ಮಕ್ಕಳನ್ನು ದತ್ತು ತಗೊಂಡ್ರು ಕೇಸ್ ಹಾಕ್ತಾರ..ಸೋನು ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗೌಡ ಲೈಪ್ ನಲ್ಲಿ ಕಷ್ಟದ ಮೇಲೆ ಕಷ್ಟ..ಯಾಕೆ ಹೀಗೆ.. » Karnataka's Best News Portal

ಮಕ್ಕಳನ್ನು ದತ್ತು ತಗೊಂಡ್ರು ಕೇಸ್ ಹಾಕ್ತಾರ..ಸೋನು ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗೌಡ ಲೈಪ್ ನಲ್ಲಿ ಕಷ್ಟದ ಮೇಲೆ ಕಷ್ಟ..ಯಾಕೆ ಹೀಗೆ..

ಮಕ್ಕಳನ್ನು ದತ್ತು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ಕೇಸ್ ಹಾಕ್ತಾರ? ಸೋನು ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಗೌಡ ಮಾಡಿದ್ದೇನು ಗೊತ್ತಾ!

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಪ್ರಚಾರ ಪಡ್ಕೋಬೇಕು ಅನ್ನುವ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಮಾಡಿದರೋ ಅಥವಾ ನಿಜಕ್ಕೂ ಅವರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಮನಸ್ಸಿದ್ದು ಆ ಹುಡುಗಿ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು? ಅನುಕರಣೆ ಮಾಡಿದವರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಗೊತ್ತು. ಅವರಿಗೆ ಕಾನೂನಿನ ಅರಿವು ಇರೊದು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಲ ಅವಳ ಮಾತಿನಿಂದ ನಾನು ತುಂಬಾ ಸಲ ಇಲ್ಲಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ದಾಖಲಾಗಿದೆ, ಮಕ್ಕಳ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಅವರ ತಂದೆ ತಾಯಿಗೆ ಆಮಿಷ ತೋರಿಸಿ ಆ ಮಗುವನ್ನ ಸೋನು ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗೌಡ ತಗೊಂಡು ಅವ್ರು ಹೋಗಿ ಆ ಮಗು ದತ್ತು ತಗೊಂಡು ಬಂದೆ ಅಂತ ಹೇಳ್ತಾಳೆ. ಇಷ್ಟು ಈ ಪ್ರೊಸೆಸ್ ಅಲ್ಲ. ಇವತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ಜನ ಪ್ರಶ್ನೆ ಇರುತ್ತೆ ಏನಾಯಿತು? ಆ ಮಗುವಿನ ಒಳ್ಳೇದು ಯಾಕೆ ಮಾರಿದ್ರು ಅಂತ ಕೇಳೋದು ಬೈತಾ ಇದ್ದಾರೆ. ಸಾಕಷ್ಟು ಬೇರೆ ವಿಷಯ ಆದರೆ ಕಾನೂನಿನಲ್ಲಿ ಅದರದ್ದೇ ಆದ ರೀತಿ ರಿವಾಜುಗಳು, ನೀತಿ ನಿಯಮಗಳು ಇರುತ್ತೆ.

ಅವ್ರು ಇವಾಗ ಸುಮೋಟೋ ಕೇಸ್ ಮಾಡಿ ಅವಳನ್ನ ಕರ್ಕೊಂಡು ಸ್ಟೇಷನ್ ಕೂರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದಾಳೆ? ನಾನು ಇದೆಲ್ಲ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. 15 ದಿನದ ಹಿಂದಷ್ಟೇ ನಾನು ಕರ್ಕೊಂಡು ಬಂದೆ. 15 20 ದಿನಗಳಿಂದ ಸೋನು ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗೌಡ ಅನ್ನುವಂತಹ ಒಂದು ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಂತಹ ಒಂದು ಹುಡುಗಿ ಪೇಜ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಮಗುವಿನ ಜೊತೆಗೆ ಒಂದು ವಿಡಿಯೋಗಳನ್ನ ಹಾಗೂ ರೀಲ್ಗಳನ್ನು ನೋಡ್ತಾ ಇದ್ವಿ.

See also  ಮೋದಿನ ಸೋಲಿಸಲು ಹೊರಟ ಗೀತ ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಆಸ್ತಿ ಎಷ್ಟು ಗೊತ್ತಾ? ಕೇಳುದ್ರೇನೆ ತಲೆ ತಿರುಗುತ್ತದೆ..

