ನಿಜಕ್ಕೂ ವರ್ತೂರು ಸಂತೋಷ್ ಯಾರು ಇವರ ಹತ್ತಿರ ಇರುವ ಆಸ್ತಿ ಹಣ ಚಿನ್ನ ಎಷ್ಟು.ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಆಸ್ತಿ ಹೇಗೆ ಬಂತು ನೋಡಿ.. - Karnataka's Best News Portal

ನಿಜಕ್ಕೂ ವರ್ತೂರು ಸಂತೋಷ್ ಯಾರು ಇವರ ಹತ್ತಿರ ಇರುವ ಆಸ್ತಿ ಹಣ ಚಿನ್ನ ಎಷ್ಟು.ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಆಸ್ತಿ ಹೇಗೆ ಬಂತು ನೋಡಿ..

ನಿಜಕ್ಕೂ ವರ್ತೂರು ಸಂತೋಷ್ ಯಾರು, ಇವರ ಹತ್ತಿರ ದುಡ್ಡು ಚಿನ್ನ ಎಷ್ಟಿದೆ ಗೊತ್ತಾ?

ಇವತ್ತಿನ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ಮನೆ ಮನೆ ಮಾತಾಗಿರುವಂತಹ ಎಲ್ಲರ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಗೆದ್ದಿರುವಂತಹ ವರತುರು ಸಂತೋಷಲ್ಲಿ ಕಾರು ಒಡೆಯ ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಆಗಿ ನಾವು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕೊಡ್ತಿವಿ ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಕೆಲವೊಂದು ವಿಚಾರವನ್ನ ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ನಾವು ಹೊರತುರು ಸಂತೋಷ್ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡ್ತೀವಿ. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ವರತೂರು ಸಂತೋಷ್ ಅಂತ ಅಂದ್ರೆ ಯಾರಿಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. ಇವರ ಮಾತು ಎದುರಾಳಿಯ ಮೈ ನಡುಗಿಸುವಂತೆ ಇರುತ್ತೆ ಹೊರತುರು ಸಂತೋಷ್ ಅವರ ಮಾತು ಅಂದ್ರೆ ಬೆಂಕಿ ತರ ಆದ್ರೆ. ಮನಸ್ಸು ಇವರದ್ದು ಬೆಣ್ಣೆ ತರ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ನ ಟಾಪ್ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಲ್ಲಿ ಇವರು ಕೂಡ ಒಬ್ಬರು.

ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸೀಸನ್ ತಳ್ಳಿ ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ವಿವಾದಕ್ಕೂ ಕೂಡ ಇವರು ಕಾರಣರಾಗಿದ್ದರು. ಸಾಕಷ್ಟು ಚರ್ಚೆಗೆ ಕೂಡ ಒಳಗಾಗಿದ್ದರು. ಒಂದು ವೈಯಕ್ತಿಕ ವಿಚಾರ ಜೊತೆಗೆ ಇನ್ನೊಂದು ಹುಲಿ ಉಗುರಿನ ಪೆಂಡೆಂಟ್ ಧರಿಸಿದ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ವರ್ತೂರು ಸಂತೋಷ್ ನಿಜಕ್ಕೂ ಯಾರು? ಒಬ್ಬ ಸಾಮಾನ್ಯ ರೈತ ಕುಟುಂಬದ ಹುಡುಗನ ನಿಜಕ್ಕೂ ಇವರು ರೈತರ? ಇವರ ಆದಾಯ ಎಷ್ಟು ಇವರ ಒಟ್ಟು ಆಸ್ತಿ ಎಷ್ಟಿದೆ ಇವರು ಇರೋದಾದ್ರೂ ಏನು ನಿಜಕ್ಕೂ ಅವರು ಮಾಡಿರುವಂತಹ ಕೆಲಸ ಆದ್ರು ಏನು ನಿಜಕ್ಕೂ ಕೂಡ ವರ್ತೂರ್ ಕೋಟಿ ಕೋಟಿಗೆ ಬೆಲೆ ಬಾಳ ತರ ನಿಜಕ್ಕೂ ವರ್ತೂರಿನ ಸಂತೋಷ್ ಅವರ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಇವತ್ತು ನಾವು ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಆಗಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಕೊಡ್ತಿವಿ.

