ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಇರುವ ಮಾನದಂಡಗಳೇನು..ಕಾರ್ತಿಕ್ ಗೆದ್ದಿದ್ದು ಹೇಗೆ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ…

ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಇರುವ ಮಾನದಂಡಗಳೇನು?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಬಿಗ್ಬಾಸ್ ಸೀಸನ್ ಮುಗಿದಿದೆ. ಸೀಸನ್ ಸೇಲ್ ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ತಿಕ್ ವಿನ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಪಟ್ಟವನ್ನ ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಟೈಟಲ್ ರನ್ನರ್ ಅಪ್ ಆಗಿರುವಂತದ್ದು ಡ್ರೋನ್ ಪ್ರತಾಪ್. ಸಂಗೀತ ಶೃಂಗೇರಿ ಭಾರಿ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಮೂಡಿಸಿದರು ಕೂಡ ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಇಳಿದರು. ಇನ್ನ ನಾಲ್ಕನೇ ಸ್ಥಾನ ಸಿಕ್ಕಿದ್ದು ವಿನಯ್ಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಹೆಚ್ಚು ಟೆಸ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲ ಟಾಸ್ಕ್ ಜೊತೆಗೆ ಪ್ಲೇ ಗ್ರೀನ್ ಸಿಗ್ನಲ್ ಎಲ್ಲದರಲ್ಲೂ ಮುಂದಿದ್ದ ವಿನಯ್ ನಾಲ್ಕನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ತಳ್ಳಲ್ಪಟ್ಟರು. ಯಾಕೆ ಹೀಗಾಯಿತು? ಯಾರು ಟಾಪ್ ಅಲ್ಲಿರಬೇಕಾಗಿತ್ತುಲಿಲ್ಲ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಎಡ ಬಲದಲ್ಲಿ ಯಾರು ಇರಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಇರಲಿಲ್ಲ.

ಸ್ವತಃ ಡ್ರೋನ್ ಪ್ರತಾಪ್‌ನ ಹೇಳಿಕೊಂಡರು. ನಾನು ನಿರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿರಲಿಲ್ಲ, ನಾನು ಈ ಟಾಪ್ಟ್ಯೂಟರ್ ಇರ್ತೀನಿ ಅಂತ ಅಂದುಕೊಂಡಿರಲಿಲ್ಲ ಅಂತ. ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮಹೇಶ್ ಒಬ್ಬ ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಕಂಟೆಂಟ್ ಆಗಿದ್ದರು. ಆದ್ರೆ ವಿನಯ್ ಸಿ ಡಿ ಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಸಂಗೀತ ಶೃಂಗೇರಿ ಸಿ ಡಿ ಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಈ ತರದ್ದೆಲ್ಲ ಕೂಡ ಸಾಕಷ್ಟು ಚರ್ಚೆ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ಚರ್ಚೆಯ ಕ್ಲೋಸ್ ಏನು ಯಾಕೆ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮಹೇಶ್ ವಿನ್ನರ್ ಆದರು ಎನ್ಕ್ವೈರಿ ಇರುತ್ತೆ ಅನ್ನೋದು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ನ ಒಳಗೆ ಏನು ನಡೆಯುತ್ತೆ ಅನ್ನೋದು ಗೊತ್ತಿರುವುದಿಲ್ಲ ಇವತ್ತು ಅದನ್ನ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುವಂತಹ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡ್ತಿನಿ ವೋಟ್ ಹಾಕಿದವರಿಗೆ ನಾವು ವೋಟ್ ಹಾಕಿದವರಿಗೆಲ್ಲಬೇಕಲ್ವಾ ಅಂತ ಅನ್ನಿಸ್ತಾ ಇರುತ್ತೆ ಅಂದ್ರೆ ಅತ್ಯಂತ ಹೆಚ್ಚು ವೋಟ್ ಯಾರಿಗೆ ಬಂದಿದೆ ಅವರಿಗೆಲ್ಲಬೇಕಲ್ವಾ ಅದೇ ಅಲ್ವ ಇದೆ ಅಂತ ಅನ್ನಿಸ್ತಾ ಇರುತ್ತೆ.

See also  ಅದೃಷ್ಟ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯಂತೆ ಬಂದ ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕಣ್ಣೀರಿನ ಶಾಪವೇ ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಆಗೋಕೆ ಕಾರಣ.ಮದುವೆ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ದರ್ಶನ್ ಸಂಪತ್ತು ಹೆಚ್ಚಾಗಿತ್ತು

