ಸಕ್ಕರೆ ಕಾಯಿಲೆ ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕೆ ಹತ್ತು ತರಕಾರಿಗಳು..ಇವುಗಳನ್ನು ತಿಂದರೆ ಶುಗರ್ ಬರೋದಿಲ್ಲ

ಸಕ್ಕರೆ ಕಾಯಿಲೆ ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕೆ ಹತ್ತು ತರಕಾರಿಗಳು..ಇವುಗಳನ್ನು ತಿಂದರೆ ಶುಗರ್ ಬರೋದಿಲ್ಲ

WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

ಸಕ್ಕರೆ ಕಾಯಿಲೆ ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕೆ 10 ತರಕಾರಿಗಳು… ಸಕ್ಕರೆ ಕಾಯಿಲೆಯಿಂದ ಬಹಳಷ್ಟು ಜನ ಬಳಲುತ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ಅದನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಹತೋಟಿಗೆ ತರಬೇಕು ನಾವು ಹೇಳಿದಂತೆ ಡಯಾಬಿಟಿಸ್ ಕೇಳಬೇಕು ಎಂದರೆ ನಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿರುವಂಥದ್ದು ನಾವು ಮಾಡಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಸರಿಯಾದ ಆಹಾರ ಕ್ರಮವನ್ನು ಪಾಲಿಸಬೇಕು ಅದರಲ್ಲಿಯೂ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ತರಕಾರಿಗಳನ್ನು.

ತಿನ್ನಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತೇವೆ, ಯಾವ ತರಕಾರಿಗಳನ್ನು ತಿನ್ನಬೇಕು? ನಮಗೆ ಡಯಾಬಿಟಿಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬ್ಲಡ್ ಶುಗರ್ ಸರಿಯಾಗಿ ಮೈನ್ಟೈನ್ ಆಗಬೇಕು ಡಯಾಬಿಟಿಸ್ ನ ತೊಂದರೆಗಳು ಕಾಂಪ್ಲಿಕೇಷನ್ಗಳು ಆಗಬಾರದು ಸರಿಯಾದ ಪೋಷಕಾಂಶಗಳು ಸಿಗಬೇಕು ಎಂದರೆ ಯಾವ ಯಾವ ತರಕಾರಿಗಳಲ್ಲಿ ಇವೆಲ್ಲ ಲಕ್ಷಣಗಳು ಇವೆ 10.

 

ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾ ಭೈರವಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ತಾಂತ್ರಿಕ ಪೀಠಂ ( BEST ASTROLOGER IN BANGALORE ) 8197358456 ಶ್ರೀ ಶಿವಶಂಕರ ಪ್ರಸಾದ್ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ

ಪ್ರೀತಿ ಸಂಬಂಧಿತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ಯಂತ್ರದಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ.ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಯೆ,ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟವರು ನಿಮ್ಮಂತಾಗಲು,ಮದುವೆ ಸಮಸ್ಯೆಯೇ? ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಕಿರಿಕಿರಿ,ಡೈವೋರ್ಸ್ ಸಮಸ್ಯೆಯೆ ? ಗಂಡ ಹೇಳಿದ ಮಾತು ಕೇಳುತ್ತಿಲ್ಲವೆ ? ಹೆಂಡತಿ ಮಾತು ಕೇಳುತ್ತಿಲ್ಲವೇ ? ಸಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆ,ಹಣಕಾಸು,ಉದ್ಯೋಗ, ವ್ಯವಹಾರ,ಕೋರ್ಟ್ ಕೇಸ್,ವಶೀಕರಣದ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ಸ್ವಯಂವರ ಪಾರ್ವತಿ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ಯಂತ್ರದಿಂದ ಖಚಿತ ಪರಿಹಾರ.

ದೈವಜ್ಞ ಪಂಡಿತ್ – ಶ್ರೀ ಶಿವಶಂಕರ ಪ್ರಸಾದ್ ಈಗಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ 8197358456

ಹಳೆಯ ಸಾಲ,ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆ,ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ, ಸ್ವಂತ ಮನೆ,ಶತ್ರು ಕಾಟ,ಮಾಟಮಂತ್ರ,ಭಾನಮತಿ ಕಾಟ,ಮಕ್ಕಳ ವಿದ್ಯೆ,ಪ್ರೇಮ ವಶೀಕರಣ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಒಂದೆ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿ 8197358456

ಆಫೀಸ್ ವಿಳಾಸ:-ಸಂಪಿಗೆ ರೋಡ್ 13ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ಹೂವಿನ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಎದುರುಗಡೆ SV ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮಲ್ಲೇಶ್ವರಂ ಬೆಂಗಳೂರು 8197358456.

ತರಕಾರಿಗಳನ್ನು ಸೇವಿಸುವುದರಿಂದ ಹೇಗೆ ನಾವು ಡಯಾಬಿಟಿಸ್ ಅನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಈಗ ನೋಡೋಣ ಅದರ ಜೊತೆಗೆ ಯಾವ ತರಕಾರಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ತಿನ್ನಬಾರದು ಅನ್ನುವುದನ್ನು ಕೂಡ ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಪಾಲಕ್ ಸೊಪ್ಪು ಪಾಲಕ್ ಸೊಪ್ಪು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸೊಪ್ಪಿನ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ನಾವು ಪ್ರತಿನಿತ್ಯ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ.

