ಕೆಜಿಗಟ್ಟಲೆ ಬೆಳ್ಳುಳ್ಳಿ ಸಿಪ್ಪೆಯನ್ನು ಸ್ಟೇನರ್ ನಿಂದ ಬಿಡಿಸಿ ಶಾಕ್ ಆಗುತ್ತೀರಿ ಬಹಳ ಸುಲಭ ವಿಧಾನದಿಂದ ಬಿಡಿಸಬಹುದು..

ನಮಸ್ಕಾರ ಪ್ರಿಯ ವೀಕ್ಷಕರೇ, ಇವತ್ತು ಕೆಲವೊಂದು ಹೊಸ ಟಿಪ್ಸ್ ತಿಳಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ವಿಡಿಯೋ ಸ್ಕಿಪ್ ಮಾಡ್ದೆ ಲಾಸ್ಟ ವರೆಗೂ ನೋಡಿ. ವಿಡಿಯೋ ಇಷ್ಟ ಆದ್ರೆ ಹಾಗೆ ಸಬ್ಸ್ಕ್ರೈಬ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಕ್ಯಾರೆಟ್ ಗೆ ಎರಡು ಭಾಗನು ನಾವು ಸ್ವಲ್ಪ ಕುಕಿಂಗ್ ಆಯಿಲ್ ಹಚ್ಚಿ ಬಿಟ್ಟಿರುವುದರಿಂದ ಇಡುವುದರಿಂದ. ಕ್ಯಾರೆಟ್ ಹಾಗೆ 34 ದಿವಸ ಒಣಗೋದಿಲ್ಲ. ಫ್ರಿಡ್ಜ್ ನಲ್ಲಿ ಆದರೆ ಒಂದು ತಿಂಗಳು ಇಟ್ಟರೂ ಕೂಡ ಫ್ರೆಶ್ ಆಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಕೂಡ ಟ್ರೈ ಮಾಡಿ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಕ್ಲಾಸ್ ತೊಳೆದುಟ್ಟರು ಕೂಡ ಸ್ವಲ್ಪ ಬ್ಯಾಡ್ ಸ್ಮೆಲ್ ಬರ್ತಾ ಇರುತ್ತಲ್ಲ ಸ್ವಲ್ಪ ನೋವು ಪಲಾವ್ ಎಲೆ ಕಟ್ ಮಾಡಿ ಹಾಕುವುದರಿಂದಲೂ. ಬರೋದಿಲ್ಲ ನಾವು ಒಂದು ತಿಂಗಳು ಎರಡು ತಿಂಗಳು ಆದ್ಮೇಲೆ ಮತ್ತೆ ಓಪನ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಒಂದು ಸ್ವಲ್ಪನು ಸ್ಮೈಲ್ ಇರೋದಿಲ್ಲ ಪಲಾವ್ ಎಲೆ ತೊಳೆದು ಬಿಟ್ಟು ನಾವು ಯೂಸ್ ಮಾಡ್ಕೋಬಹುದು .ಒಂದು ಬಟ್ಲಲ್ಲಿ ನೀರು ಸ್ವಲ್ಪ ತಗೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಒಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ಟೆಸ್ಟ್ ಆದರೆ ಸಾಕು. ಪೇಸ್ಟನ್ನು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಮಿಕ್ಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಕರಗುವವರೆಗೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತು ಮಿಕ್ಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.


ಒಂದು ಸ್ಪೂನ್ ನಷ್ಟು ಅಡುಗೆ ಸೋಡವನ್ನು ಹಾಕಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಇದ್ದೇನೆ. ಒಂದು ಸ್ಪೂನ್ ನಷ್ಟು ಕಂಫರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಇದ್ದೇನೆ. ಎಲ್ಲವನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತು ಮಿಕ್ಸ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಬಚ್ಚಲಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಕೊಳೆ ಏನಾದರೂ ಹಾಗಿದ್ದರೆ. ಮಲ್ಲಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಇದನ್ನು ಹಾಕಿ ಬಿಟ್ಟು. ಒಂದು ಬ್ರಷ್ ಅಥವಾ ಪೊರಕೆಯಲ್ಲಿ ಆಗಲಿ ಅದನ್ನು ಹುಚ್ಚುವುದರಿಂದ ಬೇಗನೆ ಕುಳಿ ಹೊರಟು ಹೋಗುತ್ತದೆ. ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಲ್ಲು ಇರುವುದು ನಿಮ್ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಟೈಲ್ಸ್ ಇದ್ದರೂ ಕೂಡ ಇದೇ ನೀರಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹಾಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಉಜ್ಜಬೇಕು. ನೋಡಿ ಎಷ್ಟೊಂದು ಗಲೀಜಾಗಿದೆ.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

