ವಿನೋದ್ ರಾಜ್ ಅಸಲಿ ಗುಣ ಗೋಪ್ರೋ ಕ್ಯಾಮರಾದಲ್ಲಿ ಸೆರೆ..ವಿನೋದ್ ಅವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮೊನ್ನೆ ಆಗಿದ್ದೇನು ಗೊತ್ತಾ ?

ವಿನೋದ್ ರಾಜ್ ಅಸಲಿ ಗುಣ ಗೋಪ್ರ ಕ್ಯಾಮೆರಾದಲ್ಲಿ ಸೆರೆ…. ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಾನು ನೋಡಿದ್ದೇನೆ ಆದರೆ ನೀವು ನನ್ನನ್ನು ನೋಡಿಲ್ಲ ಪ್ರೀತಿಸಿದವರು ಪೋಸ್ಟ್ಮಾರ್ಟ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಆಗುತ್ತದೆಯಾ ಆ ಕರ್ತವ್ಯಗಳೆಲ್ಲ ಒಬ್ಬ ಮನುಷ್ಯನೇ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ನೋಡಿಕೊಂಡು ಮಾಡುವಾಗ ಆ ಜೀವ ಕೆ ಹೇಗಾಗಿರಬೇಕು ಎಂದು ಯೋಚನೆ ಮಾಡಿದಾಗ ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ನೋವು ಬರುತ್ತದೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಟೀ ಕಾಂಪೋಸ್ ಮಾಡೋದಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ನೋಡುತ್ತಾ ಇದ್ದೇವೆ ನಾವು. ಈಗ ಮೈಕ್ರೋವೇವ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಬಂದಿದೆ ಅದನ್ನು ಡಿ ಕಂಪೋಸ್ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದು ಯೋಚನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ದೇವೆ ಎಲ್ಲರೂ ನಿಮ್ಮ ರೀತಿ ಯೋಚನೆ ಮಾಡಿದರೆ ಎಲ್ಲೆಲ್ಲೋ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ ಹೋಗಲಿ ಬನ್ನಿ ನಾನೇ ಈಗ ನೋವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಇನ್ನೊಂದು ಜನರೇಷನ್ಗಾದರೂ.


ತಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಶಕ್ತಿಯಾದರೂ ಬರುತ್ತದೆ ಅಲ್ಲವೇ ಹೋದರೆ ಏನು ಮಾಡುವುದು ಸಾಯಬೇಕು ಅಷ್ಟೇ, ಕನ್ನಡಿಗರಿಗೋಸ್ಕರ ಅಮ್ಮವರ ಜಾಗ ಅಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದೆ ನೀನು ಐ ಫೋನ್ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿರುವುದರಿಂದ ನಾನು ಕಿತ್ತೋಗಿರೋ ಫೋನನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಂಡರೂನು ಅರ್ಥವಿದೆ ಕಿತ್ತೋಗಿರೋ ತಲೆಯನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಅದನ್ನು ಮಡಿಗಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ 47 ರಲ್ಲಿ.

ಹಾರ್ಟ್ ಅಟ್ಯಾಕ್ ಆಗುತ್ತದೆ ಆಗ ವೈದ್ಯರು ಕೊಟ್ಟಿರುವಂತಹ ಮಾತ್ರೆ ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿರುವ ರಕ್ತವನ್ನು ಚರಬಿ ಮಾಡಿಸಿ ಮಾಡಿಸಿ ವಿನೋದ್ ರಾಜ್ಅನ್ನು ಡ್ಯಾನ್ಸರ್ ನಿಂದ ಫಿಲೋಸಫರ್ ಮಾಡಿಸಿಬಿಟ್ಟಿತು, ಆರೋಗ್ಯ ಸರಿ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಗಾಡಿ ಓಡಿಸುತ್ತೀರ ಹೇಗೆ ಸರ್ ಗಾಡಿ ಓಡಿಸಲಿಲ್ಲ ಎಂದರೆ ವಿನೋದ್ ರಾಜ್ ಸಂಸಾರದ ಗಾಡಿ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ ಕಣಯ್ಯ ಮುಂದೆ.

