ಇಷ್ಟಿದ್ರೆ ಸಾಕು ಲಕ್ಷಾಂತರ ರೂಪಾಯಿ ಪೋನೆ ಬೇಡ..ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲಾ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಪೋನ್ ಯಾವುದು.ಬೆಲೆ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

ಇಷ್ಟಿದ್ರೆ ಸಾಕು ಲಕ್ಷಾಂತರ ರೂಪಾಯಿ ಪೋನೆ ಬೇಡ..ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲಾ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಈ ಪೋನ್ ಯಾವುದು.ಬೆಲೆ ಎಷ್ಟು ನೋಡಿ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಇಂದು ನಾವು ಇಷ್ಟು ಪ್ಯುಚರ್ಸ ಇದ್ದರೆ ಸಾಕು ಲಕ್ಷಾಂತರ ರೂಪಾಯಿ ಪೋನ್ ಬೇಡ ಅದು ಯಾವ ರೀತಿಯ ಫ್ಯೂಚರ್ ಇರಬೇಕು ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ. ಆಗುವುದಕ್ಕೆ ಲಕ್ಷಾಂತರ ರೂಪಾಯಿ ಕೊಟ್ಟು ಬ್ಲಾಕ್ ಪ್ಯಚರ್ಸ್ ಫೋನನ್ನು ಕೊಳ್ಳಬೇಕು. 25 ರಿಂದ 30 ಸಾವಿರ ರೂಪಾಯಿ ಒಳ್ಳೆ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಒಳ್ಳೆ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಇರುವ ಫೋನನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಯಾಕೆ ನಾವು ನಂಬರ್ ಸೇರುವ 4.5ಜಿ ಇತರ ನೋಡಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

ನಮಗೆ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ ಎಂದರು ಲಕ್ಷಾಂತರ ರೂಪಾಯಿ ಕೊಟ್ಟು ಏಕೆ ಆ ಫೋನನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಯಾರಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಬೆಲೆ ಬಾಳುವ ಫೋನನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಯಾವ ರೀತಿ ಫೋನನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ. ಒಬ್ಬ ಯೂಟ್ಯೂಬರ್ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ಬ್ಲಾಕ್ ಶಿಪ್ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ. ನೋಟು ಬಾರ್ ಎಂಬುದನ್ನು ಪಕ್ಕಕ್ಕಿಟ್ಟು ನಾನು ಫೋನನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ನನಗೆ ಗೆಮ್ನ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ.

ನನಗೆ ಅಯ್ಯರ್ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್ ನ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಎಂಟರಿಂದ 10 ಲಕ್ಷ ಹೆಚ್ಚು ಮಾರ್ಕನ್ನು ಕೊಡುವಂತಹ ಫೋನ್ ಆದರೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಸ್ನಪ್ಡ್ರಾಗನ್ ಸೆವೆನ್ ಜಿನ್ ಎಲ್ಲ ಒಂದು ತರಹದ ಅಯ್ಯರ್ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್. ಈ ಪ್ರೊಸಸರ್ ಹೊಂದಿರುವಂತಹ ಮೊಬೈಲ್ ಗಳು 25,000 ಗಳಿಗೆ ಸಿಗುತ್ತವೆ. ಸಾಮಾನ್ಯ ಜನರಿಗೆ ಸ್ಟೋರೇಜ್ ರ್ಯಮ್ ಇವು ಯಾವುದು ಮ್ಯಾಟರ್ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. 2.2 ಸ್ಟೋರೆಜ್ ಇದ್ದರು ಬೇಜಾನ್ ಆಗುತ್ತದೆ.