ಆದರೆ ಒಂದು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಅಂತ ದೊಡ್ಡ ಶೋವನ್ನ ನಡೆಸುವಂತ ಕೋಟ್ಯಂತರ ರೂಪಾಯಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವಂತಹ ಒಂದು ಪ್ಲೇಟ್ಫಾ. ಒಂದುಚೇಂಜಸ್ ಜೊತೆಗೆ ಒಂದು ಟೀಮ್ ಅದನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಇವೆಲ್ಲವೂ ಸೇರಿಕೊಂಡು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಆಗುತ್ತೆ. ಅಲ್ಲಿ ಕಂಟೆಸ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ವಿನ್ನರ್ ಯಾರು ಅಂತ ಡಿಸೈಡ್ ಆಗುತ್ತೆ. ಕೇವಲ ಜನ ಹಾಕುವಂತಹಗಳ ಮೇಲೆ ಮಾತ್ರ ಡಿಸೈಡ್ ಮಾಡ್ತೀವಿ ಅಂತ ಕಲರ್ಸ್ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಹೇಳಬಹುದು. ಆದರೆ ಅದು ಹಾಗೆ ಆಗೋದಿಲ್ಲ. ಅಸಲಿಗೆ ಆಗೋದು ಏನು ಅಂದ್ರೆ. ಇಲ್ಲಿ ಈ ಬಾರಿಯ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸೀಸನ್ ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಹೆಚ್ಚು ನಿರೀಕ್ಷೆ ಮೂಡಿಸಿದರು ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿಯಲ್ಲಿ ಬಂದ ಆರು ಜನನೇ ಹಾಗೆ ನೋಡಿದ್ರೆ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮಹೇಶ್ ಎಂಟ್ರಿ ಆಗಿದ್ದು ಐದನೇ ಆಗಲ್ಲ.

ಆರನೇವಾಗಿ ಇದನ್ನ ಸಂಗೀತವಂತೂ ಬಾರಿ ಬಾರಿ ಚರ್ಚಿಸಿದರು. ಪದೇ ಪದೇ ಛೇಡಿಸಿದರು. ಕಾರ್ತಿಕ್ ಅವರಿಗೆ ನೀವು ಯಾವ ನಂಬರ ಅಲ್ಲಿ ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತೆ, ನೀವು ಏನು ಮಾಡಿದ್ದೀರಾ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಅಂತ. ಅಂದರೆ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮಹೇಶ ಇದರಲ್ಲಿ ಬರೋ ಕೂಡ ಯೋಗ್ಯ ಅಲ್ಲ. ಆರನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಯೋಗ್ಯ. ಹಾಗಾಗಿ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಶೈನ್ ಆಗೋಕೆ ಸಾಧ್ಯನೇ ಇಲ್ಲ ಅಂತ ಸಂಗೀತ ಹೇಳಿದ್ರು. ಆ ಸಂಗೀತಕ್ಕೆ ದೊಡ್ಡ ಜನಬೆಂಬಲ ಇತ್ತು. ಸಿಂಹಿಣಿ ಅಂತ ಇದ್ರು. ಅವರೇ ವಿನ್ನರ್ ಆಗಬೇಕು ಅಂತ ಬಹಳಷ್ಟು ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳು ಹೇಳ್ತಾ ಇದ್ರು.

See also  ವೇಶ್ಯಾವಾಟಿಕೆ ಕೇಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿ ಬಿದ್ದವರು ಯಾರು ? ಅರೆಸ್ಟ್ ಆದ ನಟಿಯರು ಯಾರು..ಯಾರದ್ದು ಯಾವ ಕೇಸ್ ನೋಡಿ

ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಅಂತೂ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಬೇಜಾರ ಆಗಿದ್ರೆ ಸಾರಿ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರು. ಎಲ್ಲವನ್ನ ವೋಟ್ ಪ್ರಕಾರನೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತೆ ಅನ್ನೋದನ್ನ ಕಿಚ್ಚ ಸುದೀಪ್ ಹೇಳಿದರು. ಹಾಗಾದ್ರೆ ವೋಟ್ ಪ್ರಕಾರನೇ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮಹೇಶ್ವರ ವೋಟ್ ಪ್ರಕಾರ ನೋವಿನ ಆದರು. ಆದರೆ ವೋಟ್ಗಿಂತ ಬೇರೆ ಕ್ರೀಡೆಯ ಬೇರೆ ಮಾನದಂಡಗಳು ಏನು? ಇಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಮಾನದಂಡಗಳು ಇರುತ್ತೆ. ಒಂದು ಎಂಟರ್ ಟೇನರ್ ಅಂತ ಬಂದಾಗ. ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಶೋ ಅಂತ ಬಂದಾಗ ನಾಲ್ಕು ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾರೆ ಅಂದ್ರೆ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ನಂತ ಶೋ ನಲ್ಲಿ ಸಹಜವಾಗಿ ಬೇರೆ ಶೋಗಳು ಕೂಡ ಇದೆ ಮಾನದಂಡ ಇರುತ್ತೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡದ ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು
ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ವಿದ್ವಾನ್ : ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಕುಮಾರ್
ಕಲ್ಕತ್ತದ ಮಹಾಕಾಳಿ ಹಾಗೂ ಕೇರಳದ ಗುಪ್ತ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ 11 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶೀಘ್ರ ಹಾಗೂ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಃ ಸಿದ್ಧ 9448895570
ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆ,ಶತ್ರುಕಾಟ,ಎಷ್ಟೇ ಸಂಪತ್ತಿದ್ದರೂ ಮನಃಶಾಂತಿ ಕೊರತೆ,ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ, ಮಾಟಮಂತ್ರ,ವ್ಯಾಪಾರ ಲಾಭ ನಷ್ಟ,ವಿವಾಹಕ್ಕೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9448895570

[irp]


crossorigin="anonymous">