ಡ್ರೋನ್ ಪ್ರತಾಪ್ ಅವರ ಸ್ವಂತ ಮನೆ..ಊರಿನಲ್ಲಿ ಇವರದ್ದೆ ಅಂತ ಏನೆಲ್ಲಾ ಆಸ್ತಿ ಇದೆ.ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ನಿಂದ ಸಿಕ್ಕ ಹಣ ಎಷ್ಟು..

ಡ್ರೋನ್ ಪ್ರತಾಪ್ ಅವರ ಇಂಟರ್ವ್ಯೂ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಪ್ರತಾಪ್ ಅವರು ಚಿಕ್ಕವರಿದ್ದಾಗ ಅವರ ಅಪ್ಪ ಮತ್ತೆ ಅವರ ಅಜ್ಜ ಇಬ್ಬರ ಜಗಳವಾಡಿ ಅವರ ಅಪ್ಪ ಮನೆ ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗ್ತೀನಿ ಅಂತ ಪ್ರತಾಪ ಅವರನ್ನು ಕಂಕುಳಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಹೊರಟಿದ್ರಂತೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಏನು ಅಡುಗೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೂ ಎಣ್ಣೆ ಸಾಸಿವೆ ಎಲ್ಲಾನು ತೊಗೊಳೋದಿದ್ರು ಕೂಡ ಅವರ ತಾತನ ಹತ್ತಿರ ಹಣ ಕೇಳಬೇಕಾಗಿತ್ತಂತೆ ಎಲ್ಲ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಕೂಡ ಅವರ ತಾತನ ಹತ್ತಿರ ಇತ್ತು ಎಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಹೋಗಕ್ಕೆ ಕೊಡುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ ಅಂತ ತುಂಬಾ ಮನುಷ್ಯ ಅವರ ತಾತ ಅವರ ತಂದೆ ದುಡಿದು ಹಣವನ್ನೆಲ್ಲ ಅವರ ತಾತನ ಬಳಿಗೆ ಕೊಡಬೇಕಾಗಿತ್ತಂತೆ ಇಲ್ಲ ಅಂತಂದ್ರೆ ತಾತ ಜಗಳವಾಡುತ್ತಿದ್ರಂತೆ.

ನಮ್ ತಾತ ನಮ್ ತಾಯಿಗೆ ತವರು ಮನೆಗೆ ಹೋಗಕ್ಕೆ ಕೊಡುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ ಅವರು ಮಲಗಿದಾಗ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಬಟ್ಟೆಯಲ್ಲ ಹೊರಗಡೆ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಆಮೇಲೆ ಬಟ್ಟೆ ಹಾಕ್ಕೊಂಡು ಅವರಿಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದಂತೆ ಒಂದು ಹಳೇ ಟಿವಿಎಸ್ ಲೂನ ಇತ್ತು ನಮ್ಮ ದೊಡ್ಡಪ್ಪ ಕೊಡುತ್ತಿರುವುದು ನನ್ ತಂಗಿನ ಎತ್ಕೊಂಡು ಕೂತ್ಕೊಳ್ತಿದ್ರು ನಾನು ಮುಂದೆ ಕೂತ್ಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೆ ಹೀಗೆ ನಾವು ಅಜ್ಜಿ ಮನೆಗೆ ಹೋಗ್ತಿದ್ವಿ ಈ ಪರಿ ಇದ್ದಿದ್ರು ನಮ್ ತಂದೆ ಮಾಡಕ್ ಕೊಡ್ತಾನೆ ಇರ್ಲಿಲ್ಲ ನಮ್ಮ ತಾಯಿಗೂ ಎಲ್ಲಿಗೂ ಹೋಗಕೊಡ್ತಿರಲಿಲ್ಲ.

