ನಮ್ಮ ದೇಶದ Start-ups ಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡಬೇಕು ಅನ್ನೋದೆಲ್ಲಾ ಬೋಗಸ್ ? ಕನ್ನಡಿಗನಿಗೆ ಆದ ಅನ್ಯಾಯ ನೋಡಿ ( ಸೂಚನೆ : ಯಾವುದೇ ಪಕ್ಷದ ಪರ ಅಥವಾ ವಿರೋಧಕ್ಕಾಗಿ ಅಲ್ಲ ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ) » Karnataka's Best News Portal

ನಮ್ಮ ದೇಶದ start-ups ಗಳಿಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡಬೇಕು ಅನ್ನೋದೆಲ್ಲಾ ಬೋಗಸ್ ? ಕನ್ನಡಿಗನಿಗೆ ಆದ ಅನ್ಯಾಯ ನೋಡಿ ( ಸೂಚನೆ : ಯಾವುದೇ ಪಕ್ಷದ ಪರ ಅಥವಾ ವಿರೋಧಕ್ಕಾಗಿ ಅಲ್ಲ ಈ ಪೋಸ್ಟ್ )

ನಮಸ್ಕಾರ ಪ್ರಿಯ ವೀಕ್ಷಕರೇ, ಗೆಳೆಯರೇ ನೀವು ಈ ವಿಡಿಯೋದ ಟೈಟಲ್ ಹಾಗೂ ತಮ್ ನ ಲ್ಲಿ ಯಾವ ಶಬ್ದಗಳನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೀರೋ, ಅವೆಲ್ಲ ಶಬ್ದಗಳು ನಮ್ಮ ಶಬ್ದಗಳೆಲ್ಲ, ಈ ಎಲ್ಲಾ ಶಬ್ದಗಳು ಅಂದರೆ ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಒಬ್ಬ ಬೋಗಸ್ ವ್ಯಕ್ತಿ, ಮತ್ತೆ ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಯವರಿಂದ ಶುರು ಮಾಡಲಾದ, ಮಹತ್ತರ ಯೋಜನೆಗಳಾದ, ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಅಪ್ ಇಂಡಿಯಾ, ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ ಅಪ್ ಇಂಡಿಯಾ, ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಅಪ್ ಸೀಡ್ ಫಂಡಿಂಗ್ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್, ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಇನ್ಕೋಬೇಷನ್ ಅಂಡ್ ಎಕ್ಸೆಲ್ ರೇಷನ್ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್,

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಅಟಲ್ ಜಿ ಇನೋವೇಷನ್ ಇನ್ಕೋಬೇಷನ್ ಸೆಂಟರ್, ಮತ್ತು ಇದರ ಜೊತೆಗೆ ಪ್ರಧಾನಮಂತ್ರಿ ಮುದ್ರಾ ಲೋನ್ ಯೋಜನೆ, ಮತ್ತೆ ಪ್ರಧಾನಮಂತ್ರಿ ಸ್ವಯಂ ಉದ್ಯೋಗ ಯೋಚನೆ ಅಂದ್ರೆ, ಪಿ,ಎಂ,ಇ,ಜಿ, ಪಿ ಯೋಜನೆ. ಈ ಎಲ್ಲಾ ಯೋಜನೆಗಳು ಕೂಡ ಬೊಗಸಾಗಿದೆ ಬಕ್ವಾಷ್ ಆಗಿದೆ. ಮತ್ತೆ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿಯವರು ಕೂಡ ಬೊಗಸಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಎಲ್ಲಾ ಶಬ್ದಗಳು ಕೂಡ ನಮ್ಮ ಶಬ್ದಗಳಲ್ಲ. ಈ ಎಲ್ಲಾ ಶಬ್ದಗಳು ಯಾರ ಶಬ್ದಗಳು ಅಂದರೆ, ಸ್ಟೇಟ್ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾದ, ಹತ್ತನೇ ಬ್ರಾಂಚಿನ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಗಳ ಶಬ್ದವಾಗಿದೆ.

ಈ ಎಲ್ಲಾ ಶಬ್ದಗಳನ್ನು ಅವರು ಕಳೆದ 5:30 ವರ್ಷದಿಂದ ಅಂದ್ರೆ 2018 ರಿಂದ ನಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾನೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನೆನ್ನೆ ಕೂಡ ಅವರು ಇದಕ್ಕೆ ಅಥೆಂಟಿಕ್ ಆಗಿ, ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಿರುವುದೇ ಸರಿಯಾಗಿದೆ. ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಮೂರ್ಖರಾಗಿದ್ದೀವಿ. ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ನಿಜ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಹಾಯ್ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೂಫ್ ಗಳನ್ನು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಶೇರ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ಇದು ತುಂಬಾನೇ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾದ ವಿಚಾರವಾಗಿರುವುದರಿಂದ. ನಾವು ನಿಮಗೆ ಕೇರ್ ಫುಲ್ ಆಗಿ ಶಾಂತಿಯಾಗಿ ಕೊನೆವರೆಗೂ ನೋಡೋದಾಗಿ ರಿಕ್ವೆಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

See also  ಗೃಹಲಕ್ಷ್ಮಿ ಹೊಸ ಅಧ್ಯಾಯ ಎದೆ ಗಟ್ಟಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ,ಇಷ್ಟು ದಿನ 2000 ಹಣ ತಿಂಗಳು ತಿಂಗಳು ಪಡೆದವರಿಗೆ ಕಾದಿದೆ ಕಹಿ ಸುದ್ದಿ

ಮತ್ತೊಂದು ಕ್ಲಾರಿಫಿಕೇಶನ್ ಏನೆಂದರೆ, ನಾವು ಯಾರ ಪರವು ಅಲ್ಲ ಯಾರ ವಿರೋಧವೂ ಅಲ್ಲ. ಇಲ್ಲಿ ನಾವು ಯಾರಂತ ತೇಜ ಓಲೆ ಮಾಡುವುದಕ್ಕಾಗಲಿ ಅಥವಾ ಸಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡುವುದಕ್ಕಾಗಲಿ ವಿರೋಧ ಮಾಡುವುದಕ್ಕಾಗಲಿ ಈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಕಳೆದ ಐದು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಟೈಮ್ ಕೂಡ ಖರ್ಚಾಗಿದೆ ನಮ್ಮ ಗ್ರೋಥ್ ಕೂಡ ನಿಂತಿದೆ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಾವು ಈ ವಿಡಿಯೋ ಮಾಡುತ್ತಿರುವೆ. ಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಧೈರ್ಯವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿರುತ್ತೇವೆ.

ನೀವು ಇದರ ಎಸ್ಐಟಿ ತನಿಖೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ. ನಾವು ಎಲ್ಲಾ ಸಾಕ್ಷಿಗಳನ್ನು ಪ್ರೊವೈಡ್ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ಹೇಳುತ್ತಿರುವುದಕ್ಕೆ ಪ್ರೂಫ್ಗಳು ಇಂತಿವೆ. ಕೇರ್ ಫುಲ್ ಆಗಿ ನೋಡಿ. ರೂಫ್ ನಂಬರ್ ವನ್. ಬಹಳಷ್ಟು ಜನ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಅಪ್ ಇದೆ ಅಂದರೆ, ಅದರಲ್ಲಿ ಲೋನ್ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಸಬ್ಸಿಡಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಅಂತ ಹೇಳಿ, ನೀವು ಕೂಡ ಶುರು ಮಾಡಿರಬಹುದು. ಅಂತ ಅನ್ನೋ ಯೋಚನೆ ನಿಮ್ಮ ತಲೆಯಲ್ಲಿ ಬರಬಹುದು. ನಾವು ನಿಮಗೆ ಒಂದು ಕ್ಲಾರಿಫಿಕೇಶನ್ ಕೊಡುವೆ . ನಾವು 2015 ರಿಂದಲೇ ಗ್ರಾಜುಯೇಷನ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಾಗಲೇ, ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾ ಬಂದಿರುವೆ.

ಅದಾದ ನಂತರ ನಾವು ಡಿಗ್ರಿ ಮುಗಿಸಿದ ಒಂದು ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಅಪ್ ಗೆ ಏನೆಲ್ಲಾ ಸ್ಕಿಲ್ ಗಳು ಬೇಕು. ಟೆಕ್ನೋಲಜಿ ಆಗಿರಬಹುದು ವಿಡಿಯೋ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್. ಡಿಜಿಟಲ್ ಮಾರ್ಕೆಟಿಂಗ್, ಆಪ್ ಡೆವಲಪ್ಮೆಂಟ್. ಈ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಕಿಲ್ ಗಳನ್ನು ಕೂಡ. ಪುಣೆ ಮುಂಬೈ ನ್ಯೂ ಡೆಲ್ಲಿಯಲ್ಲಿ ಹೋಗಿ. ಕಲಿತಿರುವೆ. ನಾನು ನನ್ನ ಸ್ಟಾರ್ಟ್ ಅಪ್ ಅನ್ನೋ ರಿಜಿಸ್ಟ್ರೇಷನ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ನನ್ನ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಅಕೌಂಟ್ ಅನ್ನು. ಎಸ್ ಬಿ ಐ ನಲ್ಲಿ ಓಪನ್ ಮಾಡಿರುವೆ . ಕರೆಂಟ್ ಅಕೌಂಟನ್ನು ಓಪನ್ ಮಾಡಿದಾಗ, ಕರೆಂಟ್ ಅಕೌಂಟ್ ಓಪನ್ ಮಾಡಬೇಕಾದರೆ 10,000 ಡೆಪಾಸಿಟ್ ಮಾಡಬೇಕು.

See also  ಮೋದಿನ ಸೋಲಿಸಲು ಹೊರಟ ಗೀತ ಶಿವರಾಜ್ ಕುಮಾರ್ ಆಸ್ತಿ ಎಷ್ಟು ಗೊತ್ತಾ? ಕೇಳುದ್ರೇನೆ ತಲೆ ತಿರುಗುತ್ತದೆ..

ಈ ನೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ. ಧನ್ಯವಾದಗಳು

[irp]


crossorigin="anonymous">