ಅಬ್ಬಬ್ಬಾ … ರಿಲೀಸ್ ಆದ ಕೆಲವೇ ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಸಕತ್ ವೈರಲ್ ಆಗ್ತಿದೆ ಒಬ್ಬನೇ ಶಿವ ಒಬ್ಬನೇ ಯುವಾ ಹಾಡು.ಸಕ್ಕತ್ ಟ್ರೆಂಡ್ ಆಗ್ತಿರುವ ಹಾಡು ಹೇಗಿದೆ ನೋಡಿ…

ಅಣ್ಣಾವ್ರ ಮೊಮ್ಮಗ ಯುವ ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ‘ಯುವ’ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದು, ಮುಂಬರುವ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಭಾರಿ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿದೆ. ಅಜನೀಶ್ ಬಿ. ಖಂಡಿತಾ ಈ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ನೀವು ಮಿಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಇಷ್ಟಪಡದ ವ್ಯಕ್ತಿ. ಲೋಕನಾಥ್ ಸಂಗೀತ ನಿರ್ದೇಶನವನ್ನು ನಡೆಸುವ ಸೃಜನಶೀಲ ಶಕ್ತಿ. ಆನಂದ್ ಆಡಿಯೊ ಈಗ ಹಾಡುಗಳ ಪ್ರಸಾರ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.‘ಹೊಂಬಾಳೆ ಫಿಲಂಸ್’ ನಿರ್ಮಾಣ ಸಂಸ್ಥೆ ನಿರ್ಮಿಸಿರುವ, ಸಂತೋಷ್ ಆನಂದರಾಮ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ‘ಯುವ’ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಸಂಭ್ರಮ ಮನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಈ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಯುವ ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಮಾರ್ಚ್ 29 ರಂದು ಹೊಸ ಚಿತ್ರ ‘ಯುವ’ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಮರೆಯದಿರಿ!‘ಯುವ’ ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ. ಅಜನೀಶ್ ಲೋಕನಾಥ್ ಅವರು ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಕೆಲವು ಸೊಗಸಾದ ಸಂಗೀತ ಸಂಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆನಂದ್ ಆಡಿಯೊ 3 ಕೋಟಿ ಮೀರಿದ ಮಹತ್ವದ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ‘ಯುವ’ ಚಿತ್ರದ ಹಾಡುಗಳ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿರುವುದರಿಂದ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗದಿಂದ ದೊಡ್ಡ ಸುದ್ದಿಯಾಗಿದೆ. ಈ ಮೈಲಿಗಲ್ಲನ್ನು ತಲುಪುವುದು ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಸಾಧನೆಯಾಗಿದೆ.ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಹೊಸ ನಾಯಕ ನಟನ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಗಣನೀಯ ಆಡಿಯೊ ಹಕ್ಕುಗಳ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲ ನಿದರ್ಶನವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ.ಈ ಜನಪ್ರಿಯ ಹಾಡು “ಒಬ್ಬನೇ ಶಿವ… ಒಬ್ಬನೇ ಯುವ” ಲೂಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಣದ ಎಲ್ಲೆಡೆ ಪ್ಲೇ ಆಗುತ್ತಿದೆ!ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿ “ಯುವ” ಚಿತ್ರದ ಆರಂಭಿಕ ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ನ “ಒಬ್ಬನೇ ಶಿವ..ಒಬ್ಬನೇ ಯುವ..”ದ ಅತ್ಯಂತ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಚೊಚ್ಚಲ ಹಾಡು ವೀಕ್ಷಕರನ್ನು ಮಂತ್ರಮುಗ್ಧರನ್ನಾಗಿಸಿತು ಮತ್ತು ಯೂಟ್ಯೂಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷಾಂತರ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿತು, ತ್ವರಿತವಾಗಿ ವಿವಿಧ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ವೇದಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಹರಡಿತು. ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತದೆ.ಅತ್ಯಾಕರ್ಷಕ ಪ್ರಕಟಣೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬರಲಿದೆ – ಟೀಸರ್ ಮತ್ತು ಟ್ರೇಲರ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನವಿರಲಿ! ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">