ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಈ 5 ಅಂಶಗಳು ಇದ್ದರೆ ನರ ಸೆಳೆತ ಮತ್ತು ನರ ದೌರ್ಬಲ್ಯ ಗುಣವಾಗುತ್ತೆ..ಪುರುಷರು ಮಹಿಳೆಯರು ತಪ್ಪದೇ ನೋಡಿ

ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಈ ಐದು ಅಂಶಗಳು ಇದ್ದರೆ ನರ ಸೆಳೆತ ಮತ್ತು ನರ ದೌರ್ಬಲ್ಯ ಗುಣವಾಗಲೇ ಬೇಕು… ನೋಡಿದರೂ ನರ ದೌರ್ಬಲ್ಯ ನರ ದೌರ್ಬಲ್ಯ ಇದು ಯಾಕೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಯಾವುದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾದ ಕಂಡೀಶನ್ ಕಾಲು ಜೋಮ್ ಇಡುವುದು ಮರ ಕಟ್ಟಿದ ರೀತಿ ಆಗುವುದು ಉರಿಯುವುದು ಡಯಾಬಿಟಿಕ್ ನ್ಯೂರೋಪತಿ ಎಂದರೇನು ಯಾವ ರೀತಿ ಔಷಧಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಇದಕ್ಕೆಲ್ಲ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಯಾವ ರೀತಿಯ ಆಹಾರ ಸೇವನೆಯಿಂದ ವಿಟಮಿನ್ b12 ರಿಚ್ ಫುಡ್ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಅದರಿಂದ ನಾವು ನರ ದೌರ್ಬಲ್ಯವನ್ನು ಹೇಗೆ ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕೆ ಬೇಕಾಗಿರುವ ಐದು ಆಹಾರ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಯಾವುದು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತಿಳಿಯೋಣ.

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

 

ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾ ಭೈರವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪೀಠಂ ( BEST ASTROLOGER IN BANGALORE ) 8197358456 ಶ್ರೀ ಶಿವಶಂಕರ ಪ್ರಸಾದ್ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ

ಪ್ರೀತಿ ಸಂಬಂಧಿತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ಯಂತ್ರದಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ.ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಯೆ,ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತಾಗಲು,ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆಯೇ? ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕಿರಿಕಿರಿ,ಡೈವೋರ್ಸ್ ಸಮಸ್ಯೆಯೆ ? ಗಂಡ ಹೇಳಿದ ಮಾತು ಕೇಳುತ್ತಿಲ್ಲವೆ ? ಹೆಂಡತಿ ಮಾತು ಕೇಳುತ್ತಿಲ್ಲವೇ ? ಸಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆ,ಹಣಕಾಸು,ಉದ್ಯೋಗ, ವ್ಯವಹಾರ,ಕೋರ್ಟ್ ಕೇಸ್,ವಶೀಕರಣದ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ಸ್ವಯಂವರ ಪಾರ್ವತಿ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ಯಂತ್ರದಿಂದ ಖಚಿತ ಪರಿಹಾರ.

ದೈವಜ್ಞ ಪಂಡಿತ್ – ಶ್ರೀ ಶಿವಶಂಕರ ಪ್ರಸಾದ್ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 8197358456

ಹಳೆಯ ಸಾಲ,ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆ,ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ, ಸ್ವಂತ ಮನೆ,ಶತ್ರು ಕಾಟ,ಮಾಟಮಂತ್ರ,ಭಾನಮತಿ ಕಾಟ,ಮಕ್ಕಳ ವಿದ್ಯೆ,ಪ್ರೇಮ ವಶೀಕರಣ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಒಂದೆ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿ 8197358456

ಆಫೀಸ್ ವಿಳಾಸ:-ಸಂಪಿಗೆ ರೋಡ್ 13ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ಹೂವಿನ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಎದುರುಗಡೆ SV ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ ಬೆಂಗಳೂರು 8197358456.

ನರ ದೌರ್ಬಲ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಾನು ಬಹಳಷ್ಟು ನೋಡಿದ್ದೇನೆ.

ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಯಾವ ರೀತಿಯಾದದ್ದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ನರಗಳ ಶಕ್ತಿ ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ ನರಗಳನ್ನು ಚೈತನ್ಯದಿಂದ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎನ್ನುವುದಕ್ಕೆ ಇದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ. ಯಾವ ಆಹಾರ ಪದಾರ್ಥ ಎಂದು ನೋಡುವುದಾದರೆ ವಿಟಮಿನ್ ಬಿ12 ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಅದರಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ಆಯ್ಕೆಯದಿದೆ ಯಾಕೆ ತರಕಾರಿಗಳಲ್ಲಿ ವಿಟಮಿನ್ ಬಿ12 ಕಡಿಮೆ.

