ಈ ವಾರದ ಎಲಿಮಿಮೇಷನ್ ಮುಕ್ತಾಯ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ವೋಟ್ ಪಡೆದಿದ್ದ ಸ್ಪರ್ಧಿಯನ್ನೇ ಹೊರ ಕಳಿಸಿದ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್..

ಈ ವಾರದ ಎಲಿಮಿನೇಷನ್ ಮುಕ್ತಾಯ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ವೋಟ್ ಪಡೆದ ಸ್ಪರ್ಧಿಯನ್ನೇ ಹೊರಹಾಕಿದ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸೀಸನ್ 10 ಮುಗಿಯುವ ಹಂತಕ್ಕೆ ಬಂದು ನಿಂತಿದೆ. ಮೊನ್ನೆ ಅಷ್ಟೇ ಶುರುವಾಯ್ತು ಅಂತ ಅನ್ಸುತ್ತೆ. ಆದ್ರೆ ಅದು ನಾಲ್ಕು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಮುಗಿಯುತ್ತಾ ಇದೆ. ಇನ್ನೇನು ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಫಿನಾಲೆ ಕೂಡ ನಡೆಯುತ್ತೆ. ಇನ್ನು ಕಳೆದ ವಾರದ ಟಾಸ್ಕ್ ಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಸಂಗೀತ ಮೊದಲನೇ ಫೈನಲ್ ಸ್ಪರ್ಧೆಗೆ ಕೂಡ ಆಯ್ಕೆ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಈಗ 14 ನೇ ವಾರದ ಎಲಿಮಿನೇಷನ್ ಕೂಡ ನಿನ್ನೆ ರಾತ್ರಿ ಎಲ್ಲ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಕೂಡ ಮುಗಿದಿದೆ. ಈ ವಾರ ಯಾರು ಕೂಡ ಅಂದುಕೊಳ್ಳದೆ ಇರುವಂತಹ ಸ್ಪರ್ಧಿ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಅಂದರೆ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ವೋಟ್ ತಗೊಂಡಿದಂತಹ ಒಂದು ಕೆಲವು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಇರೋ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಪೈಕಿ ಈ ವಾರ ಹೊರಬರಲಿದ್ದಾರೆ

ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ವೋಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಂತಹ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಈ ವಾರ ಎಲಿಮಿನೇಟ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ವಾರದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ನಮೃತ ಹೊರಗಡೆ ಬರ್ತಾರೆ ಅಂತ ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ರು ಅಂದ್ರೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ನಲ್ಲಿರೋ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಲ್ಲಿ ನಮ್ರತಾ ಸ್ವಲ್ಪ ಬೇಕು ಅಂತ ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ರು. ಅದಕ್ಕೂ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ನಮ್ರತ, ಒಂದಷ್ಟು ವಾರಗಳು ನಾಮಿನೇಟ್ ಆಗಿರಲಿಲ್ಲ ಈ ವಾರ ಆಗಿದ್ದರು. ಅವರು ಹೊರಬರುತ್ತಾರೆ ಅಂತ ಅಂದುಕೊಂಡಿರಲಿಲ್ಲ. ನಮೃತ ಸೇಫ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಕಳೆದ ವಾರ ಮರತ ನಿಮಿಷ ವಿನಯ್ ಕಾರ್ತಿಕ್ ತುಕಾಲಿ ಸಂತೋಷ್ ಅವರು ಸಂತೋಷ್ ಇಷ್ಟು ಜನ ಇಲ್ಲಿಗೆ ನಾಮಿನೇಟ್ ಆಗಿದ್ದರು.

See also  ಅದೃಷ್ಟ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯಂತೆ ಬಂದ ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕಣ್ಣೀರಿನ ಶಾಪವೇ ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಆಗೋಕೆ ಕಾರಣ.ಮದುವೆ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ದರ್ಶನ್ ಸಂಪತ್ತು ಹೆಚ್ಚಾಗಿತ್ತು

ಇವರೆಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಸ್ಪರ್ದಿಗಳು ಅಂದ್ರೆ ಕೊನೆ ಕೊನೆ ಹಂತಕ್ಕೆ ಬಂದ ಮೇಲೆ ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಹೊರಗಡೆ ಬರಬೇಕಾಗುತ್ತೆ ಬ್ಯುಸಿ ಆದ್ರೆ ಎಲ್ಲ ಆಗಿರುವಂತವರು ಬೇರೆ ಯಾರೂ ಅಲ್ಲ ಹೊರತು ಸಂತೋಷ್ ಅವರು ಅವರು ಬಿಗ್‌ಬಾಸ್ ನೋಡೋ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಒಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ಶಾಕ್ ಆಗಿರಬಹುದು. ಯಾಕಂದ್ರೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯೊಳಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ನೇರವಾಗಿ ಮಾತಾಡಕೊಂಡು ಜನರಿಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದು ಜೊತೆಗೆ ಅವರ ಫ್ಯಾನ್ ಫಾಲೋವರ್ಸ್ ಒಳಗಡೆ ಜಾಸ್ತಿ ಇತ್ತು ಅಂದ್ರೆ ಹಿಂದೆ ಕೂಡ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಫೇಮಸ್ ಆಗಿದೆ.

ಅಂತಹ ವ್ಯಕ್ತಿ ವರ್ತೂರು ಸಂತೋಷ್ ಅವರು ಫೇಮಸ್ ಆದ ಕಾರಣದಿಂದ ಅವರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಯಾಲರಿ ಕೂಡ ಬರುತ್ತಿತ್ತು. ಜೊತೆಗೆ ಸಪೋರ್ಟ್ ಕೂಡ ಜಾಸ್ತಿ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ರು. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯೊಳಗೆ ಇದ್ದಾಗ ಅವರು ಪ್ರತಾಪ್ ತುಕಾಲಿ ಸಂತೋಷ್ ಅವರ ಜೊತೆ ಹೆಚ್ಚು ಇದು ಕೂಡ ಪ್ರತಾಪ್ ಉಂಟಾಗಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಪೋರ್ಟ್ ಅನ್ನ ಮಾಡಿದ್ರು. ಈಗ ಒಂದು ಸಂತೋಷ್ ಅವರೇ ನಿನ್ನೆ ರಾತ್ರಿ ಇಲ್ಲಿನ ಪ್ರತಿಯಲ್ಲಿ ಹೊರಗಡೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ವರ್ತೂರು ಸಂತೋಷ್ ಅವರಿಗೆ ಒಂದು ವಾರ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ವೋಟ್ ಬಂದಿದೆ ಅಂತ ಸುದೀಪ್ ಅವರು ಅನೌನ್ಸ್ ಕೂಡ ಮಾಡಿದ್ರು.

ವಾರದ ಕಥೆಯಲ್ಲಿ ಈಗ ಅಂತ ಸ್ಪರ್ಧಿ ಅಂದ್ರೆ ಅದು ಹೆಚ್ಚು ಹೋದಂತಹ ಸ್ಪರ್ಧಿ ಹೊರಗಡೆ ಬಂದಿರೋರು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಒಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ಬೇಜಾರು ಕೂಡ ಆಗುತ್ತೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಶಾಕ್ ಕೂಡ ಆಗಿರುತ್ತೆ, ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಕಿರುತೆರೆ ಕಲಾವಿದರಗಳು ಒಳಗಡೆ ಅದು ಅದು ಚೆನ್ನೈ ಗೆ ಹೋಗಬೇಕು. ಏನು ಮಾಡೋಕೆ ಆಗಲ್ಲ ಕೊನೆ ಹಂತಕ್ಕೆ ಬಂದ್ಮೇಲೆ ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಹೊರಗೆ ಬರ್ತಾನೆ ಇರ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್‌ಗೆ ಹೋದ್ಮೇಲೆ ಹೊರತು ಸಂತೋಷ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಘಟನೆಗಳು ನಡೆಯಿತು. ಅದರಲ್ಲೂ ಹುಲಿ ಉಗುರಿನ ಘಟನೆ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಸುದ್ದಿಯಾಯಿತು ವರ್ತೂರು ಸಂತೋಷ್ ಅವರಿಂದ ಶುರುವಾಗಿ ಬಂದು ದೊಡ್ಡ ದೊಡ್ಡ ರಾಜಕಾರಣಿಗಳು, ರಾಜಕಾರಣಿಗಳ ಮಕ್ಕಳು ಕೊನೆಗೆ ಸ್ಟಾರ್ ನಟರುಗಳ ಹೊರಗೆ ಹೋಗಿ ನಿಂತುಕೊಂಡು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಕೂಡ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಹುಲಿಯೂರು ಪ್ರಕರಣದ ಬಗ್ಗೆ ಸರ್ಕಾರ ಹೊಸ ಆದೇಶ ಮಾಡಿದೆ.

