ಸ್ವಂತ ವಾಹನ ಇದ್ದವರಿಗೆ ಫೆಬ್ರುವರಿ 17 ರ ಒಳಗಡೆ ಈ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲೇಬೇಕು

ಸ್ವಂತ ವಾಹನ ಇದ್ದವರಿಗೆ ಫೆಬ್ರುವರಿ 17 ರ ಒಳಗಡೆ ಈ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲೇಬೇಕು

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಮನೆ ಎದುರು ಬೈಕ್ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿ ಇನ್ನಿತರ ದ್ವಿಚಕ್ರ ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕು ಚಕ್ರದ ವಾಹನ ಇದ್ದ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಕೇಂದ್ರದಿಂದ ಬಿಗ್ ಶಾಕ್, ಸ್ವಂತ ವಾಹನ ಇರುವ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಇದೇ ಫೆಬ್ರವರಿ ಹದಿನೇಳರ ವರೆಗೆ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದು ಕಡ್ಡಾಯ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ನೀವು ಬೈಕ್ ಅಥವಾ ನಾಲ್ಕು ಚಕ್ರದ ವಾಹನ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೊರಗಡೆ ಪೊಲೀಸರ ಕೈಗೆ ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ರೆ ಭಾರೀ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ದಂಡ ಬೀಳಬಹುದು ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ವಾಹನ ನಿಮ್ಮ ಕೈಗೆ ಸಿಗುವುದೇ ಇಲ್ಲ. ಬನ್ನಿ ಈ ಹೊಸ ರೂಲ್ಸ್ ಏನು? ಎಂತಹ ವಾಹನಗಳಿಗೆ ಅನ್ವಯವಾಗುತ್ತೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಮಾಹಿತಿ ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿಕೊಟ್ಟಿದ್ದೇವೆ.

ಲೇಖನವನ್ನ ಈಗಲೇ ಲೈಟ್ ಮಾಡಿ ಕೊನೆವರೆಗೂ ನೋಡಿ ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಒಂದನೇ ಏಪ್ರಿಲ್ 2019 ಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲು ನೋಂದಾಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಹಳೆಯ ಎಲ್ಲ ದ್ವಿಚಕ್ರ ಮತ್ತು ತ್ರಿಚಕ್ರ ವಾಹನಗಳು ಲಘು ಮೋಟಾರು ವಾಹನಗಳು, ಪ್ರಯಾಣಿಕ ಕಾರುಗಳು, ಮಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ಭಾರಿ ವಾಣಿಜ್ಯ ವಾಹನಗಳು, ಟ್ರಾಕ್ಟರ್, ಟ್ರೈಲರ್ ವಾಹನಗಳಿಗೆ ಅತಿ ಸುರಕ್ಷಿತ ನೋಂದಣಿ ಫಲಕಗಳನ್ನ ಅಂದರೆ ಎಚ್ ಎಸ್ ಆರ್ ಪಿ ಅಳವಡಿಸುವುದು ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿದೆ. ಹಳೆಯ ವಾಹನಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಅಳವಡಿಕೆಯ ಕಾರ್ಯ ವಿಧಾನ ಎಚ್ಟಿಟಿಪಿಎಸ್ಕ್ಲೇಷ, ಟ್ರಾನ್ಸ್‌ಪೋರ್ಟ್, ಕರ್ನಾಟಕ ಡಿವಿಡಿ ಅಥವಾ ಡು ಐ ಡೋಂಟ್ ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಮತ್ತು ಎಚ್ ಎಸ್ ಆರ್ ಪಿ ಅನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ವಾಹನ ತಯಾರಕ ರನ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ

See also  ಗೃಹಿಣಿಯರಿಗೆ ಸುವರ್ಣ ಅವಕಾಶ..ಲಕ್ಷ ಲಕ್ಷ ಖರ್ಚು ಮಾಡೋದು ಬೇಡ..ಈ ರೀತಿ ಬಂಡವಾಳ ಹಾಕಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಪಾದನೆ‌ ಮಾಡಿ

ವಾಹನದ ಮೂಲ ವಿವರವನ್ನು ಭರ್ತಿ ಮಾಡಿ ಎಚ್‌ಎಸ್‌ಆರ್‌ಪಿ ಅಳವಡಿಕೆಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಅನುಕೂಲಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಡೀಲರ್ ಸ್ಥಳವನ್ನ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ. ಶುಲ್ಕವನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಾವತಿಸಿ ಶುಲ್ಕ ಪಾವತಿಯನ್ನು ನಗದು ರೂಪದಲ್ಲಿ ಮಾಡುವಂತಿಲ್ಲ. ವಾಹನ ಮಾಲೀಕರ ಮೊಬೈಲ್ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಟಿಪಿ ರವಾನಿಸಲಾಗುವುದು. ನಿಮ್ಮ ಅನುಕೂಲಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಹೆಚ್ಚು ಅಳವಡಿಕೆಯ ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ ವಾಹನ ಮಾಲೀಕರ ಕಚೇರಿ ಆವರಣ ಅಥವಾ ಮನೆಯ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಆರ್ ಪಿ ಅಳವಡಿಕೆಗಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ವಾಹನದ ಯಾವುದೇ ತಯಾರಕ ಅಥವಾ ಡೀಲರ್ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಯಾವುದೇ ತೆರೆದ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ರಸ್ತೆ ಬದಿಯ ಮಾರಾಟಗಾರರಿಂದ ನಕಲಿ ಹಾಲೋಗ್ರಾಮ್.

ಅಥವಾ ಇನ್ನೂ ಮಾರ್ಕ್ ಅಥವಾ ಇಂಡಿಯ ಎಂದು ಕೆತ್ತಲಾದ ಅಥವಾ ಕೆತ್ತಿದಂತನುಕರಣ ಹೆಚ್‌ಎಸ್‌ಆರ್‌ಪಿ ಅಥವಾ ಒಂದೇ ರೀತಿಯ ಪ್ಲೇಟ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ನಂಬರ್ ಪ್ಲೇಟ್ ಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸುವಂತಿಲ್ಲ. ಅವುಗಳು ಹೆಚ್ಚು ಫಲಕಗಳಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಎಚ್ ಅಳವಡಿಸದ ಹೊರತು ವಾಹನ ಮಾಲೀಕತ್ವ ವರ್ಗಾವಣೆ, ವಿಳಾಸ ಬದಲಾವಣೆ, ಕಂತು ಕರಾರು ನಮೂದು ಅಥವಾ ರದ್ದತಿ ಅರ್ಹತಾ ಪತ್ರ, ನವೀಕರಣ ಇತ್ಯಾದಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಪ್ಲೇಟನ್ನು ಅಳವಡಿಸುವಂತಿಲ್ಲ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">