ನಿಮ್ಮ ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ 2000 ಹಣ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಅಲ್ಲೆ ಕಟ್ ಆಗುತ್ತೆ..ಹುಷಾರು ಯಾರು ಸಹ ಈ ತಪ್ಪು ಮಾಡಬೇಡಿ..

ನಿಮ್ಮ ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹಣ ಬ್ಯಾಂಕಿನಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಾಗುತ್ತೆ ಹುಷಾರ ಯಾರು ಕೂಡ ಈ ತಪ್ಪನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆಯ ಹಣ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನ ಲ್ಲೇ ಕಟ್ ಆಗ್ತಾ ಇದೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ಈಗ ಸರ್ಕಾರದಿಂದ ಈ ಮಾಹಿತಿ ಬರ್ತಾ ಇದೆ.ಎಲ್ರು ಕೂಡ ಒಂದು ಕ್ಷಣ ಭಯ ಆಗೋದು ಹೌದಾ ನಮ್ಮ ₹2000 ಹಣ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನ ಲ್ಲಿ ಕಟ್ ಆಗುತ್ತೆ ಯಾಕ ಕಟ್ ಆಗುತ್ತೆ ಹಾಗಾದರೆ ನಾವೇನು ಅದನ್ನ ಬಿಡಿಸಿ ಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ಕಟ್ ಆಗುತ್ತ ಅಥವಾ ಬೇರೆ ಇನ್ಯಾವ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಕಟ್ ಆಗುತ್ತೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ಇದಕ್ಕೆಲ್ಲ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಾನು ನಿಮಗೆ ಉತ್ತರ ಕೊಡ್ತೀನಿ

ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಸಾಕುಗಳಿಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ಹಣ ಕಟ್ ಆಗುತ್ತದೆ. ಇದರ ಜೊತೆಗೆ ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆ ಐದನೇ ಕಂತಿನ ಹಣ ಈಗಾಗಲೇ ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲರಿಗೂ ಬಂದಿದೆ ಅಂತ ಅಂದ್ಕೊಂಡಿದೀನಿ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ಈಗಾಗಲೇ ಹಣ ಬಿಡುಗಡೆ ಕೂಡ ಆಗಿದೆ. ಆಲ್ಮೋಸ್ಟ್ ಜನಗಳಿಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ಬಂದಿದೆ. ನಿಮಗಿನ್ನೂ ಏನಾದ್ರೂ ಬಂದಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಇವತ್ತಿನ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಉತ್ತರ ಕೊಡ್ತೀನಿ. ಹೆಸರು ಜೊತೆಗೆ ಅನ್ನಭಾಗ್ಯ ಯೋಜನೆಯ ಫಲಾನುಭವಿಗಳು ಕೂಡ ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಜನ ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ ಅಂತ ನಮಗೆ ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆ ಹಣ ಬರುತ್ತದೆ. ಉಚಿತ ಅಕ್ಕಿ ಹಣ ಬರ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಯಾಕೆ ನಾವು ಯಾರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಬೇಕು, ಯಾಕೆ ಬರ್ತಾ ಇಲ್ಲ ನಮಗೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಪ್ರಶ್ನೆ ಮಾಡ್ತಾ ಇದೀರಾ

See also  ವೇಶ್ಯಾವಾಟಿಕೆ ಕೇಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿ ಬಿದ್ದವರು ಯಾರು ? ಅರೆಸ್ಟ್ ಆದ ನಟಿಯರು ಯಾರು..ಯಾರದ್ದು ಯಾವ ಕೇಸ್ ನೋಡಿ

ವಿಷಯ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಾಗಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ನೀವೇನು ಮಾಡಬೇಕು ಹೇಳಿ. ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಇನ್ಸ್ಟಾ ಲ್ ಮಾಡಿರಿ ಮಾಡಿ ನೋಡ ಬಾರದು ಅಂದ್ರೆ ಇದೇ ನೋಡಿ ಕೊಂಡರೆ ಮತ್ತೆ ನಿಮಗೆ ಅರ್ಧಂಬರ್ದ ಇನ್ಫರ್ಮೇಷನ್ ಗೊತ್ತಾಗಿ ಬಿಡುತ್ತೆ. ಇವತ್ತಿನ ವಿಡಿಯೋ ಒಂದು ತುಂಬಾನೇ ಇಂಪಾರ್ಟೆಂಟ್ ಇದೆ. ಎಷ್ಟೋ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಏನಾಗ್ತಿದೆ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಅವರಿಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಒಂದು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆ ಹಣ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಕಟ್ ಆಗ್ತಾ ಇದೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ಮಾಹಿತಿ ಬರ್ತಾ ಇದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಒಂದು ಎಕ್ಸಾಂಪಲ್ ನಾನು ನಿಮಗೆ ಕೊಡುತ್ತೀನಿ. ಇಲ್ಲಿ ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹಣ ಮಾತ್ರ ಅಲ್ಲ, ಒಬ್ಬರು ಮಹಿಳೆಯರು ಏನಾಗಿದೆ ಅಂದ್ರೆ 64,000 ಹಣ ಕಟ್ ಆಗಿದೆ.

