ಅಯೋಧ್ಯೆಗೆ ಬಂದಿಳಿಯಿತು ಪುಷ್ಪಕ ವಿಮಾನ ರಾಮ ಜನ್ಮ ಭೂಮಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಂದು ಪವಾಡ.. ವಿಡಿಯೋ ವೈರಲ್…? ನಿಜಾನ ?

ಅಯೋಧ್ಯೆಗೆ ಬಂದಿಳಿಯಿತು ಪುಷ್ಪಕ ವಿಮಾನ, ಮತ್ತೊಂದು ಪವಾಡ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಅಯೋಧ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಕ್ಷಾತ್ ಪುಷ್ಪಕ ವಿಮಾನವು ಕಾಣಿಸಿ ದಾಗ ಏನಾಯಿತು? ರಾಮಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಕಾರ್ಮಿಕರು ಈ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ನೋಡುತ್ತಲೇ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಎದೆಯಲ್ಲಿ ಜಿಲ್ ಬಂದಿತ್ತು. ಜನವರಿ 22 ರಂದು ಅಯೋಧ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಶ್ರೀರಾಮನ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾಪನೆಗೂ ಮುನ್ನವೇ ಇಷ್ಟು ದೊಡ್ಡ ಅದ್ಭುತ ಎನ್ನುವುದು ಎಲ್ಲರನ್ನು ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿದೆ. ಕೆಲವರು ತಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳಿಂದ ನೋಡಿದರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದನ್ನು ಕೇಳಿದ ಮೇಲೆ ಉಳಿದವರು ಕೂಡ ಆಶ್ಚರ್ಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಆಗ ಎಲ್ಲರೂ ತಮ್ಮ ಮನಸಲ್ಲಿ ಅಂದುಕೊಂಡು ಮಾತ್ರ ಒಂದೇ ವಾಕ್ಯ.

ಅದು ಜೈ ಶ್ರೀರಾಮ್ ಎಂದು ನೀವು ಸಹ ಶ್ರೀರಾಮನ ಭಕ್ತರ ಆದರೆ ಜಯ ಶ್ರೀರಾಮ್ ಎಂದು ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜನವರಿ ಇಪ್ಪತ್ತೆರಡರಂದು ಶ್ರೀರಾಮನು ಅಯೋಧ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಸದಾಗಿ ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತಿರುವ ತನ್ನ ಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾನವಾಗಲಿದ್ದಾನೆ. ಈ ಶುಭ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತಹ ಆಹ್ವಾನಗಳು ದೇಶ ವ್ಯಾಪಿ ಬರುತ್ತಿವೆ. ಮನೆ ಮನೆಗೂ ನಗರದಿಂದ ಹಿಡಿದು ಹಳ್ಳಿಗಳವರೆಗೂ ಅಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಹಂಚುವುದರಲ್ಲಿ ಚಿಕ್ಕ ಮಕ್ಕಳಿಂದ ಹಿಡಿದು ಹಿರಿಯರ ವರೆಗೂ ಎಲ್ಲರೂ ಸಹಕರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮಹಿಳೆಯರು ಕೂಡ ಅಯೋಧ್ಯೆಯಲ್ಲಿನ ಅಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಮತ್ತು ಶ್ರೀರಾಮನ ಫೋಟೋ ಗಳನ್ನು ಮನೆ ಮನೆಗೂ ತೆರಳಿ ಹಂಚುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಅಯೋಧ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ರಾಮಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ರಾಮಲಲ್ಲ ಸ್ವಾಮಿಗೆ ಪಟ್ಟಾಭಿಷೇಕವನ್ನು ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಏರ್ಪಾಡುಗಳು ಶರವೇಗವಾಗಿ ಸಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ನಮ್ಮ ಭಾರತ ದೇಶಕ್ಕೆ ಬಹಳ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾತ್ಮಕವಾದದ್ದು ಅದಕ್ಕೋಸ್ಕರ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಅವಕಾಶ ಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಬಿಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಮತ್ತೊಂದು ಕಡೆ ರಾಮ ಮಂದಿರ ನಿರ್ಮಾಣ ಕಾರ್ಯಗಳು ಶರವೇಗವಾಗಿ ಸಾಗುತ್ತಿದೆ. ಆಲಯ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಸುಮಾರು 80 ಪರ್ಸೆಂಟ್‌ರಷ್ಟು ಕೆಲಸ ಗಳು ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿವೆ. 70 ಸ್ತಂಭಗಳ ಮೇಲೆ ಶಿಲ್ಪ ಕಲಾ ಕೆಲಸಗಳು ಮುಂದುವರೆಯುತ್ತಿವೆ.