ನಮ್ಮ ತಾತ ಬರ್ತಾ ಇದ್ರೆ ದೊಣ್ಣೆಗೌಡ್ರು ಬರ್ತಾ ಇದಾರೆ ಹುಚ್ಚೇಗೌಡರು ಬರ್ತಾಯಿದ್ದಾರೆ ಅಂತ ಓಡಿ ಬಿಡುತ್ತಿದ್ದರು ನಮ್ಮ ತಾತ ಬಾಯಿಬಿಟ್ಟರೆ ಬೈತಾನೆ ಇರೋರು ಕಿವಿ ಬಿಡಕ್ ಆಗ್ತಿರಲಿಲ್ಲ ಅಂತಹ ಬೈಗುಳ ಇರುತ್ತಿತ್ತು ಹೀಗೆ ಕೋಲ್ ಕೊಟ್ಕೊಂಡು ಬರ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಜನ ಎಲ್ಲ ಓಡ್ಬಿಡ್ತಿದ್ರು ಅಷ್ಟು ಕಡುಬು ಸಗೆ ಇದ್ದಿದ್ರು ನಮ್ ತಾತ ತುಂಬಾ ಸ್ಟ್ರಿಕ್ ತುಂಬಾ ಸ್ಟ್ರಿಕ್ಟ್ ಭಯ ಅವರು ತುಂಬಾ ಬೈತಿದ್ರು ಅವರ್ ಕಣ್ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡು ಓಡಾಡೋದು ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟ ಆಗಿತ್ತು ಅಷ್ಟು ತುಂಬಾ ಹೆದರಿಕೆ ನಾವೆಲ್ಲ ಚಿಕ್ಕವರಿದ್ವಿ ಅಷ್ಟೆಲ್ಲ ಗೊತ್ತಾಗ್ತಾ ಇರ್ಲಿಲ್ಲ

See also  ವೇಶ್ಯಾವಾಟಿಕೆ ಕೇಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿ ಬಿದ್ದವರು ಯಾರು ? ಅರೆಸ್ಟ್ ಆದ ನಟಿಯರು ಯಾರು..ಯಾರದ್ದು ಯಾವ ಕೇಸ್ ನೋಡಿ

ಇಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಿಮೆಂಟ್ ತಗಳು ಇರಲಿಲ್ಲ ಮೊದ್ಲು, ಒಂದು ಏಳು ಅಥವಾ ಎಂಟು ಕ್ಲಾಸಲ್ಲಿ ಇರುವಾಗ ನಾನು ಏನ್ ಮಾಡಿದ್ದೆ ಅಲ್ಲೊಂದು ಇಲಿ ಬಂದಿತ್ತು ಆಮೇಲೆ ಇಲ್ಲಿ ತಿರುಗು ಬಿಟ್ಟು ನನಗೆ ಕಚ್ ಬಿಟ್ಟಿತ್ತು ಅವಾಗ ಎಲ್ಲಾ ಶಿಕ್ಷಕರು ಬಿಟ್ಟು ಇಂಜೆಕ್ಷನ್ ನನ್ನ ಬಂದಿದ್ದರು ಆ ರೀತಿ ನಾನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೆ ಚಿಕ್ಕವರಿರುವಾಗ ನಾನು ತುಂಬಾ ತೊಂದರೆ ನಾನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ತುಂಬಾ ಕಿಲಾಡಿ ಅಂತ ಹೆಸರು ಇತ್ತು ನನಗೆ ತುಂಬಾ ತುಂಟತನವನ್ನು ನಾನು ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೆ

ಎಲ್ಲರೂ ನನ್ನನ್ನು ತುಂಬಾ ಕಿಲಾಡಿ ಅಂತ ಕರೀತಿದ್ರು ನನ್ನ ಅಮ್ಮನಿಗೂ ಕೂಡ ನನ್ನ ಅಜ್ಜ ತುಂಬಾ ಬೈತಿದ್ರು ಇಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿ ಬಂದು ನಿನ್ನ ಮಗ ಹೀಗೆ ಮಾಡ್ಬಿಟ್ಟ ಹಾಗೆ ಮಾಡ್ಬಿಟ್ಟ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಿದ್ರು ಇಲ್ಲಿ ಒಂದು ತಿಂಗಳು ಮಾಡೆ ಇರಲಿಲ್ಲ ಫಸ್ಟ್ ಗೆ ಅಜ್ಜ ತುಂಬಾ ಬೈತಿದ್ರು ಆದರೆ ಈಗ ಹಾಗಲ್ಲ ನಾವೆಲ್ಲ ನಮ್ಮಮ್ಮ ಇವರೆಲ್ಲ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿದ್ವಿ ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">