ಅವರು ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆ ಹಣ ಬಂದಿದ್ಯಾ ಬಂದಿರುವ ಬಂದಿದ್ಯಾ ಬಂದಿಲ್ಲ ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ಚೆಕ್ ಮಾಡಲಿಕ್ಕೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಎಷ್ಟು ಸಲ ಚಿತ್ ಮಾಡಿದರು. ಅಷ್ಟು ಸಲ ಅವರ ಹತ್ತಿರ ಇತ್ತಲ ಮುಂಚೆನೇ ಸೇವೆ ಮಾಡ್ಕೊಂಡಿರ್ತಾರೆ ಅಲ್ವಾ? ಬ್ಯಾಂಕಲ್ಲಿ ಒಂದಿಷ್ಟು ಹಣ ಅಂತ ಹೇಳಿಬಿಟ್ಟು ಆ ಹಣ ಕೂಡ ಕಟ್ಟಾಗಿದೆ ಟ್ಟಾಗಿ ₹64,000. ಒಂದು ಮಹಿಳೆಯರು ಹಣ ಕಟ್ ಆಗಿದೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ಈಗ ಮಹಿಳೆಗೆ ಒಂದು ದೂರನ್ನ ಕೊಡ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ಪ ಅವರ ಒಂದು ಅಳು ನಗು ತೋಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಎಂತವರು ಕೂಡ ಇದು ಬೇಜಾರಾಗಿ ವಿಷಯವನ್ನು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಒಂದಿಷ್ಟು ಹಣ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನ ಲ್ಲಿ ಸೇವಿಂಗ್ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದಿರಾ ಅದರಲ್ಲಿ ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆ ಹಣ ಕೂಡ ಬರ್ತಾ ಇದೆ ಅಲ್ವಾ ಈ ತಿಂಗಳು ನನಗೆ ಹಣ ಬಂತಾ ಅಂತ ಹೇಳ್ಬಿಟ್ಟು ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ಏನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಹೆಬ್ಬೆಟ್ಟನ್ನ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ

See also  ಅದೃಷ್ಟ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯಂತೆ ಬಂದ ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕಣ್ಣೀರಿನ ಶಾಪವೇ ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಆಗೋಕೆ ಕಾರಣ.ಮದುವೆ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ದರ್ಶನ್ ಸಂಪತ್ತು ಹೆಚ್ಚಾಗಿತ್ತು

ಅದು ಅವ್ರ ಏನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಗೆ ಹೋಗಿ ಬಿಟ್ಟು ಕೊಟ್ಟಿಲ್ಲ ಸ್ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನಿಂದ ಹೊರಗಡೆ ಆಗಿರಬಹುದು ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಊರಲ್ಲಿ ಆಗಿರಬಹುದು. ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಓದಿಕೊಂಡಿದಿವಿ ನಮ್ಮತ್ರ ಒಂದು ಮಿತಿ ಇದೆ. ನಾವು ಕೂಡ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟವರೇ ನೀವು ನಮ್ಮ ತ್ರ ಬಂದು ಭೇಟಿ ಕೊಡಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಕೊಡಿ. ನಿಮಗೆ ಗೃಹ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯೋಜನೆ ಹಣ ಬಂದಿದ್ಯಾ ಇಲ್ವಾ ಅಂತ ಹೇಳಿ ತಿಳಿಸಿಕೊಡ್ತಿವಿ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾ ಇರ್ತಾರೆ ಅಲ್ವಾ ಒಬ್ಬರು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಅಂತ ಹತ್ತಿರ ನೀವು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕ ಕೊಡೋ ಹಾಗಿಲ್ಲ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">