ಎಲ್ ಪಿ ಡಿ ಆರ್ ಫೈಯರ್ ಇರಬೇಕು ಎಂಬುದನ್ನು ನಾವೇ ಹೇಳಿರುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ಅದು 2.2 ಇದ್ದರೆ ಸಾಕು. 50,000 ಒಂದು ಲಕ್ಷ ಮೊಬೈಲ್ ಅನ್ನು ಯೂಸ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವವರೆಗೂ 25 ರಿಂದ 20 ಸಾವಿರ ಮೊಬೈಲ್ ಯೂಸ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವವರೆಗೂ ಸ್ಟೋರೇಜ್ ಕೆಪಾಸಿಟಿ ರಾಮ್ ಇದು ಯಾವುದು ಮ್ಯಾಟರ್ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ರಾಮ್ ಸ್ಪಡ್ನಲ್ಲಿ ಮೆಜಾರಿಟಿ ಆಫ್ ಜನಕ್ಕೆ ಗೊತ್ತೇ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ನೆಗ್ಲಿಸಬಲ್ ಮ್ಯಾಟರ್ ಆಗುತ್ತೆ.

ಬ್ರಾಂಡೆಡ್ ಕಂಪನಿಗಳು ಕಡಿಮೆ ಮೊತ್ತಕ್ಕೆ ಫೋನನ್ನು ಕೊಟ್ಟರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಆದರೆ ಒಬ್ಬ ಸಾಮಾನ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಿ ಯಾವ ತರಹದ ಬಳಸಿದರೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಫ್ಯೂಚರ್ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಆದಾಗೆ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಗಳು ಅಪ್ಡೇಟ್ ಆದ ಹಾಗೆ ರಾಮ್ ಸ್ಪೀಡ್ ಸ್ಟೋರೇಜ್ ಇವೆಲ್ಲ ಮ್ಯಾಟರ್ ಆಗಬಹುದು. ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತೆ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಕ್ಲಾರಿಟಿ ಚೆನ್ನಾಗಿರಬೇಕು. ಕ್ಯಾಮರವನ್ನು ರೆಗ್ಯುಲರ್ ಆಗಿ ಯೂಸ್ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಕ್ಯಾಮರಾ ಸೂಪರ್ ಆಗಿ ಇರಬೇಕು.

ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟರಿ ಬ್ಯಾಕಪ್ ಚೆನ್ನಾಗಿರಬೇಕು. ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಫಾಸ್ಟ್ ಆಗಿ ಆಗಬೇಕು ಇದೆಲ್ಲ ಮೆಜಾರಿಟಿ ಆಫ್ ಜನಕ್ಕೆ ಮ್ಯಾಟರ್ ಆಗುತ್ತದೆ. ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್ ಮುಂದೆ ಲೆವೆಲ್ ಗೆ ಬೇಕಾಗುತ್ತೆ ಮೆಜಾರಿಟಿ ಆಫ್ ಜನಕ್ಕೆ ಇದೆಲ್ಲ ಮ್ಯಾಟರ್ ಆಗುತ್ತದೆ. ಎದವಿ ಗೆಮ್ ಯೂಸ್ ಮಾಡುವಂತವರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಬ್ಲಾಕ್ ಶಿಪ್ ಫೋನನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು. ನಿಮಗೆ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಎನಿಸಿದರೆ ಈ ತರಹ ಫೋನ್ ಗಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ. ಆದರೆ ನಾರ್ಮಲ್ ಜನರಿಗಾದರೆ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸ್ಟೋರೇಜ್ ಕೆಪಾಸಿಟಿ ಫಾಸ್ಟ್ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಬ್ಯಾಟರಿ ಪಿಕಪ್ ಇವೆಲ್ಲವೂ ಮ್ಯಾಟರ್ ಆಗುತ್ತದೆ.

ನೀವು ಫೋನ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ವ್ಯಾಲ್ಯೂ ಫಾರ್ ಮನಿ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ರಾಮ್ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಮ್ಯಾಟರ್ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ನೋಡಬೇಕಾದರೆ ಬಿಲ್ಡ್ ಕ್ವಾಲಿಟಿ ಚೆನ್ನಾಗಿರಬೇಕು. ಸ್ಪೀಕರ್ ನೋಡಿ ಬ್ಯಾಟರಿ ಪಿಕಪ್ ನೋಡಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಹೇಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಚೆಕ್ ಮಾಡಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.

[irp]


crossorigin="anonymous">