ಆಮೇಲೆ ಎಷ್ಟು ಎಂಟು ವರ್ಷದ ಹುಡುಗಿಯನ್ನ ದತ್ತು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸೋನು ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗೌಡ ಹೇಗೆ ಸಾಧ್ಯ ಅಂತ ನನ್ನ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿತ್ತು. ಏನು ಇರಬಹುದು? ಒಂದಷ್ಟು ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಆಗಿರಬಹುದು. ಆ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ತಗೊಂಡು 11 ತಗೊಂಡಿದ್ದೀನಿ. ಅವನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೋಡ್ತಿದ್ದೀನಿ.

ಅವಳಿಗೆ ದಿನಗಳಿಗೆ ಬಟ್ಟೆ ಕೊಡಿಸಿದ್ದೀನಿ. ಇದು ಮಾಡ್ತೀನಿ ಅಂದಾಗ ಸರಿ ಒಳ್ಳೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡ್ತಿದೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಮೋಸ್ಟ್ ಸಿಕ್ಕಿರಬಹುದು. ಬಳಸಿರಬಹುದು, ಫ್ಯಾಮಿಲಿ ಕಡೆ. ಹಾಗಾಗಿ ಆ ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿ ಕೊಟ್ಟು ಅಥವಾ ಫೈನಾನ್ಸ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ತೋರಿಸಿ ಬಿಟ್ಟು ದತ್ತು ತಗೊಂಡಬಹುದು ಅಂತ ನಾನು ಅಂದು ಬೆಳಗ್ಗೆಯಿಂದದಲ್ಲಿ ಸುದ್ದಿ ಬರ್ತಾ ಇದೆ. ಏನಪ್ಪ ಅಂದ್ರೆ ಸೋನು ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗೌಡ. ಈ ಹುಡುಗಿಯನ್ನ ಅರೆಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಕಾರಣ ಮತ್ತೆ ಅದೇ ಎಂಟು ವರ್ಷದ ಹುಡುಗ ದತ್ತು ತಗೊಂಡಿದ್ದೀನಿ ಅಂತ ಹೇಳಿದಮೇಲೆ. ಅದುಕಾರ ಮತ್ತು ಸಾರ ಏನಪ್ಪ ಅಂದ್ರೆ ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಸ್ಟಾರ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಅಥಾರಿಟಿ ಅಂತ ಇರುತ್ತೆ.

ರಾಜ್ಯ ಮತ್ತು ಕೇಂದ್ರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟದ್ದು ಇಲ್ಲಿಆಗಿರಬೇಕು. ಸಿಡಬ್ಲ್ಯುಸಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಟಿಕೇಟ್ ಹಾಕಿರಬೇಕು. ಆಮೇಲೆ ತಾನು ಮಗುವನ್ನು ಹೇಗೆ ನೋಡ್ಕೋತೀನಿ, ಏನಿದೆ ಸೋರ್ಸಿಂಗ್ ಫೈನಲ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಇವೆಲ್ಲವನ್ನೂ ತೋರಿಸಿ ಐಟಂ ಸಾಂಗ್ ಪ್ರೊಸೆಸ್ ಯಾವತ್ತು ಅಂತ ನೆನಪಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ. ದತ್ತು ತಗೋಬೇಕಾದ್ರೆ ನೀವು ನೇರವಾಗಿ ತಂದೆ ತಾಯಿಯರಿಂದ ತಗೋ ಬರಲ್ಲ. ಮಕ್ಕಳ ರಕ್ಷಣೆಗೆ ಅಂತಾನೆ ಒಂದಿಷ್ಟು ಕಮಿಟ್ಗಳಿರುತ್ತವೆ. ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿರುತ್ತವೆ. ದತ್ರು ಡಿಸಿ ಪರ್ಮಿಷನ್ ತಗೊಂಡುಬಹುದು. ಒಂದುಅನ್ನು ಆಂಕರ್ ಅದರ ಆಚೆಗೆ ಯಾವ ವಯಸ್ಸಿನ ಮಗು ಯಾವ ವಯಸ್ಸಿನವರು ತಗೋಬಹುದು. ಇಂದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

See also  ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹೊಸ ಅಧ್ಯಾಯ ಎದೆ ಗಟ್ಟಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ,ಇಷ್ಟು ದಿನ 2000 ಹಣ ತಿಂಗಳು ತಿಂಗಳು ಪಡೆದವರಿಗೆ ಕಾದಿದೆ ಕಹಿ ಸುದ್ದಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">