See also  ತಾಯಿ ಜೊತೆಗೂ ಜಗಳ ತಮ್ಮನಿಂದ ದೂರ ದರ್ಶನ್ ಜೊತೆಗಿದ್ದವರ ಮೌನಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಏನು ? ಎಲ್ಲರೂ ಕೈ ಕೊಟ್ರು ಕೈ ಬಿಡದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು

ನಿರ್ಮಾಣ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಅತಿ ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಪೂರ್ತಿ ಮಾಡಲು ಕಾರ್ಮಿಕರೆಲ್ಲರೂ ರಾತ್ರಿ ಹಗಲು ನಿರಂತರ ಕಷ್ಟಪಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಜನವರಿ ಹತ್ತನೇ ತಾರೀಕಿನಂದು ಅಂತಹ ದೊಡ್ಡ ಅದ್ಭುತವೆಂದು ನಡೆಯಿತೆಂದರೆ ಅದನ್ನು ನೋಡಿದ ಕಾರ್ಮಿಕರೆಲ್ಲರೂ ಶಾಕ್ ಆಗಿದ್ದರು. ಅಸಲು ಅಲ್ಲಿ ಏನು ನಡೆಯಿತು ಎಂದರೆ ರಾತ್ರಿ ಕೆಲಸ ಮುಗಿಸಿಕೊಂಡು ತಮ್ಮ ತಮ್ಮ ಬಿಡಾರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಮಿಕರು ಪ್ರಶಾಂತವಾಗಿ ನಿದ್ರಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮುಂದೆ ಬಾರಿಗೆ ಅಕಸ್ಮಾತ್ ಆಗಿ ಅಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಕದಲದ ಹಾಗೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ಆಗ ಒಬ್ಬ ಕಾರ್ಮಿಕ ತನ್ನ ಬಿಡಾರದಿಂದ ಹೊರಗೆ ಬಂದು ನೋಡಿದಾಗ ರಾಮ ಮಂದಿರದ ಆವರಣದಲ್ಲಿ ಏನೋ ಒಂದು ಅದ್ಭುತ ಕಾಣಿಸಿದೆ. ಫಳ ಫಳ ಹೊಳೆಯುವಂತಹ ವಸ್ತು ಕಾಣಿಸಿದೆ. ಆಗ ಆತನು ತನ್ನ ಸಹಚರರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ. ಆದರೆ ಆತನ ಜೊತೆ ಯಾರು ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಆಗ ಆ ಕಾರ್ಮಿಕನು ಎದೆಗುಂದದೆ ಧೈರ್ಯ ದಿಂದ ರಾಮ ಮಂದಿರದ ಪ್ರಾಂಗಣಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಾನೆ. ಅಲ್ಲಿನ ಆ ದೃಶ್ಯ ಆತನನ್ನು ಬಹಳ ದಿಗ್ಬ್ರಾಂತಿಗೆ ಗುರಿ ಮಾಡಿತು. ಏಕೆಂದರೆ ಆತನು ದಿವ್ಯ ವಾದ ಅದ್ಭುತವನ್ನು ನೋಡಿದನು ಆದರೆ ಆ ಆಕಾರವು ನವಿಲನ್ನು ಹೋಲುವಂತಿತ್ತು.

ಅದು ಬಹಳ ಅಂದವಾಗಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಾಶವಾಗಿ ಶ್ರೀರಾಮ ಮಂದಿರದ ಪ್ರಾಂಗಣದ ಹಿಂದಿನ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಇಳಿಯಿತು. ಅದು ಸಾಧಾರಣ ಕಣ್ಣುಗಳಿಂದಲೂ ನೋಡಲಾಗದಷ್ಟು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಬೆಳಕಿನಿಂದ ಕೂಡಿತ್ತು. ಬಹಳ ವೇಗವಾಗಿ ಆ ವಿಮಾನವನ್ನು ಯಾರೋ ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದಲೇ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಯಾರೆಂದು ತಿಳಿಯ ಲಾರದೇ ಹೋದನು ಆದರೆ ಅದು ಏನೆಂದು ಅರ್ಥವಾಯಿತು. ಪುಷ್ಪಕ ವಿಮಾನದ ಮೂಲಕ ಸಾಕ್ಷಾತ್ ಶ್ರೀರಾಮಚಂದ್ರನೇ ಸ್ವ ತಃ ಅಯೋಧ್ಯೆ ಗೆ ಹೆಜ್ಜೆ ಇಟ್ಟಂತೆ ಆಗಿದೆ ಎಂದು ಆ ಕಾರ್ಮಿಕರು ವಿವರಿಸುತ್ತಾನೆ. ಈ ಅದ್ಭುತವನ್ನು ಆ ಕಾರ್ಮಿಕ ಸ್ವತಃ ತನ್ನ ಕಣ್ಣುಗಳಿಂದ ನೋಡಿದನು ಆದರೆ ಅದರ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವನ್ನು ಒಂದೇ ಸಾರಿ ನೋಡಿ ತಡೆಯಲಾಗದೆ ಪ್ರಜ್ಞೆ ತಪ್ಪಿ ಬಿದ್ದು ಬಿಡುತ್ತಾನೆ.ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಗೃಹಿಣಿಯರಿಗೆ ಸುವರ್ಣ ಅವಕಾಶ..ಲಕ್ಷ ಲಕ್ಷ ಖರ್ಚು ಮಾಡೋದು ಬೇಡ..ಈ ರೀತಿ ಬಂಡವಾಳ ಹಾಕಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಪಾದನೆ‌ ಮಾಡಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">