗಟ್ಟಲು ಮನೆ ಮದ್ದು ಹಾಗೂ ಆಹಾರ ಕ್ರಮ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ ಶುಗರ್ ಇದ್ದವರು ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ಮಾಡಬೇಡಿ

ಅದಕ್ಕೆ ಬೇಕಾಗಿರುವ ಸಾಮಗ್ರಿ ಅಂದ್ರೆ ಒಂದು ಅಂಟುವಾಳ ಕಾಯಿ. ಅದನ್ನ ನೆರಳಲ್ಲಿ ಒಣಗಿಸಿ ನುಣ್ಣಗೆ ಪುಡಿ ಮಾಡಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ. ಅಂಟವಾಳ ಕಾಯಿ ಪುಡಿ. ಅದು 100 ಗ್ರಾಂ. ಆಮೇಲೆ ಎರಡು ಇದ್ರೆ. ಬೇವಿನ ಮರದ ಚೆಕ್ಕೆ ಅದನ್ನ ನೆರಳಲ್ಲಿ ಒಣಗಿಸಿ ಮಿಕ್ಸಿಗೆ ಹಾಕಿ ಪುಡಿ ಮಾಡಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ. ಅದು 50 ಗ್ರಾಂ. ಮೂರನೆಯದು ಹೊಂಗೆ ಅಂತಾರೆ. ಈ ಹೊಂಗೆ ಬೀಜ. ಆ ಬೀಜವನ್ನು ಒಣಗಿಸಿ ಪುಡಿ ಮಾಡಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ. ಆ ಪುಡಿಯನ್ನು 50 ಗ್ರಾಂ ಸೇರಿಸಿಕೊಂಡು ಆಮೇಲೆ ಮುಲ್ತಾನಿ ಮಿಟ್ಟಿ ಅಂತ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಗ್ರಂಥಿಗೆ ಅಂಗಡಿಲ್ಲಿ ಅದು ಮುಲ್ತಾನಿ ಮಿಟ್ಟಿ ಅಂದ್ರೆ ಮುಲ್ತಾನಿ ಅಂದ್ರೆ ಒಂದು ಜಾಗದ ಹೆಸರು ಮೆಟ್ಟಿದರೆ ಮಣ್ಣು. ಆ ಮುಲ್ತಾನಿ ಅಂತ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಸಿಗುವ ಮುಂತಾ ನಿ ಮಿತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ ಅದು ಒರಿಜಿನಲ್ ಆಗಿರಬೇಕು ನೀವು ಮೆಡಿಕಲ್ ಶಾಪ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಹೋದರೆ ಅದು ನಿಮಗೆ ಒರಿಜಿನಲ್ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">