ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಸಂಬಂಧ ಅಷ್ಟಕ್ಕಷ್ಟೇನಾ ಮದುವೆ ಆಗ್ತಿದ್ದಂತೆ ಬೇರೆ ಮನೆ ಮಾಡಿದ್ದೇಕೆ ಯಶ್..ಇದು ನಿಜಾನ..

ರಾಧಿಕಾ ಪಂಡಿತ್ ಮತ್ತು ಅತ್ತೆಯ ಜೊತೆಗಿನ ಸಂಬಂಧ ಹೇಗಿದೆ?

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಯಶ್ ಮತ್ತು ರಾಧಿಕಾ ಪಂಡಿತ್ ಮೋಸ್ಟ್ ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್ ಕಪಲ್. ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿರೋ ಹಾಗೆ ಕಿರುತೆರೆಯಿಂದ ಹಿರಿತೆರೆಗೆ ಬಂದು ಇವರಿಬ್ಬರ ಕೆರಿಯರ್ ಗ್ರಾಫ್ ಅನ್ನು ನೋಡ್ತಾ ಹೋದ್ರೆ ಇಬ್ಬರು ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಡೆಲ್ಲಿ ಅಷ್ಟೇ ಒಂದು ಸ್ಥಳಗಳನ್ನ ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಅದಾದ ನಂತರದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಹಿರಿತೆರೆಗೆ ಪಾದಾರ್ಪಣೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಮೊಗ್ಗಿನ ಮನಸು ಅನ್ನುವಂತಹ ಒಂದು ಚಿತ್ರ ಇಬ್ಬರಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಬಹಳ ಮೇಜರ್ ರೂಲ್ಸ್ ನ ಪ್ಲಾನ್ ಮಾಡಿತ್ತು.

ಯಶ್ ಮತ್ತು ರಾಧಿಕ ಪಂಡಿತ್ವಾಗಿದ್ದರೂ ರಿಲೇಶನ್ ಶಿಪ್ ನಲ್ಲಿ ಇದ್ದರು ಅನ್ನೋದು ಬಹಳ ಅವರ ಆತ್ಮೀಯರಿಗೆ ಗೊತ್ತಿರುವಂತ ವಿಚಾರ. ಇದೀಗ ಯಶ್ ನ್ಯಾಷನಲ್ ಸ್ಟಾರ್ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಯಶ್ ಬಗ್ಗೆ ಗೊತ್ತಿದೆ. ಕನ್ನಡ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿ ಅಂದ ತಕ್ಷಣ ಓ ಯಶ್ ಕೆಜಿಎಫ್ ಅನ್ನುವಷ್ಟರ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಯಶ್ ಇವತ್ತು. ಬೆಳೆದು ನಿಂತಿದ್ದಾರೆ. ಯಶ್ ಬಲವಂತ ರೀತಿ ಇವತ್ತಿಗೆ ಒಂದು ಇತಿಹಾಸ ಅಂತ ಹೇಳಿದ್ರು ಕೂಡ ತಪ್ಪಾಗಲಿಕ್ಕಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ರಾಧಿಕಾ ಪಂಡಿತ್ ಅವರ ಕೆರಿಯರ್ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಗ್ರಾಫ್ ಇರುವಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಅವರು ಮದುವೆ ಆಗ್ತಾರೆ.

ಮದುವೆ ಆಗಲು ಕೆಲ ಸಿನಿಮಾಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಅನಂತರದಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಆರ ಹುಟ್ಟಿದ್ದಾಳೆ. ಇರಲಿ ಬಂದ ನಂತರ ಅವರು ಕಂಪ್ಲೆಂಟ್ ಸಿನಿಮಾಗೆ ಒಂದು ಬ್ರೆಡ್ಡನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಇರುವಂತದ್ದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಬಹುದು ಅಂತ ರೈತರು ಸ್ನೇಹಿತರು ಬಂದ ನಂತರದಲ್ಲಿ ಕಂಪ್ಲೀಟ್ ಅವರು ಸಿನಿಮಾ ಕೆಲಸಗಳಿಂದ ದೂರ ಉಳಿದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಯಾಕಂದ್ರೆ ಈ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ನನ್ನ ಅವಶ್ಯಕತೆ ತುಂಬಾ ಇದೆ.

See also  ಈಗ ಪ್ರಸ್ತುತ ಕನ್ನಡ ಸಿನಿಮಾ ರಂಗದಲ್ಲಿ ಯಾವ ನಟರಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಬೇಡಿಕೆ ಇದೆ..ಒಂದು ಸಿನಿಮಾಗೆ ಎಷ್ಟು ಹಣ ಡಿಮ್ಯಾಂಡ್ ಇದೆ ನೋಡಿ

