ಈ ವಿಟಮಿನ್ ಈ ರೀತಿ ಸೇವಿಸಿದರೆ ಸುಸ್ತು ನೋವು ನಿದ್ರಾಹೀನತೆಗಳು ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ಬರೋದಿಲ್ಲ..

ಈ ವಿಟಮಿನ್ ಅನ್ನು ಈ ರೀತಿ ಸೇವಿಸಿದರೆ ಸುತ್ತು ನೋವು ನಿದ್ರಾಹೀನತೆಗಳು ಜೀವನ ಪೂರ್ತಿ ಕಾಡುವುದಿಲ್ಲ…ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಹಾರವನ್ನು ಸೇವಿಸುತ್ತೇವೆ. ಆದರೂ ಕೂಡ ಡೆಫನೆನ್ಸಿಗೆ ಏನು ತೊಂದರೆ ಇಲ್ಲ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಬರುವ ಪೇಷಂಟ್ ಗಳು ಹೇಳುವ ದಿನ ನಿತ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನು ಎಂದರೆ ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಸುಸ್ತಾಗುತ್ತದೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಹೇಳುವಾಗ ಫ್ರೆಶ್ನೆಸ್ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ತುಂಬ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಕೂದಲು ಉದುರುತ್ತ ಇದೆ ಕೀಲು ನೋವುಗಳು ಜಾಸ್ತಿ ಆಗುತ್ತಾ ಇದೆ ಮಾಂಸ ಖಂಡಗಳು ನಾವು ಜಾಸ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ ರಾತ್ರಿ ಮಲಗಿದಾಗ ತುಂಬಾ ಮಜಲ್ ಕ್ರ್ಯಾಂಪ್ ಆಗುತ್ತಾ ಇದೆ ಮೇಲಿಂದ ಮೇಲೆ ನೆಗಡಿ ಮತ್ತು ಪದೇ ಪದೇ ಇನ್ಫೆಕ್ಷನ್ ಆಗುತ್ತಾ ಇದೆ ಈ ರೀತಿಯ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಿಂಪ್ಟಮ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಈ ರೀತಿಯ ಸಿಂಪ್ಟಮ್ಸ್ ಹೇಳಿದ ಕೂಡಲೇ.


ನಾವು ಬ್ಲಡ್ ಚೆಕ್ ಅಪ್ ಅನ್ನು ಮಾಡಿಸುತ್ತೇವೆ ಅದರಲ್ಲಿ ನಾವು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಬರೆಯುವಂತಹ ಟೆಸ್ಟ್ ಯಾವುದು ಅಂದ್ರೆ ವೈಟಮಿಟಿ ಡಿ ಟೆಸ್ಟ್ ನಮಗೆಲ್ಲಾ ನೆನಪಿನಲ್ಲಿ ಇರುವುದು ಏನು ಎಂದರೆ ವೈಟಮಿಟಿ ಕೊರತೆ ಇದ್ದರೆ ಬೋನಿ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಅಂದರೆ ಪೋಸ್ಟಿಯೋ ಮಲಿಕ್ಯಾ ರಿಕಾಸ್ಟ್ ಈ ರಿತಿಯ ಕಾಯಿಲೆಗಳು ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಮೊದಲು ಎಲ್ಲರೂ ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದವು

ಆದರೆ ಈಗ ಹಾಗೆ ಇಲ್ಲ ವೈಟಮಿಟಿ ಡಿ ಏನಿದೆ ಇದು ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಬಹಳಷ್ಟು ಫುನ್ಕ್ಷನ್ ಸರಿಯಾಗಿ ಹಾಕಬೇಕು ಎಂದರೆ ನಮಗೆ ಸಫಿಶಿಯೆಂಟ್ ಕ್ವಾಂಟಿಟಿಯಲ್ಲಿ ವೈಟಮಿನ್ ಡಿ ಇರಲೇಬೇಕು ಈಗ ನಾವು ನೋಡಿದರೆ ಮೋಸ್ಟ್ ಆಫ್ ದಿ ಪೇಷಂಟ್ ಏನಿದ್ದಾರೆ ಅವರಿಗೆಲ್ಲಾ ವೈಟಮಿನ್ ಡಿ ಕೊರತೆ ಇರುತ್ತದೆ ಕೆಲವರಿಗೆ ನೋಡಿದರೆ ನಮಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.

ಅವರ ನೋಡುವುದಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ವೈಟಮಿನ್ ಡಿ ಲೆವೆಲ್ ನೋಡಿದರೆ ಅದು ಹತ್ತಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಮೂರು ನಾಲ್ಕು ಐದು ಈ ರೀತಿಯಲ್ಲ ವೈಟಮಿನ್ ಡಿ ಲೆವೆಲ್ ಇರುತ್ತದೆ ನಾನು ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ವಿಟಮಿನ್ ಡಿ ಫಂಕ್ಷನ್ ಏನೇನೋ ಅದು ಯಾವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಮಗೆ.

ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಎಷ್ಟೋ ಜನ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದರೆ ಅವರು ವೈಟಮಿಟಿ ಡಿ ಮಾತ್ರೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಸ್ವಲ್ಪ ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಬಿಟ್ಟು ನೋಡಿದರೆ ವೈಟಮಿನ್ ಕೊರತೆ ಇರುತ್ತದೆ ಇದನ್ನ ಹೇಗೆ ಇಂಪ್ರೂ ಮಾಡಬೇಕು ಯಾವ ರೀತಿಯ ಆಹಾರಗಳನ್ನು ದಿನನಿತ್ಯ.

ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ನಮಗೆ ವೈಟಮಿನ್ ಡಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ
ಮೈನ್ಟೈನ್ ಮಾಡೋದಕ್ಕೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತೇನೆ. ಒಬ್ಬ ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ವೈಟಮಿನ್ ಡಿ 13 ಟು 15 ಪ್ಯಾರಮೆಲ್ ಎಮ್ ಎಲ್ ವೈಟಮಿನ್ ಡಿ ಇರಲೇಬೇಕು ಆದರೆ ನಾವೀಗ ಬ್ಲಡ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ.

ನೋಡುವಾಗ 13 ಅಗೋ ಇರುವುದು ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆ ಇಲ್ಲವಾದರೆ ಯಾವುದಾದರೂ ಸಪ್ಲಿಮೆಂಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವವರಿಗಷ್ಟೇ 13 ಕಿಂತ ಜಾಸ್ತಿ ವೈಟಮಿನ್ ಡಿ ಕಾಣಿಸ್ತಾಯಿದ್ದೇ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">