ಎಂಥ ಡೊಳ್ಳು ಹೊಟ್ಟೆ ಇದ್ದರೂ ಕರಗಿ ನೀರಾಗುತ್ತೆ..ಈ ಮನೆಮದ್ದು ಮಾಡಿದರೆ ಹೊಟ್ಟೆ ಹೇಳದೆ ಕೆಳಗೆ ಕರಗುತ್ತದೆ..

ಎಷ್ಟೇ ಹಠಮಾರಿ ಹೊಟ್ಟೆ ಇದ್ರು ಕೂಡ ಈ ಮನೆ ಮದ್ದು ಮಾಡಿ ಇಷ್ಟು ಬೇಗ ಕರಗುತ್ತದೆ. ಹೊಟ್ಟೆ ಹಿಂಡಿ ಹೋಗುತ್ತೆ ಅಂತ ನಿಮ್ಮ ದೇಹದ ಯಾವುದೇ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅಂದರೆ ತೋಳುಗಳು ದಪ್ಪಗಿದ್ರೆ ಇಲ್ಲ ತೊಡೆ ಗಳು ದಪ್ಪವಾಗಿದ್ದರೆ ದೇಹದ ಯಾವುದೇ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ವಿಪರೀತ ವಾದಂತಹ ಬೊಜ್ಜು ಅಥವಾ ಫ್ಯಾಟ್ ಜಮಾ ಆಗಿದ್ದು ಶೇಖರಣೆಯಾಗಿದ್ದು ಕೂಡ ಅದನ್ನು ಕರಗಿಸುವಂತಹ ಶಕ್ತಿ ಇವತ್ತಿನ ಈ ಅದ್ಭುತವಾದ ಮನೆಮದ್ದಾಗಿದೆ. ಡೆಲಿವರಿ ಆದ ಮೇಲೆ ಮಹಿಳೆಗೆ ಹೊಟ್ಟೆ ಭಾಗ ಒಂದೇ ದಪ್ಪ ಆಗಿರಲಿಲ್ಲ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಮಹಿಳೆಯರು ತುಂಬಾನೇ ದಪ್ಪ ಆಗ್ತಾ ಬರ್ತಾ ಇರ್ತಾರೆ ಅಂತ ವರಿಗಂತೂ ಈ ಮನೆ ಮದ್ದು ರಾಮಬಾಣವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ದೇಹದ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಫ್ಯಾಟ್‌ನ ಮೆಂಟ್ ಮಾಡುವ ಜೊತೆಗೆ ಕೊಬ್ಬನ್ನು ಕರಗಿಸುವುದು ಜೊತೆಗೆ ನಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೂ ಇದು ತುಂಬಾನೇ ಒಳ್ಳೆಯದು ಬರಿ ಒಂದು ವಾರದಲ್ಲೇ ನಿಮಗೆ ಹೊಟ್ಟೆ ಹಸಿವು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ. ಜೊತೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ದೇಹದ ತೂಕ ಕೂಡ ಕಡಿಮೆ ಆಗುತ್ತೆ. ಹಾಗಾದರೆ ಬನ್ನಿ ಈ ಮನೆಮದ್ದು ಹೇಗೆ ಮಾಡೋದು ಅಂತ ನೋಡೋಣ ಜೊತೆಗೆ ಈ ಮನೆ ಮದ್ದು ಮಾಡೋದು ಜೊತೆಗೆ ಕೆಲವೊಂದು ಸೂಪರ್ ಅಂತ ಸಿಕ್ರೇಟ್ ಅಂತ ಟಿಪ್ಸ್‌ಗಳನ್ನು ಹೇಳ್ತೀನಿ.