See also  ವೇಶ್ಯಾವಾಟಿಕೆ ಕೇಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿ ಬಿದ್ದವರು ಯಾರು ? ಅರೆಸ್ಟ್ ಆದ ನಟಿಯರು ಯಾರು..ಯಾರದ್ದು ಯಾವ ಕೇಸ್ ನೋಡಿ

ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಜನರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ಕೊಟ್ಟಿದೆ. ಹುಡುಗ ಆಗಿರಬಹುದು ಅಥವಾ ವನ್ಯಜೀವಿಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತಹ ಏನಾದ್ರು ಐಟಂಗಳು ಜನರ ಬಳಿ ಇದೆ. ಅದನ್ನ ವಾಪಸ್ ಕೊಡಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತ ಶಿಕ್ಷೆ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಅಂತ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಿಂಗಲ್ ಯಾರಾದ್ರೂ ಒಂದು ಜೀವಿ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತಹ ಏನಾದ್ರೂ ಇದ್ರೆ ಅದನ್ನ ಈ ಕೂಡಲೇ ರಿಟರ್ನ್ ಮಾಡಿ ಅಂದ್ರೆ ಸುಮ್ನೆ ಶಿಕ್ಷೆ ಆಗುತ್ತೆ. ಅದಕೋಸ್ಕರ ನಾವು ವಿಚಾರವನ್ನು ಪಕ್ಕಕ್ಕಿಟ್ಟರೆ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷ್ ಅವರು ವಿಚಾರವಾಗಿ ಜೈಲಿಗೆ ಹೋಗಿ ಜಾಮೀನು ತಗೊಂಡು ಮತ್ತೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ಆದರು.

ಒಂದಷ್ಟು ಘಟನೆಗಳು ನಡೆದಿತ್ತು. ಆದರೆ ಅವರ ಅರಿವಿಗೆ ಬರದೇ ಇರೋರೀತಿ ಹೊರಗಡೆ ಅವರ ಖಾಸಗಿ ಜೀವನ ಕೂಡ ಒಂದಷ್ಟು ಸುದ್ದಿಯಾಗಿತ್ತು ಅನಂತರ ಈ ಹಳ್ಳಿ ಕಾರ್ ಒಡೆಯ ಅನ್ನೋ ಬಿರುದು ಕೂಡ ಸಾಕಷ್ಟವಾದ ವಿವಾದಗಳು ನಡೆದು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯೊಳಗಡೆ ಇರುವಂತಹ ಸ್ಪರ್ಧಿ ಒಬ್ಬರಿಗೆ ಅವರ ಅರಿವಿಗೆ ಬರದಂತೆ ಹೊರಗಡೆ ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಘಟನೆಗಳು ನಡೆದಿರುವುದು ಇದೇ ಮೊದಲು ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು ಅಂದರೆ ಅವರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತಹ ಘಟನೆಗಳಿಗೆ ಫಸ್ಟ್ ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು ಹೊರತು ಸಂತೋಷ ಒಳಗ ಡೆ ಇದ್ದರೂ ಕೂಡ ಅವರ ಒಂದಷ್ಟು ಸಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದೆ. ಅಂತಹ ಜನ ಯಾಕಂದರೆ ಅವರು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿ ನಿಂತ ಮುಂಚೆ ಈ ಹಳ್ಳಿ ಕೇರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತಹ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತೆ ಅವರು ಮಾಡುವಂತಹ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲಿಗರು ಹೊರತು ಸಂತೋಷ್ ಅವರ ಪರವಾಗಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ನಡೆಸಿ ವಾದ ವಿವಾದಗಳ ಒಂದು ಸಂವಾದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಕೂಡ ನಡೆಸಿದ್ದರು.ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ವೇಶ್ಯಾವಾಟಿಕೆ ಕೇಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿ ಬಿದ್ದವರು ಯಾರು ? ಅರೆಸ್ಟ್ ಆದ ನಟಿಯರು ಯಾರು..ಯಾರದ್ದು ಯಾವ ಕೇಸ್ ನೋಡಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">