ಸೇವಿಸುವುದರಿಂದ ಡಯಾಬಿಟಿಸ್ ಇರುವವರಿಗೆ ಬಹಳ ಸಹಾಯವಾಗುತ್ತದೆ ಅದು ಹೇಗೆ ಎಂದರೆ ಮೊಟ್ಟಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ಇದರಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಬೋಹೈಡ್ರೇಟ್ ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಕ್ಯಾಲರಿಗಳು ಕಡಿಮೆ ಇರುತ್ತದೆ ಅದರಿಂದ ಬ್ಲಡ್ ಶುಗರ್ ನಾವು ಆಹಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಾಗ ಸಡನ್ ಆಗಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ನಮ್ಮ ತೂಕವನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ.

ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೂ ಕೂಡ ಸಹಾಯವಾಗುತ್ತದೆ ಇದರಲ್ಲಿ ನಾರಿನಾಂಶ ಹೆಚ್ಚಿರುತ್ತದೆ ಪಾಲಕ್ ಸೊಪ್ಪು ತಿಂದ ತಕ್ಷಣ ಪಚನ ಕ್ರಿಯೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಆಗುತ್ತದೆ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಆಹಾರದಲ್ಲಿರುವ ಗ್ಲುಕೋಸ್ ರಕ್ತಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಆಗ ಬ್ಲಡ್ ಶುಗರ್ ಲೆವೆಲ್ ಅನ್ನು ಮೈನ್ಟೈನ್ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಇದು ಸಹಾಯಕ ಎಂದು ಹೇಳಬಹುದು ಅದರ ಜೊತೆಗೆ ಹಲವಾರು ವಿಟಮಿನ್ ಗಳು ಈ.

ನಮ್ಮ ಸೊಪ್ಪಿನ ಪದಾರ್ಥದಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಪಾಲಕ್ ನಲ್ಲಿ ಸಿಗುತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತದೆ ವಿಟಮಿನ್ ಎ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ ಕಣ್ಣಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ವಿಟಮಿನ್ ಕೆ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ ರಕ್ತ ಹೆಪ್ಪುಗಟ್ಟುವಕ್ಕೆ ನಮ್ಮ ಮೂಳೆಯ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಇದು ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ವಿಟಮಿನ್ ಸಿ ಬಹಳ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಈ ಸೊಪ್ಪುಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಹಲವಾರು ಖನಿಜಾಂಶಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಐರನ್ ಕಬ್ಬಿಣದ ಅಂಶ.

ಸಿಕ್ಕಿದ ತಕ್ಷಣ ನಮ್ಮ ರಕ್ತ ದಲ್ಲಿರುವಂತಹ ಹಿಮೋಗ್ಲೋಬಿನ್ ಬಹಳ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಆಮ್ಲಜನಕವನ್ನು ಎಲ್ಲ ಅಂಗಾಂಗಗಳಿಗೆ ಹೋಗುವುದಕ್ಕೆ ಸಹಾಯವಾಗುತ್ತದೆ ಕ್ಯಾಲ್ಸಿಯಂ ಮೆಗ್ನೀಷಿಯಂ ಪೊಟ್ಯಾಶಿಯಂ ಎಲ್ಲವೂ ಕೂಡ ನಮ್ಮ ಈ ಸೊಪ್ಪು ಪಾಲಕ್ ನಲ್ಲಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಅದರಿಂದ ನಮ್ಮ.

ಮೂಳೆಯ ಸಾಂದ್ರತೆ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ ವಯಸ್ಸಾದ ಮೇಲೆ
ಮೂಳೆ ಲೆಡ್ ಆಗುತ್ತಾ ಹೋಗುವುದು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತದೆ ನಮ್ಮ ಹೃದಯದ ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ ನಮ್ಮ ರಕ್ತದ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಒಂದು ರೀತಿಯಾಗಿ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಬ್ಲಡ್ ಪ್ರೆಶರ್ ಹೆಚ್ಚಾಗದೆ ಇರುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೆ ಈ.

ಪೋಟಾಸಿಯಂ ಈ ಎಲ್ಲಾ ಕನಸುಗಳು ಬೇಕೇ ಬೇಕು ಎಂದು
ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಇವೆಲ್ಲವೂ ಕೂಡ ಈ ಸೊಪ್ಪಿನ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ನಾವು ದಿನ ನಿತ್ಯದ ಆಹಾರ ಪದಾರ್ಥದಲ್ಲಿ ಸ್ವೀಕರಿಸುವುದರಿಂದ ಉಪಯೋಗಿಸುವುದರಿಂದ ನಮಗೆ ಲಾಭಗಳು ಸಿಗುತ್ತಾ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಇದನ್ನು ನಾವು ಒಂದು ಪಲ್ಯ ಮಾಡಿಕೊಂಡು.

ತಿನ್ನಬಹುದು ಸೂಪ್ ತಂಬ್ಳಿ ಸಾಂಬಾರಿಗೆ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಮತ್ತು ಸಲಾಡ್ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ರೂಪದಲ್ಲಿ ಈ ಡಯಾಬಿಟಿಸ್ ಇರುವವರಿಗೆ ಈ ಒಂದು ಸೊಪ್ಪಿನ ಅದರಲ್ಲೂ ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಪಾಲಕ್ ಸೊಪ್ಪನ್ನು ಬಳಸುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ತಪ್ಪದೆ ಕೆಳಗಿನ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ.crossorigin="anonymous">