ಒಂದಕ್ಷರ ಸುಳ್ಳಿಲ್ಲ..ಮೋಸ ಇಲ್ಲ ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಬನ್ನಿ..ಬಿಪಿ ಶುಗರ್ ಮಾತ್ರೆ ಇನ್ಮುಂದೆ ತಗೋಬೇಡಿ.-ಡಯಾಬಿಟೀಸ್, ಬಿಪಿ ಇತ್ಯಾದಿ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ » Karnataka's Best News Portal

ಒಂದಕ್ಷರ ಸುಳ್ಳಿಲ್ಲ..ಮೋಸ ಇಲ್ಲ ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಬನ್ನಿ..ಬಿಪಿ ಶುಗರ್ ಮಾತ್ರೆ ಇನ್ಮುಂದೆ ತಗೋಬೇಡಿ.-ಡಯಾಬಿಟೀಸ್, ಬಿಪಿ ಇತ್ಯಾದಿ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ

ಒಂದಕ್ಷರ ಸುಳ್ಳಿಲ್ಲ..ಮೋಸ ಇಲ್ಲ ಧೈರ್ಯದಿಂದ ಬನ್ನಿ..ಬಿಪಿ ಶುಗರ್ ಮಾತ್ರೆ ಇನ್ಮುಂದೆ ತಗೋಬೇಡಿ.
ಒಂದಕ್ಷರ ಸುಳ್ಳಿಲ್ಲ ಡಯಾಬಿಟಿಸ್ ಬಿಪಿ ಇತ್ಯಾದಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ…. ನೀವು ಶುಗರ್ ಮಾತ್ರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ ಇಲ್ಲ ಇಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದ ಮೇಲೆ ನಿಲ್ಲಿಸಿ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ ಎಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದ ದಿವಸವೇ ನಾನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ ಇವರಿಗೆ ಈಗ ಶುಗರೆಲ್ಲ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವಂತಹ ಎಲ್ಲ ಮಾತ್ರೆಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಬಿಟ್ಟಿದ್ದೇನೆ ಯಾರೆಲ್ಲ ಸಂಜೆ ಏಳು ಗಂಟೆಯ ಮೇಲೆ ಊಟ ಮಾಡುತ್ತಾರೋ ಅವರಿಗೆನೇ ಮ್ಯಾಕ್ಸಿಮಮ್ ಕಾಯಿಲೆಗಳು ಬರುವುದು ಈಗ ಏನಾಗಿದೆ ಎಂದರೆ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಲೈಟ್ ಆಗಿ ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಕೂಡ ಲೈಟ್ ಆಗಿ ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ ರಾತ್ರಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ ಅದಕ್ಕೆ ನಮಗೆ ಕಾಯಿಲೆ ಬರುತ್ತಾ ಇರುವುದು ನಿಮ್ಮ ತಾತ ಅಜ್ಜಿ ಏನು ಊಟ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ದಾರಲ್ಲ ಆ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ ಗೆ ಬಂದರೆ.

ನಿಮ್ಮ 50 ಪರ್ಸೆಂಟ್ ಕಾಯ್ಲೆ ಅಲ್ಲೇ ವಾಸಿಯಾಗಿ ಬಿಡುತ್ತದೆ ಕೊಡಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಕೊಡುತ್ತಾ ಇರುವುದು ಯಾವುದಕ್ಕೂ ಚೆನ್ನಾಗಿರುವುದಕ್ಕೆ ಮೆಡಿಸನ್ ಕೊಡುತ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇಲ್ಲದೆ ಇರುವುದಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ಮೆಡಿಸನ್ ಅನ್ನು ಕೊಡುತ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಸಿಸ್ಟಮ್ ನಲ್ಲಿ ವರ್ಕ್ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರುತ್ತೀರಾ, ತುಂಬಾ ಕತ್ತು ನೋವು ಬರುತ್ತೆ ಇರುತ್ತದೆ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಪ್ರೆಸ್.

ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ನೀವು ಅದನ್ನು ಕೇವಲ ಪ್ರೆಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಇರಿ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೆ ಇರುವ ಹಾಗೆ ಕತ್ತು ನೋವು ಹೋಗಿಬಿಟ್ಟಿರುತ್ತದೆ ಆಕ್ಯುಪಂಚರ್ ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಕಾಯಿಲೆಯನ್ನು ಟ್ರೀಟ್ ಮಾಡಬಹುದು ಆಕ್ಯುಪಂಚರ್ ಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಎಂದರೆ ಉದಾಹರಣೆ ಕೊಡುವುದಾದರೆ ಏನು ನೋವಿತ್ತು ಕೆಲವು ಪಾಯಿಂಟ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹಾಕಿ ಅದನ್ನು ಇಮ್ಮಿಡಿಯೇಟ್ ಆಗಿ.

