ಇದನ್ನು ಕೇವಲ 7% ಜನರಿಂದ ಮಾತ್ರ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯ..ಕೇವಲ 25 ಸೆಕೆಂಡ್ ನ ಈ ಮೆದುಳು ಪರೀಕ್ಷೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ..ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ದಿವಂತಿಕೆ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ..

ಇದನ್ನು ಕೇವಲ ಏಳು ಪರ್ಸೆಂಟ್ ಜನರಿಂದ ಮಾತ್ರ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯ… ಇವತ್ತು ನಾನು ನಿಮಗೆ ಐದು ಯೂರೋಪಿಕ್ ಎಕ್ಸಸೈಜ್ ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿಕೊಡುವುದಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಇದು ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೈನ್ ಅನ್ನು ಇಂಪ್ರೂಮಾ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಕ್ಸರ್ಸೈಜ್ಗಳು ನಿಮಗೆ ಮುಂಚೆಯಿಂದ ಕೂಡ ಗೊತ್ತಿರುವುದು ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಬಾದಾಮಿ ತಿನ್ನುವುದು ಬೇಗ ಎದ್ದೇಳುವುದು ಹೆಲ್ದಿಯಾಗಿರುವಂತಹ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಆಹಾರಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುವುದು ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಅಲ್ಲಾ ಬದಲಿಗೆ ಈ ಎಕ್ಸರ್ಸೈಜ್ಗಳು ಯುನಿಕ್ ಮತ್ತು ಇಂಟರೆಸ್ಟ್ ಆಗಿ ಇದೆ ಜೊತೆಗೆ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ನಿಮಗೆ ಮಜಾ ಕೂಡ ಬರುತ್ತದೆ ನೀವು ಇದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಬಿಡುವಿನ ಸಮಯದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೊತ್ತಿನ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಅವರು ಆಗಲೇ ಯೋಚನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರಬಹುದು ನಮ್ಮ ಬ್ರೈನ್ ಅಂತೂ ತುಂಬಾ.

ಬ್ರಿಲಿಯಂಟ್ ಮತ್ತು ಪವರ್ಫುಲ್ ಇದೆ ಎಂದು ಹಾಗಾದರೆ ಬನ್ನಿ ಅದನ್ನು ಈ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಟೆಸ್ಟ್ ಕೂಡ ಮಾಡೋಣ. ಎಕ್ಸರ್ಸೈಜ್ ಒನ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಅಂಡ್ ಟ್ರಿಕ್ ಯುವರ್ ಬ್ರೈನ್ ಈ ಮೊದಲನೇ ಎಕ್ಸಸೈಜ್ ನಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೈನ್ ಅನ್ನು ಕಂಟಿನ್ಯೂಸ್ಲೀ ಟೆಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ ಅದನ್ನು ಟ್ರಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕು ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮೆದುಳಿಗೆ ಶಾಕ್ ಚಾಲೆಂಜ ಸಿಗುವುದಕ್ಕೆ.

ಮತ್ತು ಅದರಿಂದ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಅರಿವಿನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಮುಂದೆ ಬರುವ ಈ ಮೂರು ಮೈಂಡ್ ಬೆಂಡಿಂಗ್ ಟ್ರಿಕ್ಸ್ ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾನೇ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಮಲ್ಟಿ ಕಲರ್ ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ ಈಗ ನಿಮಗೆ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಮೇಲೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಕಲರ್ ಗಳು ನಿಮಗೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತೆ ಇರಬಹುದು ಬೇರೆ ವರ್ಡ್ಸ್ ಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ಈಗ ಏನು.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದರೆ ಹೇಗೆ ಹೇಗೆ ಬೇರೆ ವರ್ಡ್ಸ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಬೇರೆ ಕಲರ್ಸ್ ಗಳು ಬರ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತದೆಯೋ ನೀವು ನೀವು ಕಲರ್ಸ್ ನ ಹೆಸರನ್ನು ಹೇಳಬೇಕು ನೆನಪಿರಲಿ ನಿಮಗೆ ಆ ಕಲರ್ ನ ಹೆಸರು ಹೇಳಬೇಕೆ ಹೊರತು ವರ್ಡ್ಸ್ ಗಳನ್ನು ಅಲ್ಲ ಹಾಗಾದರೆ ಈಗ ಶುರು ಮಾಡಿ ಇದನ್ನ ನೋಡಬಹುದು ಅದು ಎಷ್ಟು ಸುಲಭವಾಗಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಾ ಇತ್ತು ಅದು ಅಷ್ಟು ಸುಲಭವಾಗಿ ಇಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ.

ನಮ್ಮ ಬ್ರೈನ್ ನಲ್ಲಿ ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ ಪ್ರೆಸೆಂಪ್ಶನ್ ಮತ್ತು ಕಲರ್ ಪ್ರೆಸೆಂಪ್ಶನ್ ಎರಡು ಕೂಡ ಬೇರೆ ಬೇರೆ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಲೋಕೇಟೆಡ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗ ನೀವು ಎಕ್ಸರ್ಸೈಜ್ ಅನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಆಗ ನಿಮ್ಮ ಬ್ರೈನ್ ಈ ಎರಡು ಕನೆಕ್ಷನ್ಗಳನ್ನ ಸ್ಟ್ರಾಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಆಗ ನಿಮಗೆ ನೆನಪಿನ ಶಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕಾನ್ಸನ್ಟ್ರೇಷನ್ ಕೂಡ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ.

ಇದು ತುಂಬಾ ಸುಲಭವಾಗಿ ಎರಡು ಟಾಸ್ಕ್ಗಳ ಮಧ್ಯೆ ಇದನ್ನು ಸ್ವಿಚ್ ಮಾಡಬಹುದು ಎರಡನೇದು ಸಾಲ್ಟ್ರಿ ಟೇಬಲ್ ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ನಿಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಇದೊಂದು ಟೇಬಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಇದರಲ್ಲಿ ಒಂದರಿಂದ 25ರವರೆಗೆ ನಂಬರ್ ಬೇರೆ ಬೇರೆ ಬಾಕ್ಸ್ ಗಳಲ್ಲಿ ರಾಂಡಮ್ ಆಗಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದರೆ ಈ.

ಟೇಬಲ್ ನ ಮಧ್ಯ ನಂಬರ್ 19 ಏನಿದೆ ಅದರ ಮೇಲೆ ಫೋಕಸ್
ಮಾಡಬೇಕು ಮತ್ತು ಯಾವಾಗ ನಾನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳುತ್ತೇನೋ ಆಗ ನೀವು ಒಂದರಿಂದ ಹಿಡಿದು 25 ರವರೆಗೆ ನಂಬರನ್ನು ಅಸೆಂಡಿಂಗ್ ಆರ್ಡರ್ ಅಂದರೆ ಸೀರಿಯಲ್ ವೈಸ್ ಹುಡುಕಬೇಕು ಇದನ್ನು ಒಂದು ಬಾರಿ 30 ಸೆಕೆಂಡ್ ನಲ್ಲಿ ಟ್ರೈ ಮಾಡೋಣ.

See also  ಟೀಚರ್ ಕೆಲಸ ಬಿಟ್ಟು ಯಳಗ ಕುರಿಗಳನ್ನು ಸಾಕಿ ಸಕ್ಸಸ್ ಆದ ಮಹಿಳೆ..ಲಾಭ ನಷ್ಟ ಬಂಡವಾಳ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

ನೀವೇನಾದರೂ ಇದನ್ನು ಹುಡುಕಿದರೆ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಹುಡುಕದೆ ಇದ್ದರೂ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಮುಂದೆ ಇದನ್ನು ಕಲಿಯುತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತೀರಾ ನಿಮ್ಮ ಸ್ಪೀಡ್ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತದೆ ನೀವು ಇದನ್ನು ದಿನನಿತ್ಯ ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡುವುದರಿಂದ.ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">