ನಟಿ ಜ್ಯೋತಿ ಅವರ ಜೀವನ ಸ್ವಂತ ಮನೆ..ರವಿಚಂದ್ರನ್ ನಟಿ ಈಗ ಹೇಗಿದ್ದಾರೆ ಏನ್ ಮಾಡ್ತಿದ್ದಾರೆ ನೋಡಿ…

ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ನಟಿ ಜ್ಯೋತಿ ಅವರ ಮನೆ ಮನ ಸಿನಿಮಾ…. ಹೇಗಿದ್ದೀರಾ ಮೇಡಂ? ಚೆನ್ನಾಗಿದ್ದೇನೆ ನೀವು ಹೇಗಿದ್ದೀರಾ ಚೆನ್ನಾಗಿದ್ದೇನೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೋಡುವ ಸೌಭಾಗ್ಯ ನಮಗೆ ಇವತ್ತು ಸಿಕ್ಕಿದೆ ಮೇಡಂ ನಾವು ನಿಮ್ಮ ದೊಡ್ಡ ಅಭಿಮಾನಿ, ಅಮೃತಗಳಿಗೆ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದವು ಮೊನ್ನೆ ನನ್ನ ಹೆಂಡತಿ ನಾವೆಲ್ಲ ಎಂಥ ಒಳ್ಳೆಯ ಪಾತ್ರಅದರಲ್ಲಿ ತಮ್ಮದು ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಿ ಸರ್, ನಮ್ಮ ವೈಫು.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳಿದರು ಮೇಡಂ ಸವಿತಾ ಎಂದು ಹೇಳಿ, ಗೊತ್ತು ನನಗೆ ತಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳಿದರು ಮೇಡಂ ನಮಸ್ಕಾರ ಹೇಳಿ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ಮೇಡಂ, ಮಂಗಳೂರು bd ಎಂದು ಹೇಳಿ ಫೇಮಸ್ ಆಗ ಬಿಡಿ ಯನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುವಂತ ಕೆಲಸ ಬಸ್ ಟಿಕೆಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ನಾವು ಬಸ್ ನಲ್ಲಿ ಹೋಗುವ ಬದಲು ನಡೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗೋಣ ಅದು ಎನ್ಆರ್ ಕಾಲೋನಿ.

ಯಿಂದ ನೆಟ್ ಕಲರ್ಸ್ ಸರ್ಕಲ್ ನೆಟ್ ಕಲರ್ ಸರ್ಕಲ್ ನಿಂದ ಪಾರ್ಕು ಆ ಕಡೆ ವಿ ವಿ ಪುರಂ ಗೆ ಹೋಗಬೇಕು ಎಂದರೆ ಅಷ್ಟು ದೂರ ಅದು ಐದು ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ನಷ್ಟು ಇತ್ತು ಎಂದು ಅನಿಸುತ್ತದೆ ಹಾಗಾಗಿ ಅವತ್ತು ನಾವು ನಡೆದಿದ್ದು ಈಗ ನಮ್ಮ ಹೆಲ್ತ್ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ. ಈಗ ನನ್ನ ನೀವು ಬರೀ ಜ್ಯೋತಿಯಾಗಿ ಸಿನಿಮಾ ನಟಿಯಾಗಿ ಸೀರಿಯಲ್ ನಟಿಯಾಗಿ ಗೊತ್ತು ನನ್ನ.

ಜೀವನದ ಕಥೆ ನಾನು ಎಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದೆ ಏನು ಎನ್ನುವುದು ಎಲ್ಲವನ್ನ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಸುಮಾರು ದಿನಗಳಿಂದ ಆಸೆ ಇತ್ತು ಅದನ್ನ ಈಗ ನಾನು ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ. ನಾವು ಸೌತ್ ಕೆನರಾ ಕೆನರಾದವರು ನಮ್ಮ ತಾಯಿ ಕಾರ್ಕಳದವರು ನಮ್ಮ ತಂದೆ ಬಂಟವಾಳದವರು ನಾವು ಒಟ್ಟು ಏಳು ಜನ ಸಿಸ್ಟರ್ಸ್ ಹಾಗೂ ಒಂದು ಬ್ರದರ್ ತುಂಬಾ.

