ಈ ಐದು ಆಹಾರ ಸೇವಿಸಿದರೆ ಮುಪ್ಪು ಮುಂದುಡುತ್ತೆ ಯಂಗ್ ಆಗಿ ಕಾಣ್ತೀರಾ ನರಗಳಲ್ಲಿ ತಾಕತ್ತು..ಮೂಳೆಗಳು ಗಟ್ಟಿ

ಈ ಐದು ಆಹಾರವನ್ನು ತಿಂದರೆ ಮುಪ್ಪು ಮುಂದೂಡತ್ತೆ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಇಂದು ನಾವು ಐದು ಅತಿ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ವಯೋಮಾನ ಚೈತನ್ಯ ಉಲ್ಲಾಸ ಕಾಂತಿಯನ್ನು ಕಾಪಾಡುವಂತಹ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಆಹಾರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ. ಫೈಂಡ್ ಪೊರ್ಟೆಬಲ್ ಆಂಟಿ ಇನ್ಫುಟ್ ಅಂತ ನಾನು ನಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿದೆ. ಮಂಗನಿಂದ ಮಾನವ ಎಂದು ಸಂಗದಿಂದ ಮಾನವನ್ನು ಕೂಡ ಮಾನವ ಏನು ಮಾಡಿದ ತನ್ನ ಮೆದಳನ್ನು ಬಳಕೆ ಮಾಡಿ ತನ್ನ ಬುದ್ಧಿಯನ್ನು ಬಳಕೆ ಮಾಡಿ ತಾನು ಮಂಗಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವಯಸ್ಸು ಬದುಕುವ ಒಂದು ಕಲೆಯನ್ನು ತಾನು ಕಲಿತಿದ್ದೇನೆ. ಇದು ಹೇಗೆ ಸಂಶೋಧನೆ ಏನು ಹೇಳುತ್ತೆ. ಸಂಗ ಅವುಗಳ ಜಾತಿ 40 ವಯಸ್ಸಿನವರಿಗೆ ಬದುಕಿದೆ.

ಆದರೆ ಮಾನವ 7080 ವಯಸ್ಸಿನವರೆಗೆ ಬದುಕುವ ಕಲೆಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ. ಅದು ಹೇಗೆ? ಆತ ಆಹಾರವನ್ನು ಸಂಸ್ಕರಣೆ ಮಾಡಿ ಕೊಳ್ಳುವುದು ಅದನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಸಮತೋಲನವಾಗಿ ಸೇವನೆ ಮಾಡುವ ಯೋಚನೆ ಮಾಡುವುದು ಒಂದು ಕಲೆ ಅರಿತುಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಸಿಂಗ್ ಆಗಿ ಬನ್ನಿ ತಿಳ್ಕೊಳ್ಳೋಣ. 585 ಫೂಟ್ ಏನಿದೆ ಅಂತ ಹೇಳಿ ನಮ್ಮೆಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿದೆ. ತಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಏನುನ್ನತ ಸ್ತರದ ಜನರಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ದೊಡ್ಡ ಮನೆತನ ಅಂತ ಹೇಳಬೇಕಾದ್ರೆ ಅದಕ್ಕೆ ಏನು ಹೇಳ್ತಾರೆ? ಅದು ಆಳು ಕೆನೆ ಮೊಸರು ತುಪ್ಪ ಉಣ್ಣುವ ಮನೆತನ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾರೆ ಅಂದ್ರೆ ಏನರ್ಥ ಬೆಣ್ಣೆ ಮತ್ತು ತುಪ್ಪ ಅದು ಕೇಳ್ತಾರೆ.

See also  ನಿಮ್ಮ ಕಾಲು ನೋವಿಗೆ ಇದೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ನಿಮ್ಮ ಬೆನ್ನು ಸೊಂಟ ಕಾಲು ನೋವು ಒಂದು ಖಾಯಿಲೆಯೆ ಅಲ್ಲ...