ತೆಗೆಯಬಹುದು ತೋಳು ನೋವು ಇರುತ್ತದೆ ಕೈ ಎತ್ತುವುದಕ್ಕೆ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾ ಇರುತ್ತಾರೆ ಕಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕೆಲವೊಂದು ಪಾಯಿಂಟ್ಸ್ ಇರುತ್ತದೆ. ಆ ಪಾಯಿಂಟ್ಸ್ ಗಳಿಗೆ ಹಾಕಿದರೆ ಆರಂಭವಾಗಿ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಎತ್ತಬಹುದು ಸರ್ ಇದು ಸೂಚಿ ರೀತಿ ಇದೆ ನೋವಾಗುವುದಿಲ್ಲವೇ ತೆಳುವಾದ ಸೂಜಿ ಇದು ಈ ಟೆಚ್ಚಿನಲ್ಲಿಯೇ ಇದೆ ಸರ್. ಆ ಕ್ಯೂ ಪಂಚರ್ ಅಥವಾ ಆಕ್ಯು.

ಪ್ರೆಶರ್ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದಷ್ಟು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಇದರಿಂದ ಆಗುವ ಬೆನಿಫಿಟ್ಸ್ ಗಳು ಏನು ಹೇಗೆ ಇದರಿಂದ ಆರೋಗ್ಯ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯೋಣ. ನನ್ನ ಜೊತೆಗೆ ಇವತ್ತು ಡಾಕ್ಟರ್ ಅರುಣ್ ಸರ್ ರವರು ಇದ್ದಾರೆ ಸರ್ ನಮಸ್ಕಾರ ಭದ್ರಂ ಆಕ್ಯುಪಂಚರ್ನ ಕ್ಲಿನಿಕ್ ನ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು.

ಸಂಸ್ಥಾಪಕರು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ತಪ್ಪಲ್ಲ ಸರ್ ನಮಗೆ ಇದು
ತುಂಬಾನೇ ಹೊಚ್ಚ ಹೊಸ ಐಡಿಯಾ ಕೇಳಿದ್ದವು ಅಲ್ಲಲ್ಲಿ ಆ ಕ್ಯೂ ಪಂಚರ್ ಎಂದು ಆದರೆ ನಮಗೆ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲ ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ನನಗೆ ಇದನ್ನು ತಿಳಿಸಿಕೊಡಿ ಎಂದು ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ. ಇದು ನಮ್ಮ ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದ ಹಾಗೆ.

ಗಜಮುಖ ನಮನ್ನು ಆಹ್ವಾನಿಸುತ್ತಾರೆ ವಿಘ್ನ ವಿನಾಯಕ ಇವರು ಬಂದವರಿಗೆಲ್ಲ ಆರೋಗ್ಯ ಕೊಡಲಿ ಎಂದು ಮೊದಲು ಬಂದಿದ್ದ
ತಕ್ಷಣ ಅವರನ್ನು ಕೂರಿಸಿದ್ದೇವೆ ವಾರ್ಡ್ ನೋಡೋಣ ಬನ್ನಿ ಸರ್ ಇವರಿಗೆ ಹೈ ಬ್ಲಡ್ ಪ್ರೆಷರ್ ಇದೆ ಬಿಪಿ ಇದೆ ಅದು ಕೂಡ ತುಂಬಾನೇ ಜಾಸ್ತಿ ಇದೆ 205 ಟು 120 ಇದೆ ಇದು ತುಂಬಾನೇ.

125 ನಾರ್ಮಲ್ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಇವರಿಗೆ 205 ಟು 120 ಇದೆ ಇದು ತುಂಬಾನೇ ಹೆಚ್ಚು ಆದರೂ ಸಹ ಇವರ ಕಂಡೀಶನ್ ಏನು ಎಂದರೆ ತುಂಬಾ ವರ್ಷದಿಂದ ಆರೆಂಜ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಇದೆ ಬಿಪಿ ಆದರೆ ಸಿಂಪ್ಟಮ್ಸ್ ಏನು ಇಲ್ಲ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">