ಫ್ಯಾಮಿಲಿಗೆ ನಾನು ಬೇಕಾಗಿ ಇದ್ದೀನಿ. ಹಾಗಾಗಿ ನನಗೆ ಒಂದು ಬ್ರೇಕ್ ಬೇಕು ಅನ್ನುವಂತದ್ದು ಅವರ ಒಂದು ಮಾತು ಇನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಹೌಸ್‌ನ ಮಾಡಿ ಮತ್ತೆ ರಾಧಿಕಾ ಕಮ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅದಕ್ಕೆ ಬೇಕಾದಂತಹ ಒಂದಷ್ಟು ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಕೂಡ ಆಗ್ತಾ ಇದೆ ಅನ್ನುವಂತಹ ಒಂದು ಮಾಹಿತಿ ಕೂಡ ಇದೆ. ಆದರೆ ನಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿರುವ ಹಾಗೆ ರಾಧಿಕ ಪಂಡಿತ್ ಅವರನ್ನ ಮದುವೆ ಆದ ತಕ್ಷಣ ಯಶ್ ಅವರು ಬೇರೆ ಮನೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಯಾಕೆ ಯಶ್ ಬೇರೆ ಮನೆ ಮಾಡಿದ್ರು ಮದುವೆ ಆಗ್ತಿದಂತೆ ಬೇರೆ ಮನೆ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧ ಹೇಗಿದೆ? ರಾಧಿಕಾ ಅವರು ಯಶ್ ಅವರ ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಜೊತೆ ಯಾವರೀತಿ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಯಶ್ ಅವರ ತಂದೆ ತಾಯಿಯ ಜೊತೆಗಿದ್ದಾರೆ. ಯಶ್ ಅವರ ತಂಗಿ ಜೊತೆಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ರೀತಿಯ ದಂತ ಒಂದಿಷ್ಟು ಸಹಜ ಕುತೂಹಲಗಳು ಇದ್ದೆ ಇರುತ್ತೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧ ಪಟ್ಟಂತೆ ಒಂದು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನ ನಾವು ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಟಿವಿ. ಯಶ್ ಮೊದಲು ಕತ್ರಿಗುಪ್ಪೆಯ ಅಪಾರ್ಟ್ ಮೆಂಟ್ ನಲ್ಲಿ ತಂದೆ ತಾಯಿ ಜೊತೆ ವಾಸವಾಗಿದ್ರು.

ಆದ್ರೆ ಮೊದಲಿಗೆ ಆದ ನಂತರ ಯಶ್ ರಾಧಿಕಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಬೇರೆ ಅಪಾರ್ಟ್‌ಮೆಂಟ್‌ಗೆ ಶಿಫ್ಟ್ ಆಗ್ತಾರೆ. ಅದರಲ್ಲೂ ಬಹುತೇಕ ರಾಜಾಜಿನಗರದ ರಾಧಿಕಾ ಅವರ ತಾಯಿಯ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಶ್ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರ್ತಾ ಇದ್ರು. ಈಗಲೂ ಯಶ್ ಅವರು ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೋದಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಯಶ್ ರಾಧಿಕಾ ಅವರ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೋದಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ರಾಧಿಕಾ ಅವರ ತಂದೆ ತಾಯಿ ಕೂಡ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿರೋದನ್ನ ಗಮನಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಯಶ್ ಬಹುತೇಕ ಗೋವಾದಲ್ಲಿ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಾರೆ. ಏಕೆಂದರೆ ಗೋವಾ ಬಂಧು ರಾಧಿಕ ಅವರ ತಾಯಿಯ ಮನೆ ರಾಧಿಕಾ ಅವರಿಗೆ ಅಜ್ಜಿ ಮನೆ ಗೋವಾದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಅವರು ಉಳಿಯುವಂತ ನೋಡಬಹುದು.

See also  ಈಗ ಪ್ರಸ್ತುತ ಕನ್ನಡ ಸಿನಿಮಾ ರಂಗದಲ್ಲಿ ಯಾವ ನಟರಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಬೇಡಿಕೆ ಇದೆ..ಒಂದು ಸಿನಿಮಾಗೆ ಎಷ್ಟು ಹಣ ಡಿಮ್ಯಾಂಡ್ ಇದೆ ನೋಡಿ

ಹಾಗೆ ಗೋವಾದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಬಿಡ್‌ಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಎಷ್ಟು ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ. ಹೋಟೆಲ್ ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಇನ್ವೆಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಹಾಗೆ ರಿಸೋರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮದಲ್ಲೂ ಕೂಡ. ಯಶ್ ಅವರ ಒಂದಷ್ಟು ಇನ್ವೆಸ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಇರುವಂತದ್ದು. ಹಾಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಯಶ್ ಗೋವಾದಲ್ಲಿ ಕಾಲ ಕಳೀತಾರೆ. ರಾಧಿಕಾ ಅವರ ತಂದೆತಾಯಿವರು ಕೂಡ ಅಲ್ಲೇ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುವಂತಹ ನಾವು ಗಮನಿಸಬಹುದು. ಇನ್ನು ಯಶ್ ಅವರ ತಂದೆ ತಾಯಿ ಜೊತೆ ಗೆಲುವೇ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ರಾಧಿಕಾ ಇರುವಂತದ್ದನ್ನು ಗಮನಿಸಿರುವಂತಹ ನೆಟ್ಟಿಗರು ಬಹಳಷ್ಟು ಕಮೆಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">