ಅವ್ರು ಮನೆ ಎಷ್ಟು ಶ್ರೀಮಂತ ಇದೆ ಅಂತ ನೋಡ್ಲಿಕ್ಕೆ ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಬೆಣ್ಣೆ ಮತ್ತು ತುಪ್ಪ ಇದೆ ನೋಡಿ ಆ ಮನೆಯ ಶ್ರೀಮಂತಿಕೆ ಗೊತ್ತಾಗುತ್ತೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾರೆ. ಸ್ನಾಚಿಂಗ್ ವೀಕ್ಷಕರ ಏನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿದೆ ಅಂದ್ರೆ ನಾವು ಹಳೆಯ ಎಲ್ಲ ಭಾರತೀಯ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಏನು ಸಂಪ್ರದಾಯ, ಆಹಾರ ಪದ್ಧತಿಗಳಿಂದನೆಲ್ಲ ಮರೆತು ನಾವು ಆಧುನಿಕ ವಿಜ್ಞಾನದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಏನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಎಲ್ಲ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ ಬಿಟ್ಟು ಬೇಡ ಮಾಡಿಲ್ಲ ನಾವು ಸೇವನೆ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ರಿಸ್ ಮೊದಲ ಐದು.

ಬೆಣ್ಣೆ ಮತ್ತು ತುಪ್ಪ ಯಥೇಚ್ಛವಾಗಿ ಬಳಕೆ ಯಾರು ಮಾಡ್ತಾರೆ? ಅವರ ಮಾಂಸಖಂಡಗಳು ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಮೊದಲು ಎರಡು ಅವರ ಚರ್ಮದ ಕಾಂತಿ ಆ ಚರ್ಮದಲ್ಲಿ ಆಗುವಂತಹ ಏನು ಸೋಗು ಅಥವಾಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ಏನು ಬರಿಸಿದವೆ? ಅದರಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಏನು ನಮ್ಮ ಈ ಚರ್ಮದ ಭಾಗ ಜೋತು ಬೀಳುವುದು ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾರೆ. ಇಲ್ಲ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ. ಕಾರಣ ಏನು ಈ ತರ ಕಾಣೋದಿಕ್ಕೆ ಅಂತ ನೋಡಿದಾಗ ನಾವು ನೈಸರ್ಗಿಕವಾಗಿ ಪೋಷಕವಾಗಿರುವಂತಹ ಏನು ಶೋ ಟಿಟಿಸಿ ಗೆ ತಕ್ಕಂತ ಬ್ಯೂಟಿ ಕ್ಯಾಸೆಟ್ ಇರುವಂತಹ ಒಂದು ಸತ್ವಭರಿತ ಆಹಾರಗಳು ಬೆಣ್ಣೆ ಮತ್ತು ತುಪ್ಪ.

ಇದನ್ನು ಇತ್ತೀಚಿವಾಗಿ ಸೇವನೆ ಮಾಡಿದರೆ ನೈಂಟಿನೈನ್ ಪರ್ಸಂಟ್ ಏನಿದೆ? ನಮಗೆ ಇದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಏನು? ಸಕ್ಕರೆ ಅಂಶ ಕಾರ್ಬೋಹೈಡ್ರೇಟ್ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಇಂತಹ ಆಹಾರ ನಾವು ಸೇವನೆ ಮಾಡಿದ್ದೆ. ಆದರೆ ಒಳಗಡೆಯಿಂದ ಮಾಂಸಖಂಡಗಳ ಬಲವರ್ಧನೆ ಆಗಿರುತ್ತೆ. ಚರ್ಮಕ್ಕೆ ಕಾಂತಿ ಉಲ್ಲಾಸ, ಚೈತನ್ಯ ಅದಕ್ಕೆ ನಾನು ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ವಿಂಗ್ಲಿಷ್ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಇದನ್ನೆಲ್ಲ ಪಡೆಯಲಿಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯ. ಈ ಬ್ಯೂಟಿ ಕ್ಯಾಸೆಟ್ ಒಂದು ಪ್ರಭಾವದಿಂದಸ್ ಮೊದಲು ಒಂದು ಬೆಣ್ಣೆ ಮತ್ತು ತುಪ್ಪ ಇತ್ತೀಚಿವಾಗಿ ಬಳಕೆ ಮಾಡುವುದು ನಾಲ್ಕು ಟೇಬಲ್ ಸ್ಪೂನ್ ಅದನ್ನು ಬಳಕೆ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ನಿಮ್ಮ ಕಾಲು ನೋವಿಗೆ ಇದೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ನಿಮ್ಮ ಬೆನ್ನು ಸೊಂಟ ಕಾಲು ನೋವು ಒಂದು ಖಾಯಿಲೆಯೆ ಅಲ್ಲ...crossorigin="anonymous">