ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲಾ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಮಂಡಿ ನೋವು ಗಂಟು ನೋವು ಕತ್ತು ನೋವು,ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ….

ಕರ್ಚಿಲ್ಲದೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಿ ಅಂಗೈಯಲ್ಲಿ ಆರೋಗ್ಯ ಆಕ್ಯು ಪ್ರೆಷರ್ ಚಿಕಿತ್ಸೆ… ಇದು ಮೆದುಳು ಇಲ್ಲಿ ನೋವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಮೆದುಳು ಸರಿಯಾಗಿ ಇದೆ ಅದಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲಿ ನೋವಿಲ್ಲ ಪಿಟ್ಯುಟರಿ ಗ್ರಂಥಿ ಫಿಲಂ ಗ್ರಂಥಿ ಎಲ್ಲವೂ ಸರಿಯಾಗಿದೆ ಇಲ್ಲಿ ಆದ್ದರಿಂದ ಅಲ್ಲಿ ನೋವಿಲ್ಲ ಅದರಿಂದ ಕೆಳಗಡೆ ಮೆದುಳಿನ ನರ ಇಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾಗಿದೆ ಇದು ತಲೆಯ ನರ ತಲೆನೋವು ಬಂದರೆ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಮಾತ್ರ ಇಲ್ಲಿ ನೋವು ಇರುತ್ತದೆ ಆಗ ಇಲ್ಲಿ ಒತ್ತಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಸ್ಟಿಫ್ನೆಕ್ ಇದ್ದರೆ ಇಲ್ಲಿ ಒತ್ತಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಕೊರಳು ಎಂದು ಹೇಳಿ ಉಂಟು ಇದು ಇಲ್ಲಿ ಬರುವಂತದ್ದು ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಸಮಸ್ಯೆ ಲೂಸ್ ಬಿಡಿ ಕೈಯನ್ನು ಥೈರಾಯಿಡ್ ಸಮಸ್ಯೆ ಸಾಧಾರಣ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಇರುತ್ತದೆ ಆಗ ಇದನ್ನು ಹೊತ್ತಿಕೊಂಡರೆ ಸಾಕು ಈಗ ಥೈರಾಯಿಡ್ ಇದನ್ನು ನಾನು ಹೀಗೆ ಇದಕ್ಕೆ ಬೇರೆ ಬೇರೆ.

ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಸಾಧಾರಣಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು ಇಲ್ಲಿ ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ ನೀನು ಹೋದರೆ ಇದಕ್ಕೆ ನಾವು ಹೀಗೆ ಹೊತ್ತು ಕೊಡುವುದರಿಂದ ಏನಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದರೆ ಥೈರೊಯ್ಡಿನ ಭಾಗ ಆದರ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡೋದಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ ಅದು ಸ್ವಲ್ಪ ಹಿನ್ನಡೆಯಾಗಿರಬಹುದು ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಒತ್ತಡದಿಂದ ಈ ಟೈಯರ್ಡ್ ಗ್ರಂಥಿ ಬಂದು ನಮ್ಮ.

ಆಹಾರದಲ್ಲಿರುವ ಕ್ಯಾನ್ಸಲ್ಲನ್ನು ಜೀರ್ಣ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಇನ್ನು ಎರಡನೆಯದು ಇದು ನಮ್ಮ ಶರೀರದಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ವೈದ್ಯರು ಇದ್ದಾರೆ ಅದು ಥೈರಾಯಿಡ್ ಗ್ರಂಥಿ ಯಾವ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಂದರೂ ಕೂಡ ಅದನ್ನು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುವ ಕೆಲಸ ಥೈರಾಯ್ಡ್ದು ಅದು ಏನು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದರೆ ಒತ್ತಡದಲ್ಲಿ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಒಂದೊಂದು ಬಾರಿ ಅದಕ್ಕೆ ಹಿನ್ನಡೆ ಯಾಗುತ್ತದೆ ಆಗ ಇಲ್ಲಿ.

ನೋವು ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಗ್ರಂಥಿ ಸರಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಹಾಗಾಗಿ ಒಂದು ನಿಮಿಷ ಹೊತ್ತಿಕೊಳ್ಳುವಂತದ್ದು ದಿನದಲ್ಲಿ ಮೂರು ದಿವಸ ಆರರಿಂದ ಎಂಟು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ಅದು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ ದಿನಕ್ಕೆ ಮೂರು ಬಾರಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ 24 ಗಂಟೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಅದು.

ಮಲಗಿಕೊಂಡಿರುತ್ತದೆ ಅದನ್ನು ಎಬ್ಬಿಸಿ ಕುಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಅಷ್ಟೇ ಅದು ಆರಾಮವಾಗಿ ಅದರ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಲ್ಲೇ ಹೋಗಿ ಎಲ್ಲೇ ಬಂದರೂ ಇದು ಪೈಲ್ಸ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಇದೆ ಮೂತ್ರಕೋಶ ಇದೆ ಎಲ್ಲವನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಇಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ನೋವಿಲ್ಲ ನೋವು ಇದ್ದರೆ ಅದು ಸಮಸ್ಯೆ ಅದನ್ನು ನಾವು ಹೊತ್ತಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಇದು ದೊಡ್ಡ ಕರುಳು ಇದು ಸಣ್ಣ ಕರುಳು.

ಹಾಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಹೊಟ್ಟೆ ಇಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಇರಬಹುದು ಗ್ಯಾಸ್ಟ್ರಿಕ್ ಅಸಿಡಿಟಿ ಇದ್ದವರಿಗೆ ಈ ಎರಡು ಮೂಳೆಗಳ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಅನ್ನನಾಳವಿದೆ ಹೊಟ್ಟೆ ಗಂಟಲು ಒಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ದ್ವನಿ ಪೆಟ್ಟಿಗೆ ಎಲ್ಲವೂ ಇಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ಇದನ್ನು ಹೊತ್ತಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಪೂರ್ತಿ ಹೊತ್ತಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಇದನ್ನೇ ಒತ್ತಬೇಕು ಎಂದು ಏನು ಇಲ್ಲ ಲಾಕ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಹೊತ್ತಿದ್ದಾರೆ ತಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಹೀಗೆ ಬಗ್ಗಿಸಿ ಒತ್ತಿದರೆ ಮಾತ್ರ ತಾಗುತ್ತದೆ ಎರಡು ಕಡೆಯಿಂದ ಒತ್ತಬೇಕು ಯಾವಾಗಲೂ ಲಾಕ್ ಆಗಿರುವ ರೀತಿ ಒತ್ತಬೇಕು ಸುಮ್ಮನೆ ಒತ್ತಿದರೆ ಸಿಗುವುದೇ ಇಲ್ಲ ಈ ಮೂಳೆಗೆ ತಾಗಬೇಕು ಅದು ನಾನು ಇಲ್ಲಿ ಗೊತ್ತಿರುವುದು ಪ್ರಯೋಜನವಿಲ್ಲ ಆ ಮೂಳೆಗೆ ತಾಗಿದರೆ ಮಾತ್ರ ನೋವು ಕಡಿಮೆ ಯಾಗುವುದು.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">