See also  ಮಹಿಳೆಯರ ಜೈಲು ಜೀವನ ಪವಿತ್ರ ಗೌಡ ಇಲ್ಲಿ ಹೇಗಿದ್ದಾರೆ.ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ಗರ್ಭಿಣಿಯರ ಪಾಡು ಹೇಗಿದೆ..ನೋಡಿ

ನಮ್ಮ ಗಾಡಿ ಟೈಯರ್ ಪಂಚರ್ ಆಗಿದ್ದರೆ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಇನ್ನೊಂದು ಮಾಡಿರುತ್ತೇವೆ ಅದನ್ನು ತಗಲಾಕಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಸಂಸಾರದ ಟೈಯರ್ ಪಂಚರ್ ಆದರೆ ಮಾನವ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಮರ್ಯಾದೆಯೂ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಏನು ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಫುಲ್ಲು ಇಂಜಿನ್ ಡ್ರೈವರ್ ಆದಹಾಗೆ ಆಮೇಲೆ ನೀನು ಎಷ್ಟೇ ತಳ್ಳಿದರು ತಳ್ಳಿಯೇ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದು. ಈಗ ನೀವು.

ನೋಡುತ್ತಾ ಇರುವುದೇ ತುಮಕೂರು ಮತ್ತು ಬೆಂಗಳೂರು ಹೋಗುವ ಕುಣಿಗಲ್ ಬೈಪಾಸ್ ರೋಡ್ ಎಲ್ಲಿಂದ ನೀವು ಲೆಫ್ಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಸೇಮ್ ನೀವು ಇದೇ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಹೋದರೆ ಆ ಸಂಜೆ ಹೋಗಬಹುದು ಹಿರೀಸಾವೆ ಕುಣಿಗಲ್ ಹೋಗಬಹುದು ಹೋಗಬಹುದು ಈ ರೋಡು ನೀವು ನೋಡ್ತಾ ಇರಬಹುದು ಟೂಲ್ ರೋಡ್ ಶುರು ಎಂದು ಈ ರೋಡಿನಲ್ಲಿ ಹೋದರೆ.

ಇದರಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ದೂರ ಹೋಗಿ ನೀವು ಅಲ್ಲಿ ಲೆಫ್ಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಅದನ್ನು ನಾನು ನಿಮಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತೇನೆ ಕರೆಕ್ಟಾಗಿ ನಿಮಗೆ ನೆಲಮಂಗಲ ಫಸ್ಟ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಸಿಗುತ್ತದೆ ನೆಲಮಂಗಲದಿಂದ ನೀವು ಕುಣಿಗಲ್ ಗೆ ಹೋಗಬೇಕಾದರೆ ಮೊದಲನೇ ಟೋಲ್ ಸಿಗುತ್ತದೆ ನೋಡಿ ಅಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತ ಇದೆಯಲ್ಲ ಅದೇ ಟೋಲು ಅಲ್ಲಿ ಆ ಟೋಲ್ ಗೆ.

ಹೋಗುವುದಕ್ಕಿಂತ ಮೊದಲೇ ಒಂದು ಲೆಫ್ಟ್ ರೋಡ್ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಈ ಲೆಫ್ಟ್ ರೋಡನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಈ ಲೆಫ್ಟು ರೋಡನ್ನು ಇಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಅಂಗಡಿ ಮಳಿಗೆಗಳು ಇವೆ ಇಲ್ಲಿ ಒಂದು ಆಲದ ಮರ ಕೂಡ ಇದೆ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

See also  ಕೇರಳ ಕಣ್ಮರೆ ದಕ್ಷಿಣದಲ್ಲೂ ಹಿಮಾಲಯ ಭಾರತಕ್ಕೆ ಬರ್ತಿದೆ ಆಫ್ರಿಕಾದ ಈ ಭೂ ಖಂಡ..

[irp]


crossorigin="anonymous">