ಅದನ್ನು ಕೂಡ ನೀವು ಫೋನ ಮಾಡೊದ್ರಿಂದ ಫಾಸ್ಟ್ ಆಗಿ ನಿಮ್ಮ ತೂಕ ವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ತುಂಬಾ ಜನ ನನಗೆ ಕಮೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಡೆಲಿವರಿ ಆದ ಮೇಲೆ ಹೊಟ್ಟೆ ಭಾಗ ಮಾತ್ರ ದಪ್ಪ ವಾಗಿದೆ. ಅದನ್ನು ಮಾತ್ರ ನಾವು ಕರಗಿಸಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿ ಅವರಿಗೊಂದು ಈ ಮನೆಮದ್ದು ತುಂಬ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತೆ. ಇವಾಗ ಈ ಮನೆಮದ್ದು ಮಾಡಲಿಕ್ಕೆ ಬೇಕಾದಂತ ಮೊದಲ ಪದಾರ್ಥ ಅಂದ್ರೆ ಜೀರಿಗೆ. ಜೀರಿಗೆ ನಮ್ಮ ತೂಕವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲಿಕ್ಕೆ ತುಂಬಾನೆ ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಏಕೆಂದರೆ ಇದರಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ವಿಟಮಿನ್ ಗಳು ಇದೆ . ನಮ್ಮ ಮೆಟ್ರೋ ಪಾಲಿಟನ್ ಐದು ಸ್ಪೀಡ್ ಮಾಡುತ್ತೆ. ನಮ್ಮ ಮೆಟಾಬಾಲಿಸಮ್ ಐದು ಇನ್ ಮಾಡೋದ್ರಿಂದ ನಾವು ಫಾಸ್ಟ್ ಆಗಿ ತೂಕವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲಿಕ್ಕೆ ನಮ್ಮ ಕರುಳಿಗೆ ಇದು ತುಂಬಾನೇ ಒಳ್ಳೆಯದು ಅದನ್ನು ಜೀರಿಗೆಯಲ್ಲಿ ರಿಚ್ ಆದಂತಹ ಆಂಟಿಆಕ್ಸಿಡೆಂಟ್‌ಗಳಿವೆ. ಇದು ಕೂಡ ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಬೇಡವಾದ ಕಲ್ಮಶ ವನ್ನು ಹೊರಹಾಕಲಿಕ್ಕೆ ತುಂಬಾನೇ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೆ. ನಾವು ಒಂದು ಸ್ಪೂನ್ ಜೀರಿಗೆನ ತಗೊಂಡ್ರೆ ಸಾಕು. ನೀವು ಬೇಕಾದ ಜೀರಿಗೆ ಪುಡಿಯನ್ನು ಮಾಡಿ ಬೇಕಾದ್ರೆ ತಗೊಳಬಹುದು. ಇಲ್ಲ ಡೈರೆಕ್ಟ್ ಆಗಿ ಜೀರ್ಣ ಈ ರೀತಿ ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ನೀವು ಮೆಣಸಿನ ಕಾಳಿನ ತಗೊಳೋಣ. ಇದನ್ನು ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ನಲ್ಲಿ ಪೇರ್ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾರೆ. ಮೆಣಸಿನ ಕಾಳು ಮತ್ತು ತೂಕ ವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲಿ ಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ನೇ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಇಲ್ಲಿ ನಾನು ಐದು ಮೆಣಸಿನ ಕಾಳಿನ ತಗೊಂಡಿದ್ದೀನಿ ನೋಡಿ. ಈ ಮೆಣಸಿನ ಕಾಳು ಹೇಗಪ್ಪ ನಿಮ್ಮ ತೂಕ ವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತೆ ಅಂದ್ರೆ ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಬೊಜ್ಜು ಫಾರ್ಮರ್ಲ ಕ್ಕೆ ಕೆಲವೊಂದು ಸೆಲ್ ಗಳು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಬರುತ್ತಲ್ಲ. ಆ ಸೆಲ್‌ಗಳನ್ನು ಅದು ರಿಮೂವ್ ಮಾಡಕ್ಕೆ ಅದನ್ನ ತೆಗೆದು ಹಾಕಲಿಕ್ಕೆ ತುಂಬಾನೇ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತೆ ಈವಾಗ ನಾವು ಈ ಮೆಣಸಿನ ಕಾಳನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಕೃಷ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳೋಣ. ಈ ಮೆಣಸಿನ ಕಾಳಿನ ಲ್ಲಿ ಪೇಪರ್ ಇನ್ನೊಂದು ಕಂಡಿದೆ. ಇದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">