ದೊಡ್ಡ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ನಮ್ಮಪ್ಪ ಎಲ್ಐಸಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಇದ್ದರು ನನಗೂ ಮತ್ತು ನನ್ನ ದೊಡ್ಡ ಅಕ್ಕನಿಗೂ 15 ವರ್ಷ ಅಂತರ ಹಾಗಾಗಿ ನಾವು ದಾವಣಗೆರೆಯಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಅಪ್ಪ ಎಲ್ಐಸಿಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದರು ಅವರಿಗೆ ಪುತ್ತೂರಿಗೆ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರ್ ಆಯಿತು ಆಗ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರ್ ಆಯ್ತಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿ ಪುತ್ತೂರಿನಲ್ಲಿ ಮನೆಯಲ್ಲ ನೋಡಿ ಅಲ್ಲಿಗೆ ಶಿಫ್ಟ್ ಆಗೋಣ ಎಂದು ಹೇಳಿ ಅರ್ಧಸಾಮಾನೆಲ ಸಾಗಿಸಿದ್ದರಂತೆ.

ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಹಾರ್ಟ್ ಅಟ್ಯಾಕ್ ಬಂದು ಅವರು ತೀರಿಕೊಂಡು ಬಿಡುತ್ತಾರೆ ಆಗ ನನಗೆ ಎರಡು ವರ್ಷ ಮಗು ನಾನು ನಮ್ಮಮ್ಮನಿಗೆ ತುಂಬಾ ಚಿಂತೆಯಾಯಿತಂತೆ ಏನು ಮಾಡುವುದು ಈಗ ನಾವು ದಾವಣಗೆರೆಯಲ್ಲಿ ಉಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದ ಅಥವಾ ಪುತ್ತೂರಿಗೆ ಹೋಗುವುದ ಅರ್ಥ ಸಾಮಾನು ಶಿಫ್ಟ್ ಆಗಿ ಹೋಗಿದೆ ಅರ್ಧದಲ್ಲಿ ಏನು ಮಾಡೋದಕ್ಕೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಏನು ಮಾಡುವುದು.

ಎಂದು ಹೇಳಿ ಅವರಿಗೆ ಕೊನೆಗೆ ಅಪ್ಪ ಪುತ್ತೂರಿಗೆ ಹೋಗಲು ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರಲ್ಲ ಎಂದು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗೋಣ ಎಂದು ಹೇಳಿ ನಾವು ಪುತ್ತೂರಿಗೆ ಶಿಫ್ಟ್ ಆದವು ಅಲ್ಲಿ ಒಂದು ಮನೆ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಮನೆ ಸುತ್ತ ಬೇರೆ ಮನೆಗಳು ಇದ್ದವು ವಟಾರದ ಮನೆ ಆ ರೀತಿ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮದು ಮಾತ್ರ ದೊಡ್ಡ ಮನೆ ಇತ್ತು ಸುತ್ತಲು ಮನೆಇತ್ತು ಆ ರೀತಿಯ ಒಂದು ಜಾಗದಲ್ಲಿ ನಾವು ಶಿಫ್ಟಾದವು.

ನಮ್ಮ ಅಪ್ಪನ ಇನ್ಸೂರೆನ್ಸ್ ಹಣ ಬಿಟ್ಟರೆ ನಮಗೆ ಬೇರೆ ಏನು ಅಂದರೆ ಆಗ ಪಿಎಫ್ ಏನು ಇತ್ತು ನನಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಆ ಹಣ ಬಿಟ್ಟರೆ ನಮಗೆ ಬೇರೆ ಯಾವುದೇ ಇನ್ಕಮ್ ಇರಲಿಲ್ಲ ಎಲ್ಲಾ ಮಕ್ಕಳು ಚಿಕ್ಕವರೆ ಏನು ಮಾಡುವುದು ಎಂದು ನಮ್ಮ ಅಮ್ಮ ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಏನು ಕಷ್ಟ ಪಟ್ಟರು ಏನು ವ್ಯಥೆಪಟ್ಟರು ನಿಜವಾಗಲೂ ಭಗವಂತ ಧೈರ್ಯ ಕೊಟ್ಟರೂ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">