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ಕೂಡವಿನ ಕೊನೆಯವರೆಗೂ ನೋಡಿ ವರ್ತೂರು ಸಂತೋಷಲ್ಲಿ ಕಾರು ಒಡೆಯರ್ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಆಗಿ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ವಿಚಾರವನ್ನ ತಿಳ್ಕೊಳಿ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಮುಂಚೆ ಗುರುತಿಗೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಬ್ಸ್ಕ್ರೈಬ್ ಆಗಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ನೀವು ನೋಡ್ತಾ ಇರೋ ವಿಡಿಯೋಗಳಿಗೆ ರೆಡ್ ಕಲರ್ ಸಬ್ಮಿಟ್ ಬಟನ್ ಇದೆ. ಈಗಲೇ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ಗುರುತಿಗೆ ಈಗಲೆ ಸಬ್ಮಿಟ್ವಾಗಿ ವಿಡಿಯೋ ಕೆಳಗೆ ಸಬ್‌ಮಿಟ್ ಬಟನ್ ಇದೆ. ಹಾಗೆ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಕಣ್ಣು ಬೆಳಕನ್ನು ಕೂಡನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದೆಲ್ಲ ಒಂದು ವಿಚಾರವನ್ನು ಎಲ್ಲರಿಗಿಂತ ಮೊದಲು ನೀವು ತಿಳ್ಕೊಬಹುದು.

ಆಯಿಲ್ಸ್ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸ್ಪರ್ಧಿದಂತಹತ್ತೂರು ಸಂತೋಷ್ ಅವರು. ಹಳ್ಳಿ ಕಾರು ಒಡೆಯ ಹಿಂದೆ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಅವರ ಕುಟುಂಬವು ಕೃಷಿಯನ್ನೇ ಆಧರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಹೂ ಮತ್ತು ಟೊಮೊಟೊ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವು ತರಕಾರಿಗಳನ್ನ ಇವರು ಬೆಳೆದರೆ ಸಂತೋಷ್ ಅವರ ಊರಿನ ಹೆಸರು ಬಂದು ಹೊರತುರಂತ. ಈ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಇವರನ್ನು ಹೊರತುರು ಸಂತೋಷ್ ಅಂತಲೇ ಕರೀತಾರೆ. ಜನ ಅಲ್ಲಿಂದ ಇವರುತ್ತೂರು ಸಂತೋಷ್ ಅಂತ ಫೇಮಸ್ ಆಗ್ತಾರೆ. ಅವರದು ವಾರ್ಷಿಕ ಸುಂಕ ವಸೂಲಿ ಮಾಡುವ ಕುಟುಂಬದಂತಿದೆ.

ದುಡ್ಡ ಕುಟುಂಬ ಅವರದ್ದು 38 ಎಕರೆ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ. ಇದೆಲ್ಲವು ಅಜ್ಜ ಮತ್ತು ತಂದೆ ನೀಡಿದ ಉಡುಗೊರೆಯಂತೆ ಹೊರತುರು ಸಂತೋಷ್ ಬಾಲ್ಯ. ಶಿಕ್ಷಣ ಬಗ್ಗೆ ನೋಡುವುದಾದರೆ ಇವರು ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ನಲ್ಲಿ ಓದಿದ್ದಾರೆ. ಎಂಬಿವರೆಗೂ ಕೂಡ ಓದಿರುವ ಇವರು ಅದನ್ನ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿಲ್ಲ. ಅರ್ಧಕ್ಕೆ ಕಾಲೇಜು ಬಿಟ್ಟಿದ್ದ ಎನ್ನುವಂತಹ ಮಾಹಿತಿ ಇದೆ. ಇನ್ನು ಸಂತೋಷ್ ಒಂಬತ್ತನೇ ತರಗತಿಯಲ್ಲಿ ಓದುತ್ತಿರುವಾಗಲೆ ಕೂಡು ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.

ನಂತರ ಕುಟುಂಬ ಬೇರೆ ಬೇರೆಯಾದಾಗ ಸಂತೋಷ್ ಅವರಿಗೆ 15 ಎಕರೆ ಜಮೀನು ಬರುತ್ತೆ. ಸದ್ಯ ದೊಡ್ಮನೆ ಯಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಸಂತೋಷ್ ಮೈಮೇಲೆ ನಾನೂರು ಗ್ರಾಂ ಚಿನ್ನಾಭರಣವಿದ್ದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಚಿನ್ನವಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ವತಃ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ. ಹೊರತುರು ಸಂತೋಷ್ ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುವ ಚಿನ್ನದ ಒಂದು ತೂಕ ಎಷ್ಟು? ಅದರ ಬೆಲೆ ಎಷ್ಟು ಎನ್ನುವಂತಹ ಒಂದು ಚರ್ಚೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸುದ್ದಿಯಾಗಿತ್ತು. ಚರ್ಚೆಯಾಗ್ತಾ ಇತ್ತು. ಸದ್ಯ ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದಂತಹ ವೇಳೆ ಜೊತೆಗೆ ಹೊರಗಡೆ ಸಂತೋಷ್ ಅವರು ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುವಂತಹ ಚಿನ್ನದ ಒಂದು ತೂಕ ಒಂದು ನಾನೂರು ಗ್ರಾಂ ನಂತೆ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಚಿನ್ನವನ್ನು ಕೂಡ ಒಂದು ಇದ್ದೀವಿ ಅಂತ ಸಂತೋಷ್ ಅವರು ನೇರವಾಗಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">