ಇರುತ್ತದೆ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ವಿಟಮಿನ್ b1 b12 b5 ಬಿ ಸಿಕ್ಸ್ ಎಂದು ಬರುತ್ತದೆ ವಿಟಮಿನ್ ಬಿ12 ಅನ್ನು ವೈತಲ್ ಎಂದು ಕೂಡ ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ವಿಟಮಿನ್ ಬಿ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಇರುವಂತದ್ದು ನೀವೆಲ್ಲರೂ ನೋಡಿರಬಹುದು ಮಲ್ಟಿ ವಿಟಮಿನ್ಸ್ ಎಂದು ವೈದ್ಯರು ಬರೆದುಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಅದರಲ್ಲಿಯೇ ಎಲ್ಲವೂ ಇರುತ್ತದೆ, ಮಲ್ಟಿ ವಿಟಮಿನ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ದೇಹಕ್ಕೆ ಬೇಕಾಗಿರುವಂತ ಕೆಲವೊಂದು.

ವಿಟಮಿನ್ಸ್ ಗಳು ಹೇಡಿವಿಕ್ ವಿಟಮಿನ್ಸ್ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಅದು ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿರುವ ಫ್ಯಾಟ್ ವಿಟಮಿನ್ಸ್ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಅದು ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ವಿಟಮಿನ್ಸ್ ಬಿ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಏನಿದೆ ಅದು ನಮ್ಮ ದೇಹದ ವಾಟರ್ ವಿಟಮಿನ್ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಅವು ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಶೇಖರಣೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಅದು ನಮ್ಮ ಮೂತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೊರಟು.

ಹೋಗುತ್ತಾ ಇರುತ್ತದೆ ಹಾಗಾಗಿ ನಮಗೆ ವಿಟಮಿನ್ ಬಿ12 ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಯಥೇಚ್ಛವಾಗಿರಬೇಕು, ಎರಡನೆಯದಾಗಿ ಒಮ್ಮೊಮ್ಮೆಗಾತ್ರಿ ಫ್ಯಾಟಿ ಆಸಿಡ್ ನಮಗೆ ತುಂಬಾನೇ ಮುಖ್ಯವಾದದ್ದು ಇದು ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಸೆಂಟ್ರಲ್ ನರ್ವ್ ಸಿಸ್ಟಂಗೆ ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಅಂತಂದ್ರೆ ಬ್ರೈನ್ ಮತ್ತು ಫೈನಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅಂದರೆ ಮೆದುಳು ಮತ್ತು ಬೆನ್ನಿನ ನರ ಅಥವಾ ಉರಿ ಎಂದು.

ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಅದಕ್ಕೆ ನಾವು ಸ್ಪೈನಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಅದಾದ ನಂತರ ಪೆರಿಪಿನರಲ್ ನರ್ವ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಅಂದರೆ ಸ್ಪೈನಲ್ ಕಾರ್ಡ್ ಇಂದ ನರಗಳು ಏನು ಬರುತ್ತದೆ ಕುತ್ತಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಬರುವಂತಹ ನರಗಳನ್ನು ನಾವು ಕೈಯಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ಅರಿಯುವುದನ್ನು ನೋಡಬಹುದು ಕತ್ತಿನಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಇರುವಾಗ ನರದ ಸಮಸ್ಯೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಅದಕ್ಕೆ ಪ್ರೇಣಿ.

ಕಾಲೇಜ್ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಅದು ತುಂಬಾನೇ ಮುಖ್ಯವಾದದ್ದು ಮತ್ತು ಬೆನ್ನಿನಲ್ಲಿ ನೀವು ಲುಂಬ ಡಿಸ್ ಕ್ರಾಪ್ ಎಂದು ನೋಡಬಹುದು ಸರ್ವೆಕಲ್ ಬ್ರೇಕಾಲಜಿ ಆದಾಗ ನರದ ಮೇಲೆ ಒತ್ತಡ ಬಿದ್ದಾಗ ಅದು ತುಂಬಾ ನೋವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ ಆ ಒಂದು ನರಗಳಿಗೆ ಯಾವ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಒಮೆಗಾ ತ್ರೀ ಪ್ಯಾಟಿ ಆಸಿಡ್ ಎಂದು ಯಾವುದು ಅತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ.

ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದರೆ ಮೀನಿನಲ್ಲಿ ಯಥೇಚ್ಛವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಅದರಲ್ಲಿ ಎರಡು ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಬೇರೆ ಬೇರೆ ಮೀನುಗಳು ಇವೆ ಅದು ಕೂಡ ನಮ್ಮ ನರ್ವಸ್ ಸಿಸ್ಟಂಗೆ ಅದರಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ಮೈಲನ್ ಶೀತ್ ಎಂದು ಇರುತ್ತದೆ ಅದರಲ್ಲಿ ವೈಟ್ ಮ್ಯಾಟರ್ ಗ್ರೇನ್ ಮ್ಯಾಟರ್ ಎಂದು ಎರಡು ಇರುತ್ತದೆ ಗ್ರೇನ್ ವಾಟರ್ ಅಲ್ಲಿ.

ಮೈಲೈನ್ ಶೀ ತಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ಹೇಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ವೈರಿದ್ದ ಹಾಗೆ ಅದರ ಮೇಲೆ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಶೀಟನ್ನು ಹಾಕಿರುತ್ತಾರೆ ಆ ಶೀಟ್ ಗೆ ಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಮೆತಲಿಕ್ ನಿಂದ ಬೇಕಾಗಿರುವಂತದ್ದು .ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">