ನಾವು ವಿಡಿಯೋಗೆ ತೋರಿಸಬೇಕು ಅಂತಾನೆ ಎರಡು ವಾರಗಳಿಂದ ಕ್ಲೀನ್ ಮಾಡಿರಲಿಲ್ಲ. ಈ ನೀರಿನಿಂದ ತೊಳೆಯುವುದರಿಂದ ಬೇಗನೆ ಕೊಳೆ ಹೊರಟುಹೋಗುತ್ತದೆ. ಬಚ್ಚಲಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪನೂ ಕೂಡ ಬ್ಯಾಡ್ ಸ್ಮೆಲ್ ಇರೋದಿಲ್ಲ. ಕಂಫರ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಬರುತ್ತಾ ಇರುತ್ತದೆ. ಇತರ ನಾವು ವಾರಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸಲ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಬಚ್ಚಲು ಎಲ್ಲಾನು ಕೂಡ ಕ್ಲೀನಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ನೀರನ್ನು ಹಾಕಿ ಟಾಯ್ಲೆಟ್ ಅನ್ನು ಕೂಡ ಕ್ಲೀನ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು. ಉಪ್ಪಿನ ಡಬ್ಬದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಮರದ ಸ್ಕೂಲ್ ಹಾಕಿಬಿಟ್ಟು.

ಉಪ್ಪು ಸೇರಿಸುವುದರಿಂದ ಅದು ಬೇಗನೆ ನೀರು ಬಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಮರಗಸ್ ಫೋನನ್ನು ಹಾಕಿ ಬಿಟ್ಟು ಉಪ್ಪನ್ನು ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಇದ್ದೇನೆ. ತೆಂಗಿನ ಕಾಯಿಯ ಚಿಪನ್ನು ಕೂಡ ಇದಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸೇರಿಸಬಹುದು.ಈ ತರ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಉಪ್ಪಿನಲ್ಲಿ ಬೇಗ ನೀರು ಬಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಕ್ಯಾಪ್ ಹಾಕಿ ಇದನ್ನು ತೆಗೆದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಬೆಳ್ಳುಳ್ಳಿಯನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಇದ್ದೇನೆ. ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಫಂಕ್ಷನ್ ಅಥವಾ ಹಬ್ಬಗಳಿಗೆ ಬೆಳ್ಳುಳ್ಳಿಯನ್ನು ಬಿಡಿಸಬೇಕು ಅಂದಾಗ. ಕೈಯಲ್ಲಿ ಬಿಡಿಸಿದರೆ ಬೆರಳುಗಳು ಉರಿ ಬರುತ್ತದೆ.

ನಾವು ಚಾಕಿನಲ್ಲಿ ಬಿಡಿಸಬಹುದು. ಕೈಯಲ್ಲಿ ಬಿಡಿಸುವುದರಿಂದ ತುಂಬಾನೇ ಲೇಟ್ ಆಗುತ್ತದೆ. ಈ ತರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಎಷ್ಟೇ ಬೆಳ್ಳುಳ್ಳಿ ಇದ್ದರೂ ಕೂಡ ತುಂಬಾನೇ ಬೇಗನೆ ಬಿಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಒಂದು ಕವರನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ ಇದ್ದೇನೆ. ಈ ಕವರ್ನಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳುಳ್ಳಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಬಿಟ್ಟು. ಒಂದು ಲಟ್ಟಣಿಗೆ ಅಥವಾ ಯಾವುದಾದರೂ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಇದನ್ನು ಒಡೆಯುವುದರಿಂದ ಬೆಳ್ಳುಳ್ಳಿ ವೇಗವಾಗಿ ಬಿಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

[irp]


crossorigin="anonymous">