ಜೋಗುಳ ಸೀರಿಯಲ್ ನಟಿಯ ಅಶ್ಲೀಲ ವಿಡಿಯೋ ಸಕತ್ ವೈರಲ್ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಚಲನ..ಈ ವಿಡಿಯೋ ನಿಜಾನ ನೋಡಿ

ಜೋಗುಳ ಸೀರಿಯಲ್ ನಟಿಯ ಅಶ್ಲೀಲ ವಿಡಿಯೋ ಸಕತ್ ವೈರಲ್ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಚಲನ..ಈ ವಿಡಿಯೋ ನಿಜಾನ ನೋಡಿ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಇಂದಿನ ರಾಜಕಾರಣಿಗಳು ಸಿನಿಮಾ ನಟ ನಟಿಯರು ಎಂತಹ ಹಾದಿಯನ್ನ ತುಳಿತಾರೆನ್ನುವುದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದೆ ಇದೆ ಇವಾಗ ಪ್ರಜ್ವಲ್ ರೇವಣ್ಣ ಅವರ ಕೇಸ್ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದೆ ಇದೆ.ಮತ್ತು ಒಬ್ಬ ಸೀರಿಯಲ್ ನಟಿ ಜೋತಿ ರೈ ಅಶ್ಲೀಲ ವೀಡಿಯೋಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಹರಿದಾಡ್ತಾಯಿದ್ದಯ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಕುಟುಂಬಗಳನ್ನ ಜನಸಾಮಾನ್ಯರಿಗು ಕೂಡ ಬೆಚ್ಚಿಬಿಳಿಸುತ್ತಿದೆ.

ಈ CD ಕೇಸ್ ಅಥವ ಪೆನ್ ಡ್ರೈವ್ ಈ 2 ಪದಗಳನ್ನ ಕೇಳಿದಾಗ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ನಮ್ಮೆಲ್ಲರಿಗೂ ತಲೆಗೆ ಬರುವಂತಹದ್ದು ಅಶ್ಲೀಲ ವಿಡೀಯೋ ಮತ್ತು ಫೋಟೊಗಳು ಎನ್ನುವಂತಾಗಿದೆ. ಸಮಾಜದ ಮುಂದೆ ಗೌರವಯುತವಾಗೆ ಬದುಕುತ್ತಿರುವ ಮತ್ತು ಬದುಕನ್ನ ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡಿರುವುದಕ್ಕೆ ಈ ರೀತಿಯ ವಿಡೀಯೋ ಜನರ ಮುಂದೆ ಮುಖ ತೋರಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಸಮಾಜದ ಮುಂದೆ ತಲೆ ಎತ್ತಿ ಓಡಾಡೊದಕ್ಕು ಅವಮಾನವಾಗುವ ಸಂಗತಿ ಇತ್ತಿಚಿನ ನಟ ನಟಿಯರಲ್ಲು ಕೂಡ ಕಾಡುತ್ತಿದೆ ಯಾಕೆಂದರೆ ಈ ರೀತಿಯಾದ ಅತಿರೇಖದ ವೀಡಿಯೋಗಳು ಮತ್ತು ಮಾರ್ಫಿಂಗ್ ವಿಡೀಯೋಗಳು ಹರಿದಾಡ್ತಾಯಿರೊದು.

ಅದು ಎಷ್ಟು ಸತ್ಯ ಎಷ್ಟು ಸುಳ್ಳು ಯಾರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಇತ್ತಿಚಿಗೆ ಇದೇ ರೀತಿಯಾಗಿ ಒಬ್ಬ ಕನ್ನಡದ ನಟಿ ಕೂಡ ಆ ತರಹದ ಪರಿಸ್ಥತಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಅದು ಸೋನು ಗೌಡ ಅವರ ಬಾಳಲ್ಲಿ ಬಿಸಿದಂತಹ ಬಿರುಗಾಳಿ ಅವರದ್ದು ಕೂಡ ಇದೇ ರೀತಿಯಾಗಿ ಸ್ವಂತ ಗಂಡನ ಜೊತೆಗೆ ನಡೆದಂತಹ ಆ ಒಂದು ಅಶ್ಲೀಲ ವಿಡೀಯೋ ವೈರಲ್ ಆಗು ಅವರು ಕೂಡ ನಂತರ ಸಮಾಜದ ಮುಂದೆ ತಲೆ ಎತ್ತೊಕೆ ಸಾಧ್ಯ ಆಗದೆ ಕಷ್ಟ ಪಡುವಂತಹ ಸಂಧರ್ಬ ಏದುರಿಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಯಾವ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲು ಕೂಡ ನಟಿಸದೆ ತುಂಬಾ ಕಾಲಾವಕಾಶವನ್ನ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು.

ಈ ರೀತಿಯಾದಂತ ಪರಿಸ್ಥತಿ ಬರುತ್ತೆ ನಟ ನಟಿಯರಿಗೆ ಎಲ್ಲರಿಗು ತಿಳಿದಿರೊ ಸೀರಿಯಲ್ ನಟಿ ಜೋತಿ ರೈ ಇವರಿಗೆ 38 ವರ್ಷ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡದ ಪೂತ್ತುರಿನವರು ಜೀ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತಿರುವ ಜೋಗುಳ ಸೀರಿಯಲ್ ನ ದೇವಕಿ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಇವರ ಪಾತ್ರವನ್ನ ಜನರು ತಮ್ಮ ಮನೆ ಮಗಳ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತಾರೆ. ಇದೇ ಜೋತಿ ರೈ ಅವರ ವಿಡೀಯೋಗಳು ಹರಿದಾಡುತ್ತಿದ್ದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸೀರಿಯಲ್ ನೋಡಿಗರು ಮತ್ತು ಅವರ ಚಿರಪರಿಚಿತರು ಅವರು ಜೋತಿ ರೈ ಅವರನ್ನ ನೋಡುವ ರೀತಿ ಕೆಟ್ಟ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ.

ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಯಾರನ್ನು ಕೂಡ ನಂಬದ ಪರಿಸ್ಥತಿ ಬರುತ್ತದೆ ಸಿನಿಮಾದ ನಟ ನಟಿಯರಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿಯ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳು ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಈ ರೀತಿಯ ಘಟನೆಗಳು ಮರುಕಳಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಕೂಡ ಕೆವವೊಂದು ಪಾತ್ರಗಳನ್ನ ತುಂಬಾ ಸಿರಿಯಸ್ ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿರ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಈಗ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಮೂಡುವಂತಹ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳು ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡೀಯೋ ನೋಡಿ

[irp